ดู: 1348|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยบอกที่อยากทำตาสองชั้นมาก

[คัดลอกลิงก์]
เค้ามีปัญหาที่อยากรู้มากเกี่ยวกับการทำตาสองชั้นที่ว่าการทำตาสองชั้นมี  2  วิธีคือ
1.การผ่าตัดโดยการกีดชั้นตา
2. การเย็บชั้นโดยไม่ต้องกรีดหนังตา
แบบไหนดีกว่ากับนะ แล้วทำที่ไหนดี
ผมเพิ่งไปทำตากับหมอกมล ยูเนียนมอลล์ มาครับเมื่อวานนี้เอง ตายังบวมๆอยู่ครับ ผมว่าในความคิดผมแบบกรีดจะดีกว่านะครับ ผมว่าหมอกมล เก่งสุดล่ะ เห็นลงหนังสือตั้งหลายเล่ม มีแต่คนไปทำหน้าตาดีๆทั้งนั้นครับ ผมเลยตัดสินใจไปทำกับคุณหมอ แล้วคุณคิดหรือยังว่าจะทำหมอไหน
กรีดแล้วเย็บดีกว่าครับ

เพราะถ้าเย็บ อาจมีโอกาสหลุดได้ครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-2 15:43:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคะสำหรับคำตอบ เค้าเคยไปปรึกษาหมอหลุยส์นะ แต่หมอดุมากนะ เราเคยถามข้อมูลพื้นฐานหมอบอกว่าหากยังทำใจไม่ได้ก็อย่าทำนะ หมอไม่ให้กำลังใจกันเลยนะ แล้วหมอกมล  ทำราคาเท่าไรนะ ตอบหน่อยนะ
มารอฟังคำตอบด้วยอีกคน นะก๊าบปม
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-2 16:04:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เปลี่ยนรูปไม่ได้อะ  ช่วยที่
หมอกมล ทำตาอยู่ที่15000-20000 แล้วแต่เคสคับ

ส่วนเปลี่ยนรูปแทนตัว ก็คลิกที่ข้อมูลส่วนตัวนะคับ เลือกแก้ไขรูปภาพ  

เลือกรูปแล้วก็บันทึก  แล้วรอสักพักอ่ะคับ
ลองดูหลายๆ ที่คับเด่วนี้ หมอเมืองไทย ไม่แพ้เกาหลีน้าา
ลองไปดูกระทู้เราสิ เราทำแบบกรีด ที่คุณหมอเฉลิมจ้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้