ดู: 3995|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณหมอจุฑา จันทร์ศรี มีใครเคยได้ยินบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
มีใครเคยทำจมูกกับคุณหมอจจุฑา จันทร์ศรี มั่งคะ เห็นแกประจำหลายโรงพยาบาลหรือคลีนิค

ขอความกรุณาอัพรูปให้ดูด้วยค่ะ และก็ช่วยเล่าประสบการณ์ (ถ้ามีเมตตา กรุณาด้วยค่ะ) เห็นประวัติว่า เคยทำที่ยันฮีมา10ปี แต่ตอนนี้ทำ ที่บำรุงราษฎ์ สมิติเวช และ อีกสองคลีนิคแถวปากน้ำ และ พระราม9
พระราม9ยังไม่เปิดนะค๊า เราก็นัดทำคางกะคุงหมอวันที่11นี้ ^^ ท่านม่ะค่อยมีรีวิวอ่ะจ้า แต่เราก็เหนมาบ้างน๊า แต่โดยส่วนตัวก็เชื่อมือหมอคะ อิอิ เพราะว่าดูจากประวัติแวอ่ะโน๊ะ ก็น่าสนใจอยู่อีกอย่างคิวม่ะยาว เราเหงในบอร์ดมีอยู่คนสองคนนะคะ ที่ทำดั้งมากะท่าน ก็สวยดีน๊า แต่เราว่าถึงไม่ค่อยมีรีวิวทางเวบเท่าไหร่ ก็ไม่รู้ว่าเพราะไรเหมือนกาน แหะๆ แต่ว่าทำมาเปง10ๆ ปีแล้วยังไม่เหนมีบอร์ดมาบ่นถึงเคสเบี้ยว หรือมีปัญหา ก็เลยคิดว่าโอเคอยู่โน๊ะ

ตัดสินใจไปแล้วว สู้ๆๆ เดินหน้าละจ้า ไม่มีถอยหลัง
หมอ จุฑา ท่านเคยอยู่ รพ.ยันฮีมา สิบปีครับ
แล้วออกมาเปิดคลินิคเอง แถว ปากน้ำ
ฝีมือ ไม่ต้องพูดถึงครับ
สุดยอด  เก่งจริงๆครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-3 02:33:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sudlhor เมื่อ 2011-2-2 13:45
หมอ จุฑา ท่านเคยอยู่ รพ.ยันฮีมา สิบปีครับ
แล้วออกมาเป ...

แล้วท่านอยู่ประจำคลีนิควันไหนคะ แล้วจากสำโรงไปงัย ไป ไม่ถูก ไม่ได้เข้า บางกอก นานจน (หลังเขาค่ะ)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-3 02:46:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย friendzzxx เมื่อ 2011-2-2 11:19
พระราม9ยังไม่เปิดนะค๊า เราก็นัดทำคางกะคุงหมอวันที่11 ...

ทำเสร็จแล้วช่วยฝากลงรูปให้ดูด้วยนะคะ แต่ดูๆ ก็สวยแล้วนะคะ แต่ถ้าจะทำอีกก็ขอให้สวยวันสวยคืน สวยๆๆๆๆ ด้วยจร้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้