ดู: 26587|ตอบกลับ: 114
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หมอ อภิชาญ จมูกผู้ชายครับ อับจนอินเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย poker เมื่อ 2011-2-1 21:51

ทำกับหมอ อภิชาญ แถวปิ่นเกล้า ประมาณ 5 เดือนแล้วครับลองติชมตามสบายคับ

รูปก่อนทำผมกำลังจาขอจาคลีนิค จามาอับให้ดูนะคับ ก่อนทำไม่ค่อยชอยถ่ายรูปคับ แหะๆๆ
ดูดีมากเลยครับบบ
ดูไม่ออกเลยค่ะว่าเสริมมา สวยเนียนดีค่ะ
เกาหลีได้อีกนะคับ
มีรูปก่อนทำให้ดูบ้างป่าวคับ
หล่อมากค่ะ
ดูธรรมชาติดีคับ ว่าแต่ไปเที่ยวเชียงรายมาหราาาาาาาาาาาาา

แสดงความคิดเห็น

คริคริคริ เจออาจารย์เฉลิมชัยอ่ะป่าววววววววววววววววว  โพสต์ 2011-2-2 09:56
ใช่ครับ วัดร่องขุ่น เชียงราย เดือนที่แล้วคับ  โพสต์ 2011-2-2 09:24
จมูกสวย คนเลยหล่อ อิอิูููู^^
เห็นด้วยคะ จมูกสวย แต่คนหล่อ มากๆ
ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ

12500 ครับ  โพสต์ 2011-2-2 09:28
หล่อไปเลยแฮะ ดูเนียนดีเลยค่ะ

ตอนนี้อยู่ที่ 12500 คับ ไม่แพงเลยถ้าเทียบกีบฝีมือหมอ  โพสต์ 2011-2-2 09:22
นี่คือทรงตรงใช่ไหมคับ
โครงหน้า โดยรวมดีอยู่แล้วครับ หล่อแล้วครับ
แต่ ทำไม มองรูป แล้วคิดถึง นาวินต้า ไม่รู้น่ะครับ (นาวินต้าสมัยก่อนอ่าครับ)
ซึ่งทำให้ผมคิดต่อว่า ถ้าโมหน้า แบบนาวินต้าได้ คงจะหล่อขั้นเทพมากๆ ครับ
อิอิ

เพียงแต่สมัยนี้ จะหล่อโฮก ขึ้นไปอีกครับ ^^  โพสต์ 2011-2-2 01:08
แต่นาวินต้าสมัยก่อนก็หล่อน่ะครับ ไม่ใช่ไม่หล่อ อิอิ  โพสต์ 2011-2-2 01:07
งานเนียน มากเลยครับ
ดูดีคับบบบบบบบบ
หล่อเลยคะ ( หมอมีแบบให้เลือกไหมค่ะ)

ลิงค์ด่านล่างนี้เป้นผลงานของหมอทั่งหมด เช่นกันค้า ไม่ได้เป้นสปอนเซอ แต่ว่าเห้นฝีมือดีและคนบอกมาเยอะว่าหมอให้คำปรึกษาดีมาก ( คือแคร์ความรู้สึกของคนไข้นะ เพราะ่าคนที่มาเสริมก็ต้องการบอกรายละเอียดว่าอยากได้แบบไหน อย่างไร แล้วหมอก็รับฟังและให้คำแนะนำ แบบคุณหมออภิชาญนี่เลยค่ะ)

http://www.siliconeclub.com/board/index.php?topic=196.0
คอนเฟริม ..ดูดีนะคะ
จมูกสวย เนียนธรรมชาติมากคับ  ชอบ
ยินดีที่รู้จักศิษย์ สำนักเดียวกันค่ะ หมอ อภิชาญ
แต่ว่าหล่อมากเลยนะค่ะ ทรงสวยเลยค่ะ เกาหลีมากๆ
อึ้ง ...อิ้ง....แล้วก็...อึ้ง
ดูดีมากครับ ขอบอก
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 09:17:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนครับ
ดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้