ดู: 15355|ตอบกลับ: 72
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปถอยมาแล้วจมูกคุณหมอเฉลิม 31 สค

[คัดลอกลิงก์]
ไม่เจ็บอย่างที่คาดไว้เลยค่ะ ได้ยินคำล่ำลือ ทั้งคุณแดงพนักงานหน้าเคาเตอร์ เรื่องยาชาเข็มแรก ว่าเป็นต้องน้ำตาไหลพรากกันทุกคน พอคุณหมอบอกฉีดยาชานะ เป็นช่วงที่ตื่นเต้นมาก เกร็งมากเลย แต่ก็ผ่านไปเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น ในใจอยากถามฉีดเสร็จแล้วหรอ หรือว่ามีหนักกว่าที่ยังไม่ถึง เห่อๆ สงสัยยุ้ยเคยผ่านการกดสิวเสี้ยนที่จมูกมาเลยด้านชาไม่ค่อยรู้สึกเจ็บ เวลาผ่านไปเหมือนมีอะไรมาเกาะจมูกเต็มไปหมดแต่ไม่กล้าลืมตา ระยะนึงพอคุณหมอเหลา
ซิลีโคนเสร็จแล้วกลับมาพร้อมกับฉีดยาชาซ้ำอีกรู้สึกเหมือนเล็บจิกๆที่จมูก แล้วก็ลูบคลำจมูกพักนึง ก็ถึงจุดไคลแม็กซ์ตอนยัดซิลีโคน กรืดๆๆ หายใจทางปากแรงกลบเสียงนั้น ไม่อยากได้ยินเท่าไหร่ เห่อๆ ไม่เจ๊บแต่รู้สึกว่ามันแรงอ่ะ มายิ้อยุดฉุดกระชากจมูกจนถึงตอนสุดท้ายดัดจมูกให้ตรงเป็นอันเสร็จสิ้น รู้สึกตึงๆมากพูดไม่ถนัดเลย ไม่กล้าขยับหน้ามากมันตึงๆยังไงไม่รู้ ส่องกระจกจมูกโด่งมาก โตมาก ตกใจนิดนึง ขอร้องหายแล้วอย่าโตมากแบบนี้เลย คุณหมอถามว่าชอบมั้ย ฮิฮิ บอกไม่ถูกค่ะ แต่มันโต มันจะยุบอีกใช่มั้ยคะ หน้าเปลี่ยนไปเลย ผ่านมาวันนึงแล้วก็โอเค ยังไม่บวม ไม่ปวดเท่าไหร่  ถ่ายรูปไว้ว่างๆจะเอามารีวิวคะ
มารอดูรูปนะคับ

บวมยาชาหรือป่าวคับ

โพสรูปเพื่อนๆจะได้ช่วยดูนะคับ
เป็นกำลังใจให้นะครับ
รอดูด้วยคนนะค่ะ *-* ขอให้หายไวๆๆ
รอดูด้วยคนครับ เป็นกำลังใจให้^ ^
มารอดูรปค่ะ ขอให้หายไวๆนะค่ะ
ใครจะนั่งเสื่อเป็นเพื่อนผมม้าง อิอิ

ปูเสื่อรอ.jpg (59.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

รอดู ความงาม ด้วย ค่า
ใครจะนั่งเสื่อเป็นเพื่อนผมม้าง อิอิ

ผมครับ ขอนั่งด้วยคนนะ
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-9-1 14:10

มานอนรอชม ด้วยอีกคนนะก๊าบ

แต่ยังไงก็ขอให้หายไวๆๆ สวยสมดังใจนึกนะก๊าบปม
รอดูรูปอยู่นะค่ะ
หายบวมไวๆนะค่ะ

สู้ๆๆค่ะ
เดี๋ยวสวยแล้วค่ะ
รอดูรูปเช่นกานนะคะ
รอดูรูปจ้า  ขอนั่งเสื่อ ด้วยคนน่ะ ...
รอดูด้วยค่ะคะ
รอดูผลงานอยู่นะคะ
รอด้วยคน
อยากเห็นจังเรย
รอดูรูปค่ะ หายไวๆ บวมน้อยๆนะคะ
ท่านผู้ชมมากมาย

จากวันที่ทำ มันยังบวมยาชา

ยังยุบได้อีกเยอะนะครับ
น้องยุ้ยค่ะเร็ว ๆ พี่รออยู่นะค่ะ อยากเห็น อยากเห็นค่ะ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 19:45:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว้าว จะเอ๋สุดๆเจอพี่วรรณที่นี่ด้วย เห่อๆ ตอนนี้อยู่ในช่วงกลุ้มใจอย่างแรงค่ะ 6 วันแล้วมันยังโด่งอ้วน เป็นสาวจมูกโตไปเลยอ่ะ
ยังไม่กล้าลงรูป กลัวตัวเองสุดๆ ของคนอื่นเห็นเค้า 5- 6 วันก็เป็นรูปเป็นสันรับกับหน้า หรือว่าของยุ้ยมันโด่งเกินก็ไม่รู้ค่ะ จมูกตุ่ยๆ แก้มก็ตุ่ยอยู่แล้วยิ่งตุ่ยไปกันใหญ่ ปีนึงถ้าไม่เข้าที่มีหวังได้กลับมาแก้แน่เลย กลุ้มใจ เห่อๆ
ฮิฮิ ป่าวหรอก มาแวะเวียนอยู่บ่อยมากเลยน้องยุ้ย  พอเห็นน้องยุ้ย โพสพี่ก็เลยอยากเห็นง่ะ
แต่เจ้าแม่ความงามแม่น้องอิสเบล่า หรือแม่น้องฟ้าใสให้พี่ออกมารายงานตัวนะ ฮิฮิ   แล้วเมื่อไหร่กลับสวีเดนจ๊ะ  คิดฮอดเด้อ

งัยก็สวัสดีเพื่อน ๆ น้อง ๆ พี่ ๆ ทุกคนในเว็ปนี้นะค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้