ดู: 1429|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากทราบกติกา

[คัดลอกลิงก์]
แบบทำไงได้เครดิต หน้าตาดี มีน้ำใจงี้อะครับ ทำยังไงถึงได้อะครับ แล้วหัวข้อบางอันไมเราตั้งหัวข้อใหม่ไม่ได้เลยครับ
มันขึ้นแบบนี้อะครับ   ขออภัย คุณไม่มีสิทธิ์โพสต์ข้อความในบอร์ดนี้
เราเข้าเวปบอดร์อ่านเรื่องการฉีดไขมัน, ฉีดสิลิโคนเหลว, ฉีดจมูก  อะครับ  ขอบคุณมากครับ
ส่วนนั้นจะเป็นส่วนที่ไว้ เก็บกระทู้เก่าครับ

อ่านเรื่องการฉีดไขมัน, ฉีดสิลิโคนเหลว, ฉีดจมูก ----- ชื่อบอร์ดอ่าน
DD สอบถามข้อสงสัย ------------- ชื่อบอร์ด ก็บอกให้โพสต์สอบถามที่ห้องนี้ครับ

หน้าตาดี กับจิตพิสัยจะได้จาก เพื่อนๆ ในบอร์ดเป็นคนให้ครับ
ส่วน มีน้ำใจกับจิตใจดีจะได้ทุกครั้งที่มีการตอบคอมเมนต์หรือตอบกระทู้ หรือได้มาจากเพื่อนๆ ให้ก็ได้เช่นเดียวกันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้