ดู: 1861|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเรื่องทำจมูกกับหมอบุญถิ่นค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ว่าจะทำจมูกกับหมอบุญถิ่นอะค่ะ ทีแรกก็จะทำกับหมออื่นเพราะหมอบุญราคาถูกจนกลัวอะ แต่พอเห็นรูปเพื่อนๆที่ไปทำกับหมอมาแต่ละคนนี่จมูกสวยๆทั้งนั้นเลย เลยอยากทำกับหมอบ้างค่ะ   เราอยากถามว่า

1. ถ้าเราทำจมูกกับหมอนี่ภายในสามวันนี่มันจะพอยุบรึดูธรรมชาติบ้างมั้ยอะคะ เพราะทำงานอยู่ไม่มีวันหยุดเลยค่ะนอกจากเสาร์ อาทิตย์ ไม่อยากให้จมูกมันช้ำ ๆ อ่ะค่ะ
2. สองคือจะไปเที่ยวปายสิ้นเดือนค่ะ กลัวว่า ถ้าทำแล้วอาทิตย์ต่อมาไปเที่ยวแบบนี้จะเป็นอะไรมั้ยคะ
3. อยากตัดปีกด้วยค่ะ แต่แฟนเราบอกว่าไม่ต้องตัด จมูกไม่ได้บานมาก แต่เราอยากให้มันดูเล็กๆ ค่ะ ถ้าเราเสริมจมูกก่อนแล้วไปตัดปีกทีหลังนี่ได้มั้ยจ้ะ แล้วเรื่องราคามีผลกับเรื่องความอยู่นานแล้วปลอดภัยรึเปล่าคะ

คำถามเยอะมาก  แต่ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนล่วงหน้านะคะ
ทำกับหมอ บุญ เวลาถ่ายรูปจะสวยมาก  แต่ ถ้าจะไปทำจิงๆ นะค่ะ แนะ นำให้บอกกะหมอว่า อย่าเอาแกนสิลิโคลเล็กแหลมจน เป็นสันแหลมๆ นะค่ะ  เพราะ เคยเห็นงานจิงๆ จากตาตัวเองแล้ว หมอเค้าทำแกนข่อนข้างเล็ก แต่ สิลิโคน ขอบอก นิ้ม มาก ชอบตรงสิริโคลนิ่ม นี่หระค่ะ  เพื่อน เราไปทำกะหมอ บุญเหมือนกันค่ะ  หมอแกทำแกนเล็กไปเพื่อน ในวงการ โคโยตี๊ ของเรา ก็ทำแต่หมอนี้เยอะ ค่ะ
แต่เรามะได้ทำ กะ หมอบุญค่ะ แกทำแกนเล็ก ไป เราว่าไม่เข้ากะหน้าเรา  มำบอกเป็น ความรู้เพิ่มเติมนะค่ะ  ยังงัยก็ต้องไปปรึกษาหมอ อิก ที นะค่ะ  
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-26 13:03:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณจ้า แต่ตัวเองทำกับหมอไรหรอ ถ้าจมูกตามในรูปโฟรไฟล์อ่ะ จมูกสวยเลยอะ  เราชอบ
ผมกลัวหมอบุญถิ่นไม่ทำให้จังเลยครับ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้