ดู: 42405|ตอบกลับ: 305
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

โมจมูกvsตัดปีกbyคุณหมอเฉลิม 29 สค.ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
และแล้วก้อถึงวันที่รอคอยมา 4 เดือนเต็มๆหลังผ่านอุปสรรคนานานัปการผ่านการแลกคิวกับพี่สุที่น่ารักที่สุดในโลกมา1รอบคิวที่นัดวันนี้จริงๆคือบ่ายสองครึ่งอารามตื่นเต้นเลยเข้าไปตั้งแต่ 5โมงเลยและเห็นพี่สุบอกว่าคิวบ่าย
จะยกเลิกคิว พอ5โมงครึ่งพี่แดงให้เข้าพบคุณหมอท่านถาม
คุณหมอ "ทำตอนไหนเนี๋ย"
"บ่าย2ค่ะ แต่พี่ในเวบดั้งโด่ง(พี่สุ)บอกมีกระทู้บ่ายโมงจะไม่มาค่ะนู๋ขอทำคิวแรกแทนนะค่ะ"
คุณหมอหัวเราะเสียงดังชอบใจมาก"โหรู้ก่อนหมออีกนะเนี่ยชาวดั้งโด่ง"แล้วท่านก้อตะโกนถามพี่แดง
"แดงๆคิวบ่ายไม่มาใช่ไหม" "ไม่ทราบค่ะยังไม่ได้โทรconfirmค่ะ"
คุณหมอ"อืมงั้นรอแถวนี้นะถ้าไม่มาก้อเข้าเลย"
แอบยิ้มดีใจได้สวยเร็วขึ้นแล้วตู55555 ระหว่างนี้ก้อจ่ายตัง รับยาไปก่อน
เที่ยงตรงพี่แดงเรียกเซ็นต์ยินยอม วัดความดัน กินยา โอยตายเร็วเกินคาดตั้งตัวไม่ทันอ่ะจิล้างหน้าล้างตาขึ้นเขียง
โหความรู้สึกกลัวเป็นเยี่ยงนี้หรือมือเย็นเฉียบเลยเราพี่ตุ้ยขอมัดมือ2ข้างปูผ้าบนหน้าทำความสะอาด
และก้อรอๆๆๆๆคุณหมอคุยกับคนที่มาปรึกษาและตรวจหลังทำแล้วก้อได้ยินเสียงคุ้นๆพี่สุนั่นเอง
ได้ยินพี่สุคุยกะพี่แดงแล้วก้อฝากใบบัวบกแคปซูลไว้ให้ด้วยอยากเจอพี่สุมากกกกแต่ออกไปมะได้แย้ว
เสียดายมากเลยแต่ก้อขอบคุณพี่สุมากเลยนะค่ะที่เปงห่วงหอบใบบัวบกมาให้น้องตั้งไกล
และแล้วเวลาที่ทั้งอยากและไม่อยากให้มาถึงก้อมาถึงจนได้ คุณหมอใส่ชุดมดเขียวมาแย้วเสร็จแน่เลยตู
คุณหมอบอกเปิดเพลงนึกในใจ Nobody แหงๆผิดคาดค่ะเพลงฝาหรั่งล้วนๆสงสัยดูหน้าคนทำ 55555น่าจะเปิด
หมอลำนะเนี่ย
คุณหมอ"เริ่มแล้วนะค่ะ กลัวมั้ย"แฮ่ๆๆๆ"ไม่ค่ะ" แต่มือเย็น เหงื่อแตกคิดในใจแอร์เสียป่าวเนี่ยมัยร้อนจัง
ยาชาเข็มแรกสุดยอดดดดดดดดดดดน้ำตาไหลอัตโนมัติค่ะท่าน พี่ตุ้ยยิ้มปลอบใจสงสัยกลัวเราอาย
"เป็นทุกคนแหละมันไหลเอง"พี่ตุ้ยบอก คิดในใจ"ขอบคุณค่ะพี่ตุ้ย"แล้วคุณหมอก้อนั่งเหลาซิลี่พร้อมกะเทียบหน้าเราไปด้วยและยาชาเข็มต่อมาก้อทยอยลงสู่ใบหน้าอันกว้างใหญ่ของเราเจ็บบ้างไม่เจ็บบ้างไม่รู้กี่เข็มลืมนับ
อย่าลืมอัพรูปให้ดูด้วยนะคะ อยากเห็นค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 08:35:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เวลาผ่านไปนานเท่าไรไม่ทราบได้
คุณหมอ"จะเอาอันเก่าออกก่อนนะค่ะ" "ค่ะๆ"ว่าแล้วท่านก้อเริ่มเล่นชักกะเย่อกะหน้าเรา โหมัยหลุดยากหลุดเย็นงี้นะเนี่ย
คุณหมอ"ไปฉีดจมูกมาด้วยเหรอ"เราก้องง"ไม่เคยฉีดค่ะ"
คุณหมอ"พังผืดเยอะมาก"และแล้วน้องซีลิเก่าก้อออกมาสู่โลกภายนอกขั้นตอนต่อไปตัดพังผืดเสียงที่ดังในหูนี่ทรมานใจจัง
"จมูกตูจะยังอยู่มั้ยเนี่ย"คุณหมอตัดแบบเมามันส์มากเราก้อลุ้นมากจนแทบลืมหายใจไปเลย
หลังจากนั้นเป็นขั้นเซาะซึ่งเรากลัวที่สุดไม่เจ็บแต่เสียวมากกก
คุณหมอเซาะร่องจากการคาดคะเนนี่น่าจะถึงหัวคิ้วนึกในใจเมื่อไรจะเส็ดซะที
คุณหมอ"จะใส่อันใหม่นะค่ะสวยแน่จมูกยาวขึ้นเยอะ" นอนยิ้มนึกถึงความสวย
คุณหมอ"ตรงยังตุ้ย โย"พี่ตุ้ย "ซ้ายนิด"  "ขวาหน่อยค่ะ" หว่างคิ้วทางซ้ายนิด" "มากไปค่ะ"
ป๊าด   สวยแน่เรา
คุณหมอ"เอ้าสวยแล้วตรงแน่วเลยแต่ถ้าไม่สวยมีคนรับผิดชอบ 3คนนะ" หัวเราะ แต่เราหัวเราะไม่ออกแล้วถอนหายใจดังเฮือกแรงๆเลยท่านเย็บปิดแยลปิดไฟ เราก้อโล่งเลยว่าแต่ เอตัดปีกเราตอนไหนเนี่ยสงสัยหน้าชาเราไม่รู้สึก555
คุณหมอ "โยเปิดไฟ" "เอ๋ายังไม่เส็ดหรอเนี่ย"
คุณหมอ"เหลือตัดปีกไม่เสียวเหมือนเสริมหรอก""เจ็บฉีดยาชานิดนึงนะ"
น้ำตาไหลอีกตามเคยค่ะแต่คราวนี้ไหลเป็นทางเลยค่ะ55555
แต่หลังจากนั้นก้อสบายไม่รู้สึกอะไรอีกนอกจากน้ำเหนียวๆนิหน่อยไม่มีเสียงอะไรรบกวนเพลงฝาหรั่ง
เหมือนตอนทำหมูกและแล้วก้อเส็ดทุกอย่างลุกขึ้นทันใดรีบมองหากระจก
โฮ้หมูกใหม่ช้านนนนนนนยาววววววววรูเล็กหน้าเรียว  คุ้มค่าความเสียวแต่บวมเร็วมากถ่ายรูปไว้ไม่ทันเลย
หลังจากนั้นก้อต่อสู้กะความปวดกะบวมมาจนถึงบัดนี้มะรู้เมื่อไรจะหายไปความสวยจะได้มาแทนที่ซ้าที
สรุป  ต้องรอให้เข้าที่จะได้รู้กันว่าเปงยังไงติดตามตอนต่อไปนะค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 08:50:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปหลังทำ10นาทีค่ะ
[localimg=113,150]1[/localimg][localimg=113,150]2[/localimg][localimg=113,150]3[/localimg]
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 08:54:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่าลืมอัพรูปให้ดูด้วยนะคะ อยากเห็นค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย clare เมื่อ 2009-8-30 08:30

กะลังพยายามจ้า
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 08:54:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ูู^^
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-8-30 08:30

ขอบคุงค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 09:00:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไวๆนะคัรบ รูปนี้บวมได้อีก
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แวะมาให้กำลังใจนะค่ะ

หายแล้วต้องดีกว่าเดิมแน่นอนค่ะ
หายไวๆ น่ะค้าบผมม

: PP
เเวะมาให้กำลังใจเช่นกันครับ

ดูเเล้วเล็กเเน่ๆเลยครับ

อิอิ
มารอชมรูปอีกค้าบบ สวยแน่ๆๆ
แวะมาเยี่ยม และให้กำลังใจพี่ตุ๊กคับ

ซีต้องขอโทษพี่ตุ๊กด้วยคับ

ที่ไม่ได้ไปส่งถึงเตียง

เพราะน้องงานเข้าจิงๆคับ

ทำงาน แล้วก็มีงานเข้า สองงาน

กลับเช้าเรยคับ สุดๆ

ขอให้พี่ตุ๊ก หายไวๆนะคับ

มาอัพเดทเรื่อยๆ นะค้าบ
สู้ ๆ คับ

เอา ใจ ช่ว ย

หาย ไว ๆ นะ คับ ^^
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 18:22:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไวๆนะคัรบ รูปนี้บวมได้อีก
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-8-30 09:24

ถูกต้องแล้วคร๊าบคริคริ  บวมได้อีกมากกกกกกกก
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 18:27:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ตุ๊กจมูกต้องเรียวเล็กสมใจแน่นอนเลย หายไวๆนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-8-30 10:18

ขอบคุณค่ะน้องกั้ง เอวันเสาร์น้องกั้งได้ไปนั่งทานข้าวที่ฟอร์จูนมั้ยค่ะพี่เจอคนนึงคล้ายน้องกั้งมากแต่เค้าอยู่กับผู้หญิงผู้ชายดูมีอายุอ่ะค่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 18:28:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาให้กำลังใจนะค่ะ

หายแล้วต้องดีกว่าเดิมแน่นอนค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ning-ning เมื่อ 2009-8-30 10:33

ขอบคุณค่ะแต่ตอนนี้บวมเหลือทน
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 18:29:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไวๆ น่ะค้าบผมม

: PP
ต้นฉบับโพสโดย septies เมื่อ 2009-8-30 11:50

ขอบคุงค่ะน้องเซฟผู้น่ารัก
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 18:30:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเวะมาให้กำลังใจเช่นกันครับ

ดูเเล้วเล็กเเน่ๆเลยครับ

อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-8-30 11:53

ขอบคุณมากเลยค่ะก็หวังว่างั้นละเน้อ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 18:31:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มารอชมรูปอีกค้าบบ สวยแน่ๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย waytosky เมื่อ 2009-8-30 11:55

ได้ครึ่งน้องพี่ก้อพอใจละค่ะขอบคุณมากนะค่ะที่มาให้กะลังใจ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 18:32:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาเยี่ยม และให้กำลังใจพี่ตุ๊กคับ

ซีต้องขอโทษพี่ตุ๊กด้วยคับ

ที่ไม่ได้ไปส่งถึงเตียง

เพราะน้องงานเข้ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-8-30 12:46

ขอบคุณน้องซีจังมากค่ะมะเปงไรแค่นี้ก้อดีใจแล้วจ้า อืมครีมบัวหิมะทาได้วันไหนนะน้องซี
สู้ๆนะค่ะคุณพี่ ขอให้หายบวมไวๆนะค่ะ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-30 19:03:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สู้ๆนะค่ะคุณพี่ ขอให้หายบวมไวๆนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย echikaroo เมื่อ 2009-8-30 18:41

ขอบคุณค่ะคุณน้อง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้