ดู: 2014|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เรื่อง รอยเย็บจมูกคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเอายาที่หมอไห้มาทาจนหมดไหมคะ

แล้วเอาฮีรูดอยด์ ทาได้ไหมคะ รอยจะได้หายไวๆ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 13:26:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่านมาเยอะนะคะ หลายคน บอกหมอบุญถิ่นดุ ไม่จริง นอนยัน บอกอะไรหมอ ขออะไร ถ้าลิมิตของตัวเราพอ เช่น เนื้อเยอะ ทรงได้ๆ หมอทำไห้หมดนะคะ เพราะเราไปทำมา ขออะไรหมอไห้หมด พูดดีคะ แต่หมอรีบๆๆๆ เพราะคนเยอะ แต่หมอคุยกะเรานานพอควร เราจดโพยไปถาม กางเลยคะ ถามหมอทีละข้อ ตอบหมดคะ ไม่กล้าถามข้อเดียว เออซิลิโคนเกรดไหน กัวหมอด่า แต่เคยเจอแล้วในเวบ ยูทูป มีคนเอามาลง silicone ลองพิมหาเอานะคะ เกรดดีคะ ไม่ไช่ห่วยๆนะคะ ของดีคะ ฝีมือไม่ต้องพูดถึง มือเบา ไม่บวมไม่ช้ำ 100 เปอเซน เราไม่เปนไรเรบ แต่คนอื่ไม่รุนะคะ แล้วแต่ความแขงแรง เรามากสุดคือเขียว ไม่บวม ผลออกมาพอใจมากกกกกก มากๆๆๆ เกินบรรยาย คุ้มเกินราคา หมอดีจิง ส่วนตัว คะ อิอิ อ่านแล้วก็ สนใจแนะหมอบุนได้ ใจดีคะ ไม่ดุเหมอืนที่คนอื่นเจอ อิอิ พอใจมากๆๆ
อยากเห็นผลงานจังเลยอ่ะ...
แล้วถ้าเราขอหมอเยอะสั่งเยอะ
หมอจาอารมเสียมั๊ยอ่ะคะ

แสดงความคิดเห็น

หมมอจะดูจากเนื้อว่าเราเนื้อเยอะไหมคะ  โพสต์ 2011-1-24 12:00
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้