ดู: 1051|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผมอยากทำจมุกหมอภู คราฟ

[คัดลอกลิงก์]
แต่ว่าต้องทำยังไงบ้างคราฟ ตั้งแต่จองเลย ผมไม่รุ้จิงๆๆ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-23 00:26:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องจองคิว ไรยังไง ขอถามผูรู้หน่อยคราฟไม่รุ้จิงๆๆ
โทรไปจองคิวค่ะ นี่เบอร์จ๊ะ  02-433-5345 รึ 087-555-6011
แล้วก็โอนค่าจองจร้า

เอ่อ แต่ว่าหน้าจะเข้าไปปรึกษาดูก่อนน่ะ ^^
อ่อ ลืมบอกไปว่า รอผู้รู้มาตอบอีกทีล่ะกัน
แต่เราว่าน่าจะประมานนี้แหละ
ต้นฉบับโพสต์โดย มิว เมื่อ 2011-1-23 00:20
แต่ว่าต้องทำยังไงบ้างคราฟ ตั้งแต่จองเลย ผมไม่รุ้จิง ...

จริงๆแล้วควรเอาหน้าไปให้หมอดู   อย่าใจร้อน  ถามว่าอยากได้แบบนี้แนวนี้  หมอทำให้เราได้ไหม๊    คิวน่ะไม่อยากหรอกถ้าเราอยากทำกับหมอและเชื่อมั่นหมอภูที่จะทำและถ้าไม่ซีเรียสเรื่องราคาก็ไม่ต้องต่อ   แค่โทรไปถามคิววันที่เราว่างและคิวว่างของคลีนิค    ก็โอนเงิน.....โทรแจ้งเจ้าหน้าที่ว่าโอนแล้ว....เก็บใบเสร็จไว้....ถึงก่อนวันทำก็โทรเช็คคิวสัก2วัน...เพื่อความแน่ใจ...ถึงวันทำก็เดินทางไปตรงเวลา....และโทรบอกหน่อยว่ากำลังไป...แต่จริงๆทางคลีนิคเค๊าต้องโทรนัดแนะเราอยู่แล้ว.....สวยแล้วอย่าลืมมารีวิวนะคะ   
ตามข้างบนเลยจ้า
จะทำจมูกกะคุณหมอภูเหมือนกันจ้า
จองแล้วด้วย อิอิ อีกแค่เดือนเดียวเท่านั้น
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-24 01:45:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คราฟผมมม ขอบคุณคราฟ แต่ถ้าไม่จองแล้วเข้าไปทำเลยก็ไมไ่ด้ช่ายไหมคราฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้