ดู: 1990|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] สอบถามฉีดคาง

[คัดลอกลิงก์]
ฉีดฟิลเลอร์ที่คางมีผลเสียอะไรไม๊คะ
มันต่างกับฉีกคอลลาเจนยังไงบ้าง?

เป็นคนมีคางอยู่แล้วคะ แต่อยากให้มันยาวอีกนิด ฉีดฟิลเลอร์น่าจะช่วยได้ใช่ไม๊คะ?
ไม่สมควร ฉีดอะไรเข้าไปทั้งนั้นครับ  เสริม ซิลิโคน ปลอดภัย ระยะยาวกว่า

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยอีก 1 เสียง  โพสต์ 2011-4-11 09:47
เห็นด้วยคะ เสริมซิลิโคนดีกว่าคะ เรากลุ้มใจฉีดมา หมอบอกว่าจะสลายไปเอง นี่5ปีแล้วยังอยู่เลยย เริ่มเบี้ยว แล้วเราก็ไม่รู้ด้วยว่าที่ฉีดเป็นสารอะไรนะคะ  แนะนำให้เสริมคะ
ไม่ควรฉีดค่ะ เพราะจะมีปัญหาย้อยตามมาทีหลังนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้