ดู: 2526|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] อยากเปลี่ยนรูปหน้าใหม่ค่ะ คลีนิคที่ไหนดีคะ เมืองไทยยังไม่นิยมเท่าเกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนมีโหยนแก้มสูงค่ะ มีกรามด้วย รูปหน้ากลมแป้นค่ะ  ทำทรงผมอะไรก็ปิดไม่อยู่ อยากได้รูปหน้าเรียวเหมือนเกาหลีอ่ะ...
เป็นคนไม่มีดั้ง แต่ไม่อยากเสริม เพราะคิดว่า ถ้ารูปหน้าสวย ก็คงไม่ต้องทำอะไรแล้วค่ะ... เคยเห็นในเกาหลีที่เขาเคาะกระดกตรงโหนกแก้ม แล้วก้ตีตรงกราม แล้วเสริมคาง (เหมือนเปลี่ยนรูปหน้าใหม่ทั้งหมด แต่เหนวิธีทำแล้วน่ากลัวมาก) ไม่รู้ว่าเทคนิคการแพทย์แบบนี้มีที่บ้านเรารึยัง ....  มีใครรู้บ้างคะ ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ...จอย
เผื่อจะได้สวยแบบหน้าเรียวเหมือนกะคนอื่นเค้ามั่ง...
ลองไปปรึกษาหลายๆหมอดูนะคะ  
อยากรู้เหมือนกันครับ เพราะอยากเปลี่ยนรูปหน้าบ้างอะครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-25 11:23:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สงสัยเราคงต้องตัดสองรอบเลยมั้ง กรามกับโหนกแก้ม..... กลัวทำออกมาแล้วมันไม่รับกับใบหน้าอ่ะ...
รอผู้รุ้แนะนำมายุนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้