ดู: 1132|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

chidapa

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
พอดีว่ากำลังจะไปทำจมูกจะทำที่ไหนดีค่ะระหว่าง หมอนพรัตน์ เวชธานี และ  หมอปรีชาที่ BNH ค่ะเพื่อนๆพี่ช่วยแนะนำหน่อยสิค่ะว่าทำที่ไหนดีราคาก็ประมาณเท่าๆกันค่ะคือไม่เกี่ยงราคาประมาณนี้ก็สู้ไหวค่ะไม่เกิน30,000-แต่หมอนพรัตน์รอคิวนานมากไม่รู้ทำไม?เลยลองปรึกษาคุณหมอ ปรีชา ที่ PAI ประมาณ 1 เดือนก็ได้ทำแล้วค่ะตอนนี้เลยสับสนว่าจะรอหมอนพรัตน์ดีมั้ย?แต่รีวิวแต่ละเวปก็ดีนะค่ะ อยู่ที่ว่าจะทำกับหมอท่านไหนเอง รบกวนพี่ๆที่มีประสบการณ์แนะนำหน่อยนะค่ะemail:kanom222@hotmail.com
ต้องถามเจ้าของกระทู้คะว่าชอบทรงแบบที่หมอไหนทำมากกว่า
เพราะว่าหมอแต่ละหมอถนัดทำทรงแต่ละทรงไหมเหมือนกันค่ะ
แต่ถ้าเป็นหมอทำเราชอบทรง และก็ชอบฝีมือหมออยู่แล้ว
ถ้ารอนานหน่อยก็ต้องรอนะค่ะ อย่าพึ่งใจร้อน
ดีกว่าทำมาแล้ว กังวลใจ แล้วต้องมาแก้ทีหลังค่ะ
ถ้าสนใจทั้ง 2 หมอเลยก็ต้องดูรีวิวเพื่อนๆที่ไปทำมานะค่ะ
ดูทั้งข้อดีและข้อเสียของแต่ละหมอ ดูเยอะๆ ศึกษานานๆค่ะ
อย่าพึ่งใจร้อนนะค่ะ เพราะมันจะอยู่กะเราไปตลอด
เป็นกำลังใจให้เพื่อนที่อยากสวยเหมือนกันค่ะ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-22 15:09:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้