ดู: 2043|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำคุณหมอหน่อยค่ะ ตัดสินใจไม่ได้สักที??????

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย snooker101 เมื่อ 2011-1-22 10:37

กะลังศึกษาข้อมูลค่ะ อยากทำจมูกมากๆๆๆ ตอนนี้ปรึกษา กับหมอธวัชชัย ที่ยันฮี แกไม่ได้ให้คำแนะนำมากมายเท่าไหร่ ถามแค่ว่า จะเอาแบบธรรมชาติ หรือ โด่งมากๆๆ แล้วก็ตัวซิลิโคนเป็นแบบของเอเชีย กับเมกา ราคาก็ต่างกันพอสมควร จำราคาไม่ได้อ่ะค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ว่าจะไปทำที่ไหนดี ฝีมือหมอ ออกมาดีดีๆๆ :)
ตอบกระทู้ snooker101 ตั้งกระทู้

ค่อยๆหาข้อมูลนะ เราก็ศึกษาข้อมูลนานพอสมควรเหมือนกันดูผลงานคุณหมอหลายๆท่านนะค่ะถูกใจผลงานท่านไหนก็เลือกท่านนั้น สำหรับเรานะตอนนี้คิดว่ามีหมอ3 ท่านนี่แหละค่ะ หมอเฉลิม หมอนพรัตน์ และ หมอวรวิทย์ ในสุดตอนนี้ก็จองคิวทำกับคุณหมอนพรัตน์ หมอเฉลิมคงรอไม่ไหวคิวยาวถึงกันยาแล้ว  
อืมม.. เราอยากให้คุยกับคุณหมอให้มากกว่านี้อ่ะคะ
จะได้เข้าใจตรงกันระหว่างเรากะหมอ เพราะว่าเราจะรู้ว่าเราชอบแบบไหน
อยากให้บอกหมอไปให้หมดเลย เราอาจไม่ชอบให้โด่งมากระหว่างตา
แต่ตรงปลายขอให้ดูคมๆหน่อยอะไรประมาณเนี่ยอ่ะค่ะ และก็ศึกษาให้เยอะๆ
เหมือนคุณ nanny2 บอกนะค่ะ ตอนนี้เราก็ศึกษาอยู่เหมือนกันกะว่าสักปีหน้า
จะลงหลักปักฐานกะหมอสักคน อิ อิ ยังไงก็จะเป็นกำลังใจให้นะค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-27 17:28:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีข้อมูลดีๆๆ แบ่งปันกันบ้างนะคะ
ตอบกระทู้ snooker101 ตั้งกระทู้

ถ้าคุยกับคุณหมอยังไม่เคลียร์อย่าเพิ่งทำเลยดีกว่าครับ ลองศึกษาหาข้อมูลดูดีๆก่อนน่ะครับ โดยส่วนตัวผมตอนนี้ชอบคุณหมอจำรูญ ณ สามเสนมากเลยครับ คุณ จขกท. ลองหาข้อมูลดู โดยพิมพ์ชื่อคุณหมอตรงค้นหาดูน่ะครับ ข้อมูลที่มีคนมาโพสอาจจะไม่เยอะ แต่มันอาจจะเปลี่ยนความคิดของคุณไปเลยก็ได้น่ะครับ หรือไม่งั้นก็ลองเข้าไปคุยกับคุณหมอดูได้เลยน่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้