ดู: 2787|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากลดต้นขา แนะนำหน่อยคร้าา

[คัดลอกลิงก์]
ต้นขาและสะโพกใหญ่มาก อาจเปนเพราะไขมันมาก อยากลดต้นขาค่ะ
และอีกอย่างขาลายมากค่ะ น้ำเหลืองไม่ค่อยดีอ่ะค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยค่าา ราคาด้วยนะคะ
ขอบคุนคร้าาาา
ถ้ามั่นใจว่าไขมันมาก เราว่าCarboxyน่าจะเหมาะสุดค่ะ
เพราะญาติเราไปทำมา ต้นขาเล็กลงเห็นได้ชัด ญาติเราเค้าทำแทบทั้งตัว
ดูผอมลง แต่ได้ข่าวว่าเจ็บมากๆตอนปล่อยแก๊ส ยิ่งตรงไหนกล้ามเนื้อเยอะนี่ยิ่งเจ็บ
ต้องลองดูก่อนว่าเราทนความเจ็บได้หรือเปล่า เพราะไม่ใช่ว่าทำครั้งเดียวแล้วเห็นผล
มันต้องทำหลายๆครั้ง ส่วนลูกพี่ลูกน้องเราอีกคนทำ vaser
แต่ส่วนตัวเราอยากทำcarboxyมากกว่า รอคุณแม่อนุมัติก่อน อิอิ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-20 12:44:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ orangejam ตั้งกระทู้

ตอนแรกอยากทำ คาบอกซี่ แต่กลัวเจ็้บ
ขอลองทำvaser ที่วุฒิศักดิ์ก่อน ไม่ได้ผลค่อยลองคาบอกซี่
แต่แอบแพงจังเวเซอร์ส่วนล่ะหกหมื่น
หนูชื่อการ์ตูนนะคะ อยากจะมาเล่าประสบการณ์ หนูเป็นอีกคนที่อ้วนมาก รูปร่างไม่สมส่วน  แขนขาใหญ่ เนื้อตัวนี่แผละ ไม่กระชับเอาซะเลย รู้สึกไม่มั่นใจ ใส่อะไรก็ไม่สวย เคยลองแล้วทุกวิถีทางแต่ก็ไม่เคยได้ผล เคยถอดใจไปแล้วหลายครั้งจนกระทั่งเพื่อนที่บอร์ดแนะนำให้ทานมีเชฟควบคู่กับสเลนโอ้ต เป็นอาหารเสริมสมุนไพร 100%  มีอย.รับรองด้วย ทานไปแค่ 1 อาทิตย์ น้ำหนักลดลงตั้ง 3 กิโล แถมยังกระชับสัดส่วนด้วย ไม่โทรม ตอนนี้จะใส่อะไรก็ดูดีไปหมด ไม่จิตตกเหมือนเดิมอีกต่อไป ตอนนี้แฮปปี้มากค่ะ อยากให้เพื่อนๆทุกคนที่เจอปัญหาเหมือนกัน อย่าเพิ่งท้อ ลองโทรไปปรึกษาพี่เค้าดู ชื่อพี่เอ้ 083-0435764 หรือจะลองเข้าไปกรอกข้อมูลในเว็ปก่อนก็ได้  http://healthysite2.igetweb.com/  เดี๋ยวพี่เค้าก็โทรกลับมา อยากให้ทุกคนกลับมาแฮปปี้อีกครั้งเหมือนกัน สู้ๆนะคะ อิอิ
ออกกำลังกายค่ะ หนักๆ
ไปที่ เลอ แบ้ง ค็อค ค่ะ แนะนำเลยที่นี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้