ดู: 3434|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอไหนมือดีเรื่องฮัมพ์และหยดน้ำคะ

[คัดลอกลิงก์]

ชอบสไตล์นี้ค่ะ แต่ไม่ทราบว่าเพื่อนๆมีคำแนะนำรึประสบการณ์ไม๊คะ
อยากรู้เหมือนกันนครับ

ผมคิดว่า หมอศัลยกรรมคนไหนก็ทำได้นะครับ แต่คงต้องใกล้เคียงกับโครงจมูกเดิมของเรา
อันนี้ต้องขึ้นอยู่กับโครงจมูกดั้งเดิมของเราด้วยนะคับ

แสดงความคิดเห็น

จิงคะ  โพสต์ 2011-1-20 09:25
ขึ้นอยู่กับพื้นฐานของเรา ทั้งของเดิมเราว่าเป็นยังไง เนื้อเยอะ/เนื้อนิ่มไม๊ อะครับ

เคสผมเนื้อแข็ง เสริมได้ไม่มาก+หยดน้ำได้ไม่เยอะ(แต่ผมว่าเยอะไป - -*) แต่ก็จะดีเรื่องปลายจะทะลุยากอะครับ
นั่นสิคะอยากโด่งแบบนั้น
ถ้าเป็นแบบนี้ต้องแนวคุณหมอเฉลิมเลยครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

พลอยจ๋วยอ่ะ..ชีทำไมอะไรก็เป๊ะไปหมด...งิงิ
จริงตอนแรกที่เสริมจมูกก็อยากได้แบบพลอยนะคะ แบบมีฮัมนิดๆ แต่กลัวไม่เข้ากับหน้า กลัวหน้าจะเป็นกระเทย อิอิ  เลยเปลี่ยนมาเป็นแบบอั้มแทน
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-25 00:48:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยค่ะchinjang1977  
หมอเฉลิมค่ะทำแบบมีฮัมพ์สวย ด้วยคนค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-25 11:07:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหรอค่ะ กำลังติดตามผลงาน ขอบคุณค่ะ
เห็นด้วยคะเพื่อนไปทำมากะหมอเฉลิมโด่งได้ใจมากๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้