ดู: 8869|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปฉีดโบท็อคมาแล้วจร้าๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lalada เมื่อ 2011-1-19 15:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lalada เมื่อ 2011-1-19 15:48

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lalada เมื่อ 2011-1-19 15:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lalada เมื่อ 2011-1-19 15:40

วันนี้ว่างๆๆๆเลยไปฉีดโบท็อกมาคะ อยากทำมานานแล้วแต่กลัวนั้น กลัวนี่ แต่พอดีเห็นเพื่อนผู้ชายไปฉีดผิวมาแล้วขาวอมชมพู วิ้งๆๆๆขึ้นมาก เราเลยแอบถามมันบอกไปฉีดผิวขาวมา เราเลยขอเบอร์คนที่ฉีดแล้วโทรไปคุยว่ามีฉีดโบท็อกป่าว เค้าบอกว่ามี เราถามว่ามีที่ไหนบ้าง เค้าบอกจีน เกาหลี อังกฤษ และอเมริกา  เราขอของอเมริกามีมั้ยเพราะเราลองศึกษามาสักแป๊ปนึงแล้วแหระ เราเลยคิดว่าน่าจะของเอริกาดีที่สุด เค้าบอกมีเราเลยนัดไปหา (กะว่าจะลองไปดูขวดก่อนเป็งสีม่วงป่าวเพราะเราจำได้ถ้าเป็นของแท้อเมริกาขวดจะเป็นสีม่วง) ระหว่างรอคนมาทำเยอะมากๆๆ  แต่ละคนเดินออกมาหน้าตาสวย จมูกโด่งๆๆๆๆ หน้าเรียวสวย ทั้งนั้น รอสักพักใหญ่ๆๆแหนะกว่าจะได้คุยกับพี่เค้า ระหว่างรอมีคนมาหาอีกละ ว้าวๆๆๆหน้าสวยจังก็เลยแอบถามว่าทำมานานยัง ทำไรมั่ง แอบกลัวเพราะพี่เค้าทำที่คอนโดส่วนตัวหงะ เห็นเพื่อนบอกว่าเป็นนางพยาบาลเก่า แต่เราก็กลัวๆๆอยู่ น้องเค้ามาฉีดจมูกหงะ สวยมากๆๆเลยเราถามว่าเจ็บมั้ยแล้วพี่เค้าทำดีป่าว เค้าบอกทำดีนะเพื่อนเค้ามาทำก่อนแล้วจมูกเค้าสัก 6 เดือนมันก็จะสลายไปแระ เราไม่ทันถามต่อพี่เค้าก็เข้ามาถามๆๆ  ว่าจะทำอะไร  เราบอกว่าปรึกษาเรื่องฉีดลดกรามหน้าเรียวคร้า พี่เค้าบอกกัดฟันแน่นๆๆสิ เค้าบอกมีกล้ามเนื่อนิดหน่อย เราถามว่าทำได้ป่าวเพราะเราเคยไปเสริมจมูกที่คุณหมอวรวิทย์แล้วขอท่านฉีด คุณหมอบอกว่าฉีดทำไมง่าไม่ต้องฉีดหร้อก กรามก็ไมได้ใหญ่แป่วๆๆๆๆๆๆๆ  สรุปคือคุณหมอไม่ฉีดให้นั้นเอง พี่เค้าบอกได้แต่ข้างละ 25 uนะคะ ของอเมริกาคิด 8,000 บาท เราก็งงๆๆอยู่ พี่เค้าถามจะทำมั้ยคะ เราเอาวะมาถึงที่แล้วนี่ เป็นงัยเป็นกัน พี่เค้าถือขวดมาสีม่วงคร้าๆๆๆๆ แอบดีใจแล้วยื่นน้ำแข็งให้ประคบหน้าไว้ สักพัก ควักเข็มมาฉีดตัวยา โอยจาเปงลมเข็มๆๆๆๆอีกแร้วๆๆๆๆๆ เรากลัวเข็ม แล้วก็บอกเอาละกัดฟันแล้วเริ่มฉีด แปลกแฮะไม่เจ็บเลยหงะ คิดจิ๊ดๆๆๆ ด้านซ้ายผ่านไปสองเข็ม  ด้านขวามสองเข็ม เสร็จแล้วไม่ถึง 10 นาทีเลยหงะ  แล้วพี่เค้าก็ยื่นหมากฝรั่งให้แล้วบอกว่าเคียวซะแล้วน้ำยาจะได้กระจายๆๆ ทั้วหน้าเราก็งงเค้าไม่ให้เคียวไรนี่หว่า แต่พี่เค้าบอว่าหลังจากนี้เดือนนึงจะเริ่มเห็นผล และจะเริ่มเมื่อยเราต้องอย่าเคี้ยวของเหนียวๆๆและแข็งๆๆๆ เค้าบอกว่าพิตตี้ กับอั้มยังเคี้ยวด้านหน้าเลย5555 เค้าบอกห้ามนอนราบ 3 ชั่วโมงหลังฉีดเพราะยาจะกระจายไปส่วนอืนหง่า ตอนนี้ผ่านไปประมาณหนึ่งชั่วโมง ทำไมมันเมื่อยหน้าจริงๆๆๆๆเลยว้าๆๆ  โอ๊ยเมื่อยตรงที่ฉีดเลยหงะทำไมมันเร็วจังหงะ มันจะดีมั้ยนี่ แต่ตอนนี้หน้ายังไม่เห็นทรงอะไรนะคะ แล้วถ้ามันเปลี่ยนแปลงยังงัยเราจะลงรีวิวให้ดูกันนะคร้า ปล. ถามผู้รู้หน่อยจ๊ะ เราฉีดโบท็อกแล้วอ้อยเป็นพนักงานขายรถวันๆๆๆๆต้องพูดมากๆๆๆเลยหงะ แล้วมันจะมีผลไรมั้ยง่า กลัวๆๆๆจริงๆๆๆเลยเฮ้อ

138.JPG (7.34 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ก่อนฉีดไปก่อนนะคร้า

ก่อนฉีดไปก่อนนะคร้า

124.JPG (6.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ก่อนฉีด

ก่อนฉีด

185.JPG (16.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ก่อนฉีดอีกรูปจร้า

ก่อนฉีดอีกรูปจร้า

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 15:44:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย modzynaka เมื่อ 2011-1-19 15:41
สวยค่ะ *-*

ตัวเองนี่รูปก่อนฉีดจร้าหลังฉีดยังไม่ได้ลงจร้าเพราะมันยังเหมือนเดิมเลย แต่ตอนนี้เค้าแต่เมื่อยหน้าม๊ากๆๆๆๆมาก
ตอบกระทู้ lalada ตั้งกระทู้

ว๊าวววว  นี่ขนาดก่อนฉีด สวยขนาดนี้ แล้วหลังฉีด  คุณ lalada จะสวยขนาดไหน แอบอิจฉาเลยนะอ่า *-*

เอาใจช่วยนะค่ะ จะมาติดตามรูปนะค่ะ
โหยสวยขนาดนี้ไม่ต้องฉีดแล้ว อิจฉาๆๆ
หลังฉีดจะสวยขนาดไหนเนี๊ยยยยครับ ^ ^
น่ารักครับ ติดตามผลงานอยู่นะครับ
ก่อนฉีดสวยมาก หลังฉีดคงจะสวยสุดๆ
ลดามาแร้ววววววววววววววว สวยของแท้ และ ดั้งเดิม
อ่ะแร่มแฮ่มแฮ่มมมมมมม อ้อยจ๋าาาาาาา ไปฉีดมาดัวะ อิอิ
เด๋วมากินข้าวด้วยกัน ขอเบิ่งเน่ๆๆๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ
ว่างป่าวจ๊ะ? เห็นพี่อุ้ยว่าจะโทรหาอ่ะ ?? แต่วันไหนยังมะแน่ใจนะ
น่ารักมาก ขนาดไม่ได้ฉีดยังน่ารักขนาดนี้
น่ารักอ่ะ... ขนาดยังไม่ได้ฉีด .นะเนี้ย .......
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 19:05:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย is_joy_naka เมื่อ 2011-1-19 18:23
อ่ะแร่มแฮ่มแฮ่มมมมมมม อ้อยจ๋าาาาาาา ไปฉีดมาดัวะ อิอ ...

รอมันเรียวๆๆๆก่อนได้มั้ยง่าจอยคนสวยตอนนี้เค้าน้ำหนักขึ้นมา 7 กิโลไม่อยากพบเจอผู้คน5555 วันนี้ว่างๆๆเลยไปหาหมอลดน้ำหนักและฉีดโบท็อกมาด้วยกะว่าจะให้ผอมและหน้ารียวสวยไปพร้อมๆๆๆกันแล้วจะหนีคุงแฟนไปหาแน่นอนเลยจร้าๆๆ อยากไปคุยคิดถึงเพื่อนๆๆ พี่อุ้ย แต่แฟนเราดิชอบตามเลยมะค่อยได้ไปไหนเร้ย แต่คิดถึงเหมือนเดิมแหละจร้า รออีกนิดนึงได้เจอกานแน่นอน5555
ประมาณเดือนนึงค่ะคุณอ้อยจะเหนผลชัดเจน อาจมีเมื่อยๆตรงกรามบ้างเปนปกติเน้ออ
ของบีไปฉีดรอบสองมาแระ ตอนนี้ได้เดือนกว่าๆ รอบสองนี่ใช้แค่ข้างละ 15 ยูเองค่ะ คืออยากให้มันคงที่
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 19:09:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ผ่านมาเกือบ4ชั่วโมง หน้าเราเมื่อยมากๆๆๆเมื่อกี้เจ็บตุบๆๆๆ ตรงที่ฉีดง่า เมื่อยสุดๆๆเลยแอบกินยาพาราแล้วไปนั่งนอน 555 ก็เค้าห้ามนอนราบนี่นั่งนอนในห้องหงะ (ความรู้สึกเก่าๆๆๆตอนทำดั้งกลับมาเรย) ตอนนี้เพิ่งตื่นความรู้สีกเมื่อยหน้าลดลงแต่ยังพูดอ้าปากกว้างๆๆไม่ค่อยได้ง่าไม่กล้า กลัวไม่เรียว5555 เดี๋ยวจะอัฟอาการให้บ่อยๆๆๆแล้วกันนะคร้า
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 19:10:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจนะคร้า เดี๋ยวเริ่มสังเกตุว่าเรียวสวยเมื่อไหร่เค้าจะลงรูปมาให้เพื่อนๆๆๆดูกันแน่นอนคร้าอิอิ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 19:14:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย makiny_346 เมื่อ 2011-1-19 19:07
ประมาณเดือนนึงค่ะคุณอ้อยจะเหนผลชัดเจน อาจมีเมื่อยๆ ...

ขอบคุณมากๆๆๆนะคร้าตั้งเดือนนึงแนะเอ้าสู้ๆๆๆ  รอวันเรียวๆๆๆๆ 5555 หลังจากนี้แต่รอเท่านั้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เนอะ
หายไวๆนะคะ อิอิ เดียวก็สวยแล้วน๊า
ตอนนี้เค้าน้ำหนักขึ้นมา 7 กิโลไม่อยากพบเจอผู้คน5555

oh น้ำหนักขึ้น 7 กิโล คุณอ้อยหนักทะไรเนียะ ดูรวมๆไม่เหนจาอ้วนเรยหน้าตากะลังอิ่มเอิบ
เหนมะบอกแล้วว่าไม่เจ็บเรย น้อยกว่าตะหมูกเยอะจร้า จิ๊ปๆน่ะ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 19:18:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bermuda เมื่อ 2011-1-19 17:34
ลดามาแร้ววววววววววววววว สวยของแท้ และ ดั้งเดิม  ...

5555 ขอบคุณคร้า คือผู้หญิงอย่าหยุดสวยคะ ไม่ได้เข้าเว็บมาตั้งนานเข้ามาดูแป๊ป กิเลสมันเห็นคนสวยๆๆๆ หน้าเรียวๆๆ สวยๆๆๆทั้งนั้นเลยฮึดคะ เอาบ้างอิอิ ตอนนี้เมื่อยหน้ามากมายคร้า เพื่อความสวยอดทนคร้า
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 19:21:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย usutorn2525 เมื่อ 2011-1-19 19:16
หายไวๆนะคะ อิอิ เดียวก็สวยแล้วน๊า

จร้ารัก ตอนนี้เมื่อยหน้าสุดๆๆๆง่า แต่ทนคะเพราะแอบคุงแฟนไปทำ5555 เพราะเค้าไม่อยากให้ทำเดี๋ยวต้องแอ๊บให้เปงปกติ5555 เดี๋ยวเค้าสงสัยไปทำไรมาดีนะเนี่ยไม่มีแผลให้เค้าสังเกตุเห็น ต้องแอ็บอาการเมื่อยนิดนึงแต่เดี๋ยวคงงงทำไมพุดน้อยแน่นอน
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-19 19:23:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lalada เมื่อ 2011-1-19 19:23
ต้นฉบับโพสต์โดย makiny_346 เมื่อ 2011-1-19 19:18
ตอนนี้เค้าน้ำหนักขึ้นมา 7 กิโลไม่อยากพบเจอผู้คน5555

ตอนแรก 43 ตอนนี้ 50 โลหงะดี้คุณบีหน้าไม่ออก ออกตัว ตูด เงี้ย กะลังลดอยู่คร้าเริ่มตั้งแต่พรุ่งนี้เป็นต้นไปคะ สู้ๆๆคะ
สวยมากๆ เลยครับผม
ต้นฉบับโพสต์โดย lalada เมื่อ 2011-1-19 19:05
รอมันเรียวๆๆๆก่อนได้มั้ยง่าจอยคนสวยตอนนี้เค้าน้ำห ...

555555555+ เครๆๆๆ เค๊าเข้าใจ เพราะตอนนี้ก้อหนักขึ้นเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้