ดู: 1358|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สวัสดีค่ะสมาชิกใหม่ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ผ่านร้อนผ่านหนาวมาก็หลายปีแร่ะ  เพิ่งตัดสินใจอยากสวยแบบสมบูรณ์ ซักที  ถ่ายรูปออกมาทีไรหน้าบานนนทู๊กที ขอคำแนะนำจากเพื่อน ๆ ด้วยนะคร๊า
ลองเลือกแบบดูก่อนนะก๊าบ แล้วก็หาข้อมูลว่าชอบแบบไหน

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=116&extra=page%3D1
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 14:47:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากคร๊า....แอบเข้าไปดูแบบมาบ้างแล้วค่ะ  ตัดสินใจไม่ถูกเลย มีแต่สวย ๆ ทั้งนั้น  
หน้าบาน ๆ แบบนี้ แบบไหนดีน๊า.....
จะทำอะไรคะ ตา คาง จมูก ฯลฯ
สมาชิคใหม่เหมือนกันเลย
ยินดีทิได้รุ้จักน้ะค๊า :'P
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-28 09:04:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากทำจมูกอ่ะค่ะ  

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะคุณ Guliico.kiikz
ต้องเลือกทรงที่เราชอบนะคับ

เพราะของอย่างนี้อยู่บนหน้าเราเอง

เราเห็นทุกๆวัน ถ้าเราไม่ชอบสวยแค่ไหน ก็อยากเปลี่ยนครับ

ลองหาแบบที่ชอบๆดูนะคับ

หน้าออกแนวรูปไข่นะคับ

โบท๊อกคงช่วยได้เยอะคับ
ลองเลือกทรงที่คิดว่าเหมาะกะหน้าเรา แล้วเอาไปปรึกษาคุงหมอดูคะ  ว่าเราทำได้มั้ย  ถ้าได้ ก็สวยยยยแน่นอน  อิอิ

ขอให้สวยสมใจนะคะ
เมย์ก็หน้าบานค่ะ   แต่เมย์บานเพราะว่าเมย์อ้วนนนน  ตอนนี้กำลังเร่งลดความอ้วนอยู่  อิอิ
เราก็เพิ่งมาใหม่ล่ะ  ถ้าตัดสินใจทำจมูกที่ไหนได้ช่วยบอกกันด้วยนะ
ยินดีที่ได้รู้จักนะจ๊ะ สวยวันวสยคืนนะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-29 23:03:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราก็เพิ่งมาใหม่ล่ะ  ถ้าตัดสินใจทำจมูกที่ไหนได้ช่วยบอกกันด้วยนะ
ยินดีที่ได้รู้จักนะจ๊ะ สวยวันวสยคืนนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย aumtigger เมื่อ 2009-8-28 16:05

ยินดีเช่นกันค่ะ  กำลังตัดสินใจอยู่หล่ะ  ระหว่างหมอกมล กะ หมอสำรวย  ...เพราะคุณหมอเฉลิมรอนานอ่ะ...ต๊ะเองล่ะตัดสินใจยังจ๊ะ  ....ขอให้สวยวันสวยคืนเหมือนกันนะจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้