ดู: 2217|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามหน่อยนะครับ ทำจมูกมาเวลาหันด้านข้าง 2 ข้างต้องเหมือนกันป่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้จะเดือนนึงแล้ว แต่หันด้านข้าง 2 ข้างไม่เหมือนกันอ่ะครับ

ด้านซ้ายมันสโลบธรรมชาติสวยมาก ดูจมูกโด่ง

แต่ด้านขวามันตรงแด่วตั้งแต่หัวคิ้วเลยอ่ะเลยอ่ะ ดูทื่อๆ อ่ะครับ  

แต่มองตรงๆก็ไม่เบี้ยวนะครับ จะว่ายังไม่ยุบก็ไม่น่าใช่

เพราะจับดูมันเหมือนสิลิโคนมันสูงไม่เท่ากัน 2 ข้าง

ตอนนี้นอยๆอยู่อ่ะครับ  หมอจะแก้ให้มั้ยเนี่ยแบบเนี้ย ไม่อยากกลับไปหน้าบวมอีกอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

เหมือนกันเลย  โพสต์ 2011-1-18 12:40
เราก็เป็นเหมือนกันทำมาได้5วันรู้สึกด้านซ้ายจะสวยกว่า และที่แปลกก็คือว่าจากที่หาข่้อมูลมาคนส่วนใหญ่ด้านซ้ายจะสวยกว่าด้นขวามันก็แปลกดีนะ รึว่ามานเปึนธรรมชาติของคนอะ
เหมือนกันเลย จ้า
ตอนนี้ ทำได้ 8 วัน ข้าง ซ้าย ดูสวยโด่งเรียบเนียบ
ข้างขวา เปนเหมือน ตะกุกตะกักยังไงไม่รุ้
แต่ข้างซ้าย จะดูบวมกว่า นะ งง อ่ะ ้ถามันยุบเปนไง
หรือด้านซ้ายยังไม่ยุบ แถมด้านซ้ายดูโด่งกว่าด้วย
เหมือนกันค่ะ ของเรามันตะแคง และ เบี้ยว
หน้าตรงไม่เบี้ยวก็ไม่น่าจะมีปัญหานะคะ  หน้าคนเราสองข้่างยังไม่เหมือนกันเลยค่ะ  อีกอย่างก็เพิ่งหนึ่งเดือนค่ะ รอชมกัยต่อไปดีกว่านะ
เป็นเหมือนกันเลยอ่ะ จะแก้ดีมั้ย เพราะด้านขวาดูเห็นชัดว่าเป็นสันๆ ตั้งแต่คิ้วจดปลาย แล้วปลายก็ดูเชิดๆ ส่วนด้านซ้ายสวยเริ่ดมาก ถ้าแก้ก็กลัวจะเหมือนเดิมหรือแย่กว่าเดิม
ส่วนใหญ่เป้นงี้เเหละครับ เพราะจมูกเดิม ส่วนใหญ่ ไม่ค่อยเหมือนกันทั้ง2ข้างหรอกครับ
เเต่เราจะมาสังเกตุเอาช่วงหลังทำนี้เเหละครับ ก่อนทำไม่ค่อยได้ดูหนะครับ
เป็นเหมือนกันค่ะ ไม่ถือว่าเอียงแต่สองข้างไม่เหมือนกัน ของเอมมี่มันเป็นเพราะ สิลิโคนมันจะหนักมาทางซ้ายหน่อยหนึ่งค่ะ ทั้งแท่งเลย มันค่อนมาลักษณะตรง ๆ น่ะค่ะ ก็เลยดูไม่เอียงแต่ หันดูสองด้านมันจะไม่เหมือนกัน ก็เลยคิดๆอยู่ว่าจะแก้ดีมั๊ย เพราะมันทำให้รูจมูกสองข้างแปลก ๆ ดูเปล่า ๆ ไม่เห็นหรอกค่ะ ต้อง ถ่ายรูปใกล้ ๆ ดูจะเห็น
เหมือนด้วยอีกคนคร่า เซ็งสุดๆ
เหมือนกันเลยง่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้