ดู: 2206|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ถามหน่อยนะครับ ทำจมูกมาเวลาหันด้านข้าง 2 ข้างต้องเหมือนกันป่ะครับ

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกมาได้จะเดือนนึงแล้ว แต่หันด้านข้าง 2 ข้างไม่เหมือนกันอ่ะครับ

ด้านซ้ายมันสโลบธรรมชาติสวยมาก ดูจมูกโด่ง

แต่ด้านขวามันตรงแด่วตั้งแต่หัวคิ้วเลยอ่ะเลยอ่ะ ดูทื่อๆ อ่ะครับ  

แต่มองตรงๆก็ไม่เบี้ยวนะครับ จะว่ายังไม่ยุบก็ไม่น่าใช่

เพราะจับดูมันเหมือนสิลิโคนมันสูงไม่เท่ากัน 2 ข้าง

ตอนนี้นอยๆอยู่อ่ะครับ  หมอจะแก้ให้มั้ยเนี่ยแบบเนี้ย ไม่อยากกลับไปหน้าบวมอีกอ่ะ

แสดงความคิดเห็น

เหมือนกันเลย  โพสต์ 2011-1-18 12:40
เหมือนกันเลยง่ะ
เหมือนด้วยอีกคนคร่า เซ็งสุดๆ
เป็นเหมือนกันค่ะ ไม่ถือว่าเอียงแต่สองข้างไม่เหมือนกัน ของเอมมี่มันเป็นเพราะ สิลิโคนมันจะหนักมาทางซ้ายหน่อยหนึ่งค่ะ ทั้งแท่งเลย มันค่อนมาลักษณะตรง ๆ น่ะค่ะ ก็เลยดูไม่เอียงแต่ หันดูสองด้านมันจะไม่เหมือนกัน ก็เลยคิดๆอยู่ว่าจะแก้ดีมั๊ย เพราะมันทำให้รูจมูกสองข้างแปลก ๆ ดูเปล่า ๆ ไม่เห็นหรอกค่ะ ต้อง ถ่ายรูปใกล้ ๆ ดูจะเห็น
ส่วนใหญ่เป้นงี้เเหละครับ เพราะจมูกเดิม ส่วนใหญ่ ไม่ค่อยเหมือนกันทั้ง2ข้างหรอกครับ
เเต่เราจะมาสังเกตุเอาช่วงหลังทำนี้เเหละครับ ก่อนทำไม่ค่อยได้ดูหนะครับ
เป็นเหมือนกันเลยอ่ะ จะแก้ดีมั้ย เพราะด้านขวาดูเห็นชัดว่าเป็นสันๆ ตั้งแต่คิ้วจดปลาย แล้วปลายก็ดูเชิดๆ ส่วนด้านซ้ายสวยเริ่ดมาก ถ้าแก้ก็กลัวจะเหมือนเดิมหรือแย่กว่าเดิม
หน้าตรงไม่เบี้ยวก็ไม่น่าจะมีปัญหานะคะ  หน้าคนเราสองข้่างยังไม่เหมือนกันเลยค่ะ  อีกอย่างก็เพิ่งหนึ่งเดือนค่ะ รอชมกัยต่อไปดีกว่านะ
เหมือนกันค่ะ ของเรามันตะแคง และ เบี้ยว
เหมือนกันเลย จ้า
ตอนนี้ ทำได้ 8 วัน ข้าง ซ้าย ดูสวยโด่งเรียบเนียบ
ข้างขวา เปนเหมือน ตะกุกตะกักยังไงไม่รุ้
แต่ข้างซ้าย จะดูบวมกว่า นะ งง อ่ะ ้ถามันยุบเปนไง
หรือด้านซ้ายยังไม่ยุบ แถมด้านซ้ายดูโด่งกว่าด้วย
เราก็เป็นเหมือนกันทำมาได้5วันรู้สึกด้านซ้ายจะสวยกว่า และที่แปลกก็คือว่าจากที่หาข่้อมูลมาคนส่วนใหญ่ด้านซ้ายจะสวยกว่าด้นขวามันก็แปลกดีนะ รึว่ามานเปึนธรรมชาติของคนอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้