ดู: 1300|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนค่ะถามเรื่องคิวหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
มีใครจายกเลิกคิวบ้างมั้ยค่ะ เพราะโทรไปปีหน้าอย่างเดียวเลยค่ะ
เห็นพี่ๆเพื่อนๆทำกันมาแล้ว อดใจรอมะไหวเลย ใครมีคิวจายกเลิกรบกวนด้วยนะค่ะ
รับข้อเสนอทุกคนค่า ขอบคุณค่ะ
มาดันให้แล้วกันนะก๊าบ
มีใครจายกเลิกคิวบ้างมั้ยค่ะ เพราะโทรไปปีหน้าอย่างเดียวเลยค่ะ
เห็นพี่ๆเพื่อนๆทำกันมาแล้ว อดใจรอมะไหวเล ...
ต้นฉบับโพสโดย Porita เมื่อ 2009-8-26 16:08

ข้อเสนอ เดียวที่จะมอบให้กันในเว็บไซต์ได้ คือน้ำใจน่ะคัฟ

ให้กันด้วยใจจิงๆ

ห้ามมีผลประโยชน์แอบแฝงน่ะคัฟ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-26 21:49:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะค่ะ ไม่ผิดหวังเลยที่มาเปงสมาชิก ประทับใจสุดๆ
ยังไงรบกวนทุกคนด้วยน้าค่ะ
เห็นพี่ๆเพื่อนๆทำกันมาแล้ว อดใจรอมะไหวเล ...
ต้นฉบับโพสโดย Porita เมื่อ 2009-8-26 16:08

เรื่อง ข้อเสนอ ตัดทิ้งไปนะครับ

เดี๋ยวจะเป็นตัวอย่างที่คนอื่นจะเลียนแบบได้

ที่จริงแล้ว คิวหมอไม่ได้ยากอย่างที่คิดกัน

ถึงจะเต็มแล้ว ก็มีคนเลื่อนคิวแน่นอน

ขอแค่หมั่นเช็คคิวที่คลีนิค รับรองได้คิวแน่ๆครับ

บางคนยกเลิกกระทันหันไม่ได้มาโพสต์ที่นี่ก็มี

ขอให้ได้คิวนะครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 22:33:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีอยู่ต่างจังหวัดอ่าค่ะการเช็คคิวมันก็จะยากนิดนึงแต่ก็จะพยามนะค่ะ
กลัวพี่ที่คลีนิคจะรำคาญ เวลาโทรไปบ่อยๆ งิงิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้