ดู: 47115|ตอบกลับ: 159
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มาตามสัญญากับหมอสุชาติ อนุสาวรีย์คลินิค ครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย funfair เมื่อ 2011-1-17 16:22

ได้คิวคุณหมอวันที่ 11-01-11 เลขสวยครับ เลยไปทำเลย ตอน 01.00pm ซะด้วยนะ ตื่นเต้นข้าวปลาไม่กินตั้งแต่เย็นวันที่ 10 นั่งรถตู้ไปถึงคลินิคคนเดียวตอน 11โมง กะไปหาไรกินและซื้อเจลประคบก่อน แต่พอไปถึง จ่ายเงินเสร็จ ถามพนักงานเรื่องกินข้าว เขาไม่อนุญาต ก็เลยเดินไปซื้อเจลอย่างเดียวแถวรพ.ราชวิถี กลับมาคลินิคอีกที พนักงานก็เรียกกินยา รอพบหมอ ถึงเวลาบ่ายโมงก็ขึ้นเตียง ล้างหน้าด้วยเบตาดีน(มั้ง) แล้วใส่หมวกนอน หมอมาถึงก็เหลาซิลิโคนทาบได้ที่ ก็ฉีดยานอนหลับ รู้สึกแสงมันค่อยๆหาย เหมือนฝาโลงค่อยๆปิด รู้สึกตัวอีกทีจมูกก็ชาเป็นหินแล้ว หมอมาถึงก็จัดการลงมีด หลับตาอย่างเดียวเลยครับ เวลาผ่านไป 3ชม. รู้แค่ว่านอนเมื่อยมาก เจ็บหลังหัว ลืมตาอีกทีก็เป็นอย่างที่เห็นครับ

หลังจากนั่งรถเพื่อนกลับบ้าน เลือดก็เริ่มชุ่มผ้าก็อตช์ละ

มาเทียบกันจะจะ ก่อนและหลังผ่าตัดนะครับ ในรูปเป็นหลังผ่าตัดได้ 6 วันพอดี กินแต่ข้าวต้มหมู ยา ใบบัวบก น้ำมะพร้าว

เพื่อนๆ มีความเห็นว่าไงบ้างครับ รออยู่นะ
ปล. พรุ่งนี้ (18-01-11) จะเป็นวันครบรอบ 1 อาทิตย์ นัดคุยกับคุณหมอแล้วครับ

แสดงความคิดเห็น

หน้าเปลี่ยน ดูดีขึ้นมากๆ หล่อๆ^^  โพสต์ 2011-1-18 06:43
ทรงสวยแล้วคะ เข้ากับหน้า ดีกว่าเดิมเยอะมากๆคะ  โพสต์ 2011-1-17 23:57
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 16:35:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากครับ คงยังต้องทำอะไรเพิ่มอีกเยอะ กว่าจะเรียกว่าหล่อ (ซะที)

กลัวว่าดัดฟัน คางเรียว จะยิ่งทำให้โหนกดูชัดขึ้นอีกอ่ะ  โพสต์ 2011-2-5 07:15
ทำปากบางครับ รับรองเจิดแน่ครับผม  โพสต์ 2011-1-17 16:46
ผมว่าดูดีขึ้นน่ะครับ แต่ทำไมมันไม่ค่อยบวมเลยครับ รอดูตอนที่แกะพลาสเตอร์ออกน่ะครับว่าจะหล่อขนาดไหน
ดูดีขึ้นนะคับ ปวมน้อยมาก ปากก็ไม่ห้อยเหมือนเมื่อก่อนด้วยคับ ไม่ได้แกล้งชมนะคับ จากใจจริง
ทำไรบ้างค่ะ   ราคาเท่าไหร่
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 17:23:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เสริมแกน 15000 แต่งปลาย 5000 ตัดปีก 10000 รวม 30000 ครับ

อิอิ เยอะมากๆๆ อยากเอาตังไปกินหนมคะ อิอิ  โพสต์ 2011-1-17 17:50
ทำนานจัง ทำไมนานละคะ

ปล สวยคะสวยๆๆแต่ของเดิมก้หล่อแล้วนะ
ดูดีค่ะ  ปีกจมูกนี่เล็กลงชัดเจน  เด๋วรอชมตอนสมบูรณ์แบบนะคะ
ดูดีขึ้นค่ะ เห็นศิษย์หมอสุชาติแต่ละคนบวมช้ำน่ากลัวกันทั้งนั้น แต่เจ้าของกระทู้บวมน้อยมากเลย ไม่ทราบว่ารักษาแผลยังไงบ้างค่ะ แล้วจองคิวนานไหม
สวดยวดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
ทรงสวยมากค่ะ
แอร๊ยยยยยยยยยยยยยย....
แววซุปตาร์ ของหมอสุชาติ
มาอีก1ดวงแร่ะ
ผ่านมากๆๆเลย
ยิ่งจะคมและสวยนะของคุณหมอประมาณซัก2-3เดือน จะคมก่านี้เยอะเลย+++
ถ้าไปเเต่งเเค่ปรายหมอจะทำให้ไหมครับ
ต้นฉบับโพสต์โดย RAJIO เมื่อ 2011-1-17 19:22
ถ้าไปเเต่งเเค่ปรายหมอจะทำให้ไหมครับ ...

เสริมมาแล้วรึยังเอ่ย
หรือว่าเป็นงานแก้อ่าจ้ะ
หายไว ๆ นะคราฟ  ผมก็ทำมาเหมือนกัน 15 มค   ยังม่ายหายบวมเลย
หมอสุชาติขึ้นราคาทุกรายการแระหราเนี่ย อิอิ มะทันราคาเดิมเลยอะ
เสริมจมูกอย่างเดียวเท่าไหร่ค่ะ
เอาใจช่วยค๊าบบบบบบบบบบบ ขอให้ยุบไวๆ เน้อ
มาลงรูปเพิ่มอีกนะคับ จารอดู
ดูดีขึ้นเยอะเลยพี่โจ้
หล่อขึ้นค่ะ
ทุกคนช่วยกันแสดงความคิดเห็นให้กับเจ้าของกระทู้ด้วยเยอะๆนะคับ เค้ากังวลมาก
ผมเป็นเพื่อนกับเจ้าของกระทู้ เค้าบอกว่าไปทำมาเเล้วเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย เหมือนไม่ได้ทำอะไรเลย (oh my god นิ่ยังไม่เปลี่ยนแปลงอีกหรอเนียะ) ช่วยแสดงความคิดเห็นของเพื่อนๆให้เค้ารู้หน่อยนะคับ เค้าเหมือนเป็นคนขาดความมั่นใจ ต้องให้สังคมช่วยกันตัดสิน เหมือนทำเเบบสอบถามหลังการทำศัลยกรรม เพราะว่าคนอื่นไม่รู้จักเค้าไม่เคยเหนหน้าเค้ามาก่อนช่วยกันพูดเค้าจะได้รู้ ขอบคุณนะคับ
หายบวมไวนะครับ
สวยจมูกสวยขึ้นครับ  ดูเนียนเป็นธรรมชาติ ไม่หลอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้