ดู: 3101|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยแนะนำหน่อยคร่า จะจัดฟันและอัพดั้ง ควรทำอันไหนก่อนอ่า

[คัดลอกลิงก์]
จะจัดฟันและอัพดั้ง ควรทำอันไหนก่อนอ่า
ช่วยแนะนำหน่อยคร่าาา
จัดฟันค่ะ  เหนเค้าว่าดั้งมันจะชัดขึ้นมาได้ด้วย
จัดฟันก่อนโลดดดดดดดดดดดดด
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-17 11:57:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ yatavee ตั้งกระทู้

ขอบคุนคร่าาา ที่แนะนำทางออก
ตอนนี้เราก็จัดฟันอยู่ แต่ก็กำลังจะไปทำ ฮ่าๆ
อยากทราบว่า ถ้าจะดัดฟันี่ดัดที่ไหนดีอ่าคับ มีที่แนะนำไหมอ่า
ทำพร้อมกันไปเลยครับ

ผมก้อทำพร้อมกัน

ผมว่าทำอะไรก่อนหรือหลัง ไม่มีผลมาก
อยากทำปากกับดั้งงะ จะดีมั้ย
ต้นฉบับโพสต์โดย minniebewty เมื่อ 2011-1-17 00:16
จะจัดฟันและอัพดั้ง ควรทำอันไหนก่อนอ่า
ช่วยแนะนำหน่ ...

ตอนนี้เรากำลังดู จัดฟันแบบใสอยู่ค่ะ
ที่ งามวงศ์วาน หมอบอกว่า 12000-25000
ฟันยังไม่เสดเลยย
อยากงัดดั้งแล้วอ๊า

55
ตอนนี้เรากำลังดู จัดฟันแบบใสอยู่ค่ะ
ที่ งามวงศ์วาน หมอบอกว่า 12000-25000

จัดแบบใส เป็นแบบไหนเหรอ ทำไมไม่แพงเลยอ่ะ ขอข้อมูลหน่อยนะคะ อยากจัดเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้