ดู: 10352|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกมาได้เดือนครึ่งแล้วคะกับ"หมอบุญถิ่น" รู้สึกว่าทรงมันดูทื่อๆไงไม่

[คัดลอกลิงก์]
คือโดยส่วนตัวเท่าที่เราดูจากคนอื่นๆที่ทำกับหมอบุญถิ่น ถ้าบอกหมอเอาแบบธรรมชาติก็จะดูธรรมชาติไปเลย(จนเหมือนไม่ได้ทำ) แต่ถ้าขอหมอแบบโด่งๆ ตรงหัวคิ้วมันขึ้นสูงๆยังไงไม่รุ้อ่ะคะ เหมือนกับว่าใครจะทำกับหมอท่านนี้ จมูกเดิมต้องมีเค้าโครงที่พอดูได้อยู่แล้ว แล้วไปเพิ่มสันดั้งขึ้นมาแค่นั้น เพราะหยดน้ำอะไรนี่ไม่มีเลยยย..อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคะ ของเราทำมาได้เดือนครึ่งแล้วอ่ะคะ แต่รู้สึกว่าทรงจมูกมันดูทื่อๆแข็งยังไงไม่รุ้ แล้วตรงหัวคิ้วนี่นานมั้ยคะกว่าจะยุบ แล้วถ้าเราไปทำหยดน้ำเพิ่มกับหมอท่านอื่นนี่จะดีมั้ยอ่ะคะ หรือแค่นี้พอแล้ว รอดูมันยุบเข้าที่กว่านี้ก่อน ขอความเห็นและคำแนะนำหน่อยค่าา.. ^^

cats2.jpg (38.98 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ก่อน

ก่อน

166861_488130808228_673238228_6102850_235299_n.jpg (33.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เดือนครึ่ง

เดือนครึ่ง

1month.jpg (75.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

เราว่าสวยแล้วน่ะ หน้าเปลี่ยนไปเหมือนลูกครึ่ง
เลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ช่าย เหมือนลูกครึ่งเลย  โพสต์ 2011-3-7 19:16
เราก็ว่างั้นอ่ะ สวยแล้วนะค่ะ มากด้วย  โพสต์ 2011-1-16 20:50
ตอบกระทู้ kazzaway ตั้งกระทู้

นี้ก็สวยแล้วนะคะ
ไม่ดีตรงไหนเหรอคะ
ถ้ายังไงขอดูรูปหน้าเต็มๆและด้านข้างเต็มๆดีกว่าเอาแบบถ้ายใกล้ๆอะคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 03:17:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือไม่ชอบตรงหัวคิ้วอ่ะคะ รู้สึกว่ามันสูง หรือว่า 3 เดือนมันจะยุบลงไปกว่านี้ แล้วมันจะยุบเยอะมั้ยอ่ะคะ? ^^"

cats11.jpg (32.82 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ด้านข้าง

ด้านข้าง

page2.jpg (49.86 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ทรงสวยมากๆค่ะ โ่งมากๆเลย เหมาะกับหน้าคุณแล้วค่ะ เหมือนลูกครึ่งเลย   โพสต์ 2011-1-19 18:43
แล้วนี้กี่วันแล้วคะ  โพสต์ 2011-1-16 12:42
สวยแล้วมีแต่คนอยากได้แบบนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bermuda เมื่อ 2011-1-16 06:02

ข้อดี ของจมูกทรง แบบหมอบุญถิ่น สไตล์ ไม่โด่งมาก  ที่บางคนเรียกว่า ทรง ธรรมชาติคือ
มันเป็นทรงกลางๆ ที่ดูดีขึ้นกว่า ตอนไม่ทำ  ดีขึ้นนิดหน่อย บ้าง ปานกลางบ้าง
นั่นคือ จาก โครงจมูก เดิมทรงปกติ

ถ้าจมูกทรงเดิม  โครงเดิมดีอยู่แล้ว ก็จะสวยขึ้นมากหน่อย แต่ไม่ถึงขนาด ผิดหู ผิดตา

ถ้าโครงเดิมมีปัญหา  ไม่แก้ก่อน เสี่ยงเสริมกันไปเลย ก็ ไม่รอดค่ะ แก้จมูกกันปวดตับไปเลย   

ในเวบนี้ จะมีข้อมูล
การทำจมูก ในระดับเทพขึ้นไป คือ แก้ไข ในแต่ละจุด ที่มีปัญหา ในแต่ละคน
ซึ่งไม่เหมือนกัน
สิ่งที่ได้คือ สวยและหล่อที่สุด เท่าที่จมูกนั้นๆ จะทำได้
และจะหล่อ สวยแค่ไหน ก็ อยู่ที่หน้าโดยรวม ของผู้เสริม

ลองศึกษาดูนะคะ

ปล. หน้าคุณ ถ้าทำกับหมอเทพๆ คุณจะได้ สวยคม แบบ ลูกครึ่ง แขกขาว

ตอนนี้ สวยในระดับปานกลาง ยังไม่ที่สุด

หว่างตา ( ด้านข้าง )จะยุบลงอีกมาก แต่ความสูง จะไม่ลดค่ะ

เห็นด้วยคะ หมอทำแค่ให้โด่งขึ้นกับทรงจมูกเดิมจริงๆ ถ้าเอียงมาก็ได้คะ  โพสต์ 2011-1-16 06:26

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ของเราก็เสริมกับหมอบุญถิ่นเหมือนกันคะ หว่างตายังไม่ยุบลงเหมื่อนกัน แล้วดูเหมือนจะเอียงด้วยแหล่ะ แต่ก้อยังไม่คิดมากอะไรนะ เพราะเราคิดว่ามันอาจจะยังบวมแล้วลงยังไม่เท่ากันหน่ะ ยังงัยก็ให้เวลามันหน่อยนะคะ อย่าพึ่งตกใจไป อยากสวยต้องรอคะ ให้กำลังใจคนหัวอกเดี่ยวกันหน่ะคะ
สวยน่ะค่ะ...ไม่มีรูปด้านข้างก่อนศัลหรอค่ะ อยากเห็งอ่ะค่ะ:)
สวยมากค่ะ  ดูดีจัง
สวยจังเรย ลูกครึ่งชัดๆ ^^
สวยสมใจเลยคับ
ลูกครึ่งมาเอง สวยค่ะ
สวยมากเลยค๊า เหมือนฝรั่งเลย
โหสวย ปานฉะนี้
หน้าสวยมากค่ะ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 14:48:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคำแนะนำมากคะ  555+ จิตตกไปเองเรื่องหว่างตา - -* แล้วซิลิโคนของหมอบุญ พอมันยุบเข้าที่จมูกเรามันก้อจะนิ่มลงเปนธรรมชาติไปเองใช่มั้ยคะ เพราะตอนนี้มันแข็งมากกกอ่ะคะ ???

ของพี่ใหม่ก็แข็งเหมือนกันคะแต่คนละหมอนะคะอิอิ  โพสต์ 2011-1-16 16:38
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 15:03:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย nb_1711 เมื่อ 2011-1-16 09:42
สวยน่ะค่ะ...ไม่มีรูปด้านข้างก่อนศัลหรอค่ะ อยากเห็งอ่ ...

ด้านข้างก่อนทำคะ เหมือนจะมีดั้งแต่มีน้อยคะ 55+

page1.jpg (31.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

จะยุบได้อีกจร้า...สวยแน่นอน:)
ของพี่ใหม่ก็สูงเหมือนกันคะ ทำมาได้23วันกับสันนี้แล้วคะ สูงเหมือนกัน คิดว่าน่าจะยุบลงอีกนะคะ
ปลอบใจตัวเอง อิอิ
สู้ๆๆ
แล้วน้องทำมาได้กี่วันแล้วคะ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 16:46:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mai_kanyapat เมื่อ 2011-1-16 16:39
ของพี่ใหม่ก็สูงเหมือนกันคะ ทำมาได้23วันกับสันนี้แล้ ...

1 เดือนกับ 16 วันคะ
** ของพี่ด้านข้างดูเปนธรรมชาติสวยดีอ่ะคะ ^^
ตอบกระทู้ kazzaway ตั้งกระทู้

พี่ใหม่ก็หวังว่าถ้าครบ1เดือนมันจะยุบลงอีกคะด้านหน้าอะคะ อิอิ ขอสวยน้อยกว่าน้องหน่อยก็ยังดี แต่ให้สวยบ้างเป้นพอ จะได้เอาตังค์ไปทำอย่างอื่นบ้าง(อยากเสริมอย่างอื่นบ้าง)ไม่ใช่ว่าหาเงินมาทีแก้แต่จมูกอันเดียวไม่จบไม่สิ้นซะที เอ้อ กลุ้มใจจังกลัวมันไม่ยุบ อิอิ
สู้ๆๆนะคะรีวิวเรื่อยละกันนะคะแล้วพี่ใหม่จะเข้ามาชมเรื่อยๆจ้า
ลูกครึ่งคร้า...แต่มันโด่งมากนะ
เหมือนลูกครึ่งเลยค่ะ สวยๆๆ
ปล. เราก็ทำกะหมอบุญถิ่นเหมือนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้