ดู: 3930|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกแบบนี้ควรเพิ่มแบบไหนดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patthaya_th เมื่อ 2011-1-13 22:42

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patthaya_th เมื่อ 2011-1-13 21:47

อยากเพิ่มจมูกมานานแล้ว รบกวนพี่ๆเพื่อนช่วยแนะนำด้วยครับ
(ในใจอยากได้แบบปลายจมูกยาวๆหน่อย แบบมีหยดน้ำนิดๆน่ะครับ)

เสริมเลย ปลายจมูกถ้าเพิ่มอีกรับรองสวยแน่นอน เพราะว่าพื้นเก่าโออยู่
ส่วนหว่างคิ้วนั้น ต้องถามจขกท.ว่าอยากได้โด่งมั้ย ถ้าอยากได้โด่งนะก้อต้องอัดหว่างคิ้วให้สูงอีก เพราะว่าของเก่าช่วงสั้นไป

มองจากด้านข้างจะเห็นว่า เป็นคนรูปหน้าค่อนหน้าข้างยาวอยู่แล้ว ฉะนั้นถ้าเพิ่มหว่างคิ้ว หรือหัวตาให้สูง รับรองจมูกจะรับกับใบหน้ามากก่านี้แน่นอน สู้ๆๆๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-13 22:54:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pumpui เมื่อ 2011-1-13 22:05
เสริมเลย ปลายจมูกถ้าเพิ่มอีกรับรองสวยแน่นอน เพราะว่ ...

คืออยากได้ปลายจมูกแหลมๆ ยาวๆน่ะครับ ประมาณนี้อ่ะครับ

ขอถามอีกอย่างนะครับ คือถ้าเสริมแล้ว ตรงปีกจมูกของผมมันจดูเล็กลงหรือเปล่าครับ เพราะถ้าดูจากภาพด้านข้างแล้ว ปีกจมูกผมมันดูหนาๆ น่ะครับ
ดูจากแบบที่อยากได้ ถ้าเนื้อจมูกเยอะน่าจะทำได้คล้ายอยู่นะครับ ความโด่งอาจจะไม่เท่า

เรื่องปลายก็ต้องขอคุณหมอไปว่าอยากได้หยดน้ำ ให้จมูกยาวลงมาหน่อยนึงน่ะครับ

แต่ถ้าจะเอาความยาว ความโด่งตรงปลายก็จะแปรผันกันนะครับ ยาวมากก็โด่งได้น้อยลง

และก็ เวลาเสริมจมูก  ส่วนใหญ่ก็จะทำให้ปีกจมูกหุบเข้ามาอยู่แล้วละครับ มันจะดูเล็กลงแน่นอนครับ

แสดงความคิดเห็น

เห็นด้วยค๊าบบบบบบบบบบบบบบ  โพสต์ 2011-1-14 10:53
ดูจากแบบแล้วก้อน่าจะทำได้น่ะครับ ส่วนความเห็นอื่นก้อตามคุณ BeLovEdbOy พูดมาอะครับ
จมูกเหมือนผมเลย..ดูข้างๆมันไม่ค่อยมีสันแต่ดูตรงๆมันก็โอเคน่ะคับ แต่ผมจะหน้าไม่ค่อยเรียวเท่าไหร่..ตัวอย่างรูปที่เขาให้ก็โอเคน่ะ แต่ไม่รู้จะเข้ากับหน้าเรารึเปล่า

ขอบคุณครับ  โพสต์ 2011-1-14 19:04
ถ้าเสริมแล้วปลายจมูกจะดูเล็กลงค่ะ เพราะซิลิโคนจะดึงเนื้อขึ้นไปนิดนึง  รูปทรงจมูกเดิมก็ดูดีแล้วค่ะ เสริมปุ๊บ รับรองเกิด!

ขอบคุณทุกๆความเห็นครับ ค่อยมีกำลังใจขึ้นมาหน่อย  โพสต์ 2011-1-14 19:04
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้