ดู: 1725|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยตอบหนูหน่อยคร่า !_!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zaysy เมื่อ 2011-1-10 07:36

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zaysy เมื่อ 2011-1-10 07:35

คือ นู๋อยากทราบว่าหลังจากทำจมูกมา 2 สัปดาห์
เขาบอกว่าห้ามกินพวกวิตามิน กลูต้า จิงมั้ยคร่า
นู๋กินไปแร้วด้วยอ่า เครียดเรย
แร้วพวกยาฮอร์โมนต้านสิวนี่ กินดั้ยรือป่าวคร่า
ครัยก้อดั้ยช่วยหั้ยคำปรึกษาหนูด้วยคร่า
งดไห้หมดนะคะ
ทำไมเค้าไม่ให้ทานอ่ะค่ะ
ตอนของวิ 2 สัปดาห์วิก็ทานนะคุณหมอไม่เหงห้ามอ่ะ
แต่พอไปหาหมอทีไรพยาบาลก็ชอบถามเหมือนกันว่าทานอาหารเสริมไหม
ก็บอกว่าทานแล้วก็เคยถามเค้าเหมือนกันว่าเปงไรป่าว
เค้าบอกไม่เปงไรก็เลย งง ๆ ช่วยตอบทีค่ะ
เพราะอ่านหลายกระทู้แล้วค่ะบ้างก็ว่าได้บ้างก็ว่าไม่ได้
ทานได้ปกติครับ ม่ายมีผลใดๆ ต่อร่างกายครับ เพียงแต่ว่าวิตตามินบางตัวมันจะเร่งการสร้างเนื้อเยื่อบริเวณแผลมากเกินไป ทำให้แผลในรูจมูกดูนูนๆ ขึ้นมาครับ แต่มันก้อขึ้นอยู่กับแต่ละคนครับผม
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-10 10:50:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฃอบคุนทุกความเหนน๊ะคร่า หายเคียดปายนิดนึงเรย
จิงๆทานได้นะคะ ไม่ได้ทำนมซะหน่อย ทำจมูกสามารถทานวิตามินเสริมทุกอย่างได้หมดนะคะ ยิ่งทานยิ่งดี แต่ถ้าทำนมไม่ควรทานวิตามินอาหารเสริมที่ส่วนผสมของคอลลาเจนเพราะจะทำให้เกิดพังผืดได้ง่าย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-10 16:02:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chinjang1977 ตั้งกระทู้

ขอบคุนพี่คนสวยมากๆเรยคร่า หายเคียดเรยอ่ะ อิอิ
แอบมาเก็บข้อมูล
ของเราทำตาเสร็จสัก1อาทิตย์ เราก็ฉีดกลูต้าอะค่า
แอบจิตตกเหมือนกัน^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้