ดู: 3835|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หลังเสริมจมูกสามารถแต่งหน้าได้หรือป่าวค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปเสริมจมูกมาได้ 2 อาทิตแล้วค่ะ  แต่อยากถามว่าเราสามารถใช้ครีมกันแดด มอยเจอร์ไรเซอร์ และเครื่องสำอางแต่งหน้าได้หรือยังค่ะ  ช่วยแนะนำทีนะค่ะ  พอดีกลัวว่าแผลจะมีการติดเชื้อหรือป่าวอ่าค่ะ
นี่อิ๋งทำมาได้4วันก็แต่งแล้วอะ วันนี้วันที่5ก็แต่งอีกระ ออกไปเที่ยวห้างค่ะ มันก็น่าจะแต่งได้นะ - -"
ครีมไรก็ทาตั้งแต่วันแรกเลย
2 อาทิตย์ได้แล้วจ้า แต่ยังไม่ต้องลงรองพื้นที่จมูกน้า มันไม่สวยอ่า เพราะมันจะลอกๆอ่า ต้องรอสักเดือนนึง แต่ส่วนอื่นๆตามสบายเลยจ้า
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ถ้าเราจะทารองพื้น เราต้องเว้นที่จมูกไว้ใช่หรือเปล่าค่ะ แต่แป้งทาที่จมูกได้ใช่ไหมค่ะ
สงสัยเหมือนกันว่าทาครีมทาแป้งตรงสันจมูกได้มั้ย (แต่เราก้อทำไปแล้วอ่ะนะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้