ดู: 5552|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศัลยกรรมขึ้นอยู่กับดวงด้วยส่วนหนึ่ง (บางคนอาจเชื่อว่าเป็นส่วนใหญ่เลยแหละ)

[คัดลอกลิงก์]
บางคนทำมาแล้วสวย ครั้งเดียวสวยเลย บางคนหน้าตาดีๆ ทำกับหมอดังๆ ราคาแพงๆ ทำออกมาแล้วไม่เข้าท่าก้อเยอะ ต้องทนแล้วทนอีก ไม่ใช่แค่ครั้งสองครั้ง บางคน 5-6 ครั้งแล้วยังไม่ได้ดั่งใจเลย ทั้งๆๆที่เกิดมาก้อไม่ได้หน้าตาไม่ได้ผิดปกติไร ออกจะดีด้วยซ้ำ
แล้วอยากให้เพื่อนๆ เข้ามารวมกันแสดงความคิดเห็น ว่าเห็นด้วยหรือไม่เห็นด้วย และต้องการเพิ่มเติมตรงไหน

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-9 19:38:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาร่วมกันแชร์ความคิดเห็นนะค่ะ เห็นด้วยหรือไม่ ศัลยกรรมขึ้นอยู่กับดวง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-11 22:47:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ kachray ตั้งกระทู้

เป้นกำลังใจให้ค่ะ ทิวาก้อ เหมอืนกัน คุณหมอที่ทำให้คนอืนเค้าสวยๆๆๆ แต่พอเราทำกลับไม่เข้าท่า
รับไมได้แก้แล้วแก้อีก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-11 22:49:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ seepu ตั้งกระทู้

เราก้อจมูกพังไปเลยอะค่ะ จากหน้าตาไม่ได้ขี้แหร่ อยุ่ในเกนหน้าตาดี

ตอนนี้ก้อต้องกลายมาเป็นคนขี้แหร่

กำลังคิดอยุ่ค่ะว่าจะทำใจยอมรับแบบนี้หรือว่าแก้ใหม่ดี

ไม่น่าทำตั้งแต่แรกเลยค่ะ ธรรมชาติดีที่สุด

เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้