ดู: 3707|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

10 เดือนแล้วจ้า กับหมอบุญถิ่น

[คัดลอกลิงก์]
ทักทายเพื่อนๆทุกคน ห่างหายไปนานเลย ตอนนี้ครบ10 เดือนแล้วกับการอัพดั้งใหม่ ช่วยติชมหน่อยนะจ๊ะ ขอบคุณทุกคนมากๆจ้าๆๆ แล้วเจอกันเรื่อยๆนะจ๊ะ

10 m 1.jpg (47.83 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

พึงพอใจ

พึงพอใจ

10 m 2.jpg (64.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

สวยมั๊ยเนี่ย

สวยมั๊ยเนี่ย

แสดงความคิดเห็น

สวยแล้วคะ  โพสต์ 2011-1-9 10:36
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-9 10:29:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปก่อนทำจ้า
ทรงจมูกเข้ากับหน้าแล้วคะ สวยดี
ฝากกระทู็ด้วยนะคะ
ขึ้นเขียงเรียบร้อยกับหมอคมกริช25/12/53
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=18837
รูปก่อนทำไม่ขึ่นคับ
จมูกทรงเดียวกะอั้มเลยอ่ะ อยากได้มั้ง
สวยมากค่ะ

ขอดูรูปหน้าตรงด้วยได้มั๊ยคะ
ทำกับคุณหมอบุญถิ่นเหมือนกันอยากรู้ว่าสันระหว่าวคิ้วมันจะค่อยๆ เล็กลงหรือป่าว ตอนนี้ 7 เดือนแล้วคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-9 16:43:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เล็กลงค่ะ ดูไม่หลอกตา
บอกหมอว่ายังไงคะ จะได้บอกถูก
รับกับหน้าดีออก
สวยค่ะ
โด่งได้ใจมากๆ
ศิษย์หมอบุญเหมือนกันเลย
แต่ของเราโด่งน้อยอ่ะค่ะ
อยากแก้จัง
หน้าคมขึ้นเยอะเลยคับ
ศิษย์หมอเดียวกันเลยคะ สวยมากๆคะ
สวัสดีนะค่ะ แวะมาเยี่ยมเยีอนค่ะ 10 เดือน จากคุณหมอบุญถิ่นเท่ากันเลย ขอชมเลยว่าจมูกพี่
สวยมากๆเลยค่ะ โด่งจัง ผิดกับเตยเลย โด่งธรรมชาติเกิ๊น ยิ่งถ้าถ่ายรูปหน้าตรงนะค่ะ ไม่เหนอะไรเลย
ภูมิใจอยู่อย่างเดียว คือ ไม่เบี้ยวแค่นั้นจริงๆ
เคสนี้ผ่านครับ สวยและเข้ากับหน้ามากครับ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 13:59:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ดีใจมากๆเลยที่ช่วยกันเข้ามาติชม หมอฝีมือมากค่ะ ภูมิใจที่สุดคือไม่เบี้ยว อิอิ
บอกหมอว่าไรคะ

สวยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ อยากทราบว่าพี่บอกหมอรึป่าวค่ะ ว่าเอาทรงแหลมๆๆอ่ะค่ะ เพิ่งไปทำมา 1 อาทิตไม่ได้บอกหมอค่ะว่าอยากได้ปลายแหลม เลยกังวล อยากไห้แหลมอ่ะ ถ้าไปแก้ต้องรอกี่เดือนค่ะจะแก้ได้
ใครเนี่ย....สวยจังเลย
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-31 20:31:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฉันเองจ๊า  เจ๊ดัน อิอิอิ อุตส่าผลักดันให้สวย ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้