ดู: 3809|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเรื่องเลเซอร์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือแคทเป็นสิวข้าวสารอ่ะค่ะ บางคนก็ว่าสิวหิน บ้างก็ว่ากระเนื้อ มันคล้ายๆกัน เป็นอยู่รอบๆใต้ตา เยอะพอสมควร อยากทราบว่ามีคลินิคหรือโรงบาลไหนที่ไปทำแล้วจ่ายแบบเหมาจ่ายแบบไม่แพงมากอ่ะค่ะ หรือไม่ก็จ่ายเป็นครั้ง ครั้งละไม่มากจนเว่ออ่ะ เคยไปถามนิติพลเค้าบอกจ่ายเป็นจุดๆละ500 แต่มันเยอะมาก คงไม่ไหว ใครทราบแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 18:22:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอเป็นเลเซอร์นะคะ
ทำตามโรงพยาบาลจะถูกกว่าค่ะ
เราเคยสิวเห่อเพราะแพ้พวกครีมบำรุงผม
สิวขึ้นหน้าแบบเป็นร้อยเม็ดเลยค่ะ
กินยาหายแล้วเหลือเป็นอุดตัน
ก็ไปทำที่โรงบาลเซ็นหลุยส์กับคุณหมอวิชัยอ่ะค่ะ
รวมค่ายา ค่าพบหมอแล้วหมดไปสามพันกว่าบาท
แต่หมอยิงไป 50-60 ช็อตได้ค่ะ

แต่ถ้าจะทำเลเซอร์ เราแนะนำที่กรุงเทพคริสเตียนนะ
เราหาคุณหมอวิบูลย์อยู่ค่ะ ทำเลเซอร์ดีมากๆเลย
หน้าเราแพ้เห่อขึ้นมาอีกก็ไปยิงพวก vbeam smoothbeam
ตกครั้งละหกพัน แต่ว่าคุณหมอยิงให้ครั้งนี้ไม่ต่ำกว่า 300 ช็อต
(เท่าที่เรานับทันนะ) ครั้งแรกๆที่มันเ่ห่อเยอะๆอาจจะถึง 400 หรือ 500 ช็อตด้วยซ้ำ
ถ้านับๆดูแล้วมันหลายเ็ม็ด แนะนำว่าโรงบาลถูกกว่าแน่นอนค่ะ
ลองไปคลีนิคที่เพิ่งเปิดใหม่ดูไหมคะ ชื่อ ดอกเตอร์มายด์คลีนิค อยู่แถวพระราม 3 เห็นเพื่อนบอกมาว่าดี

ส่วนตัวเราก็กำลังจำไปลองใช้บริการในเร็วๆนี้ ว่าจะทำคอร์ส Ultima Laser เลเซอร์ฟื้นฟูผิวหน้าให้ขาวใส

เพราเคยลองโทรเข้าไปปรึกษาหมอดูแล้ว คอร์สนี้เหมาะกับเราและสิ่งที่ต้องการ

แนะนำให้ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ค่ะ 02-682-6488 เผื่อจะมีคอร์ส จขกท ต้องการก็ได้ เดินทางสะดวก

ด้วย BTS http://www.doctormildclinic.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้