ดู: 5472|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เผลอใส่แว่นกันแดด เป็นรอยจ้ำที่ดั้ง ใครมีวิธีรักษาบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกมาได้2 อาทิตย์เราใส่แว่นกันแดด เนื้อเป็นรอยช้ำตรงที่ดั้งตอนนี้ 2 เดือนแล้วยังไม่หายช้ำเลยดูเหมือนเป็นรอยบุ๋มๆลงไปแต่ลูบๆดูแล้วไม่บุ๋มแต่มันช้ำห้อเลือดดูคล้ำๆ ใครมีวิธีรักษาบ้างค่ะ
เดี๋ยวก็หายเราเคยเป็นต้องใช้เวลา แต่อย่าไปจับอย่าไปกังวลกะมันมาก เดี๋ยวก็สวยแล้วจ้ะเชื่อเราสิ
เดี๋ยวก็หายเราเคยเป็นต้องใช้เวลา แต่อย่าไปจับอย่าไปกังวลกะมันมาก เดี๋ยวก็สวยแล้วจ้ะเชื่อเราสิ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 19:52:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่า .....ทำใจเย็นๆ รอค่ะรอ ตอนนี้ก็เอาถุงชาประคบบ้างบางครั้งค่ะ
ทำจมูกมาใหม่ๆงดใส่แวนตา  3 เดือนนะจ๊ะ เด๋วแว่นจะไปกดดั้ง ที่เปนรอยถ้าหลายวันแล้วยังไม่หายไปหาหมอดีกว่า เพื่อความชัว เอาภาพลงให้ดูบ้างสิ อยากเห็น
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-11 01:06:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นี่จ๊ะคุณโอ๋ ด้านดั้งข้างขวาเป็นด้านเดียว..
http://www.dungdong.com/home.php ... =thread&view=me
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้