ดู: 4986|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว จมูก หมอบุญถิ่น 2 เดือนละ งับ ยังไม่ได้ เข้าไปหาหมอเย้ย

[คัดลอกลิงก์]
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 15:15:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปข้างบน 1 เดือน ข้างล่าง 2 เดือนละ งับ
ดูแล้วยังม่ายค่อยเข้าที่ดีเลยครับ ถ้าผมพูดความจริงอย่าว่าผมน่ะ ผมว่าทรงมันดูม่ายสมดุลย์ยังไง่มายรู้อะครับ เพราะว่าตรงหว่างตามันสูงเกินไปม่ายเข้ากับตรงปลายซึ่งสั้นอะครับ มันเลยดูแปลกๆ อะครับ แต่ถ้า จขกท. พอใจแล้ว ก้อว่าตามกันครับ
แต่ผมว่าสวยนะ เหมือนเชนเรย !!
ถ้าทำมีหยดน้ำอีกหน่อยและเพิ่มฮัมส์ รับรองแจ้งเกิดแน่ค่ะ
จขกท . น่าถ่ายรูปหลังเสิรม แบบ หน้าตรงๆๆหน่อยนะครับผม ^^
ช่วยบอกทางจากหมอชิตไป  คลินิคหน่อยค่าาา
พอดีอยู่เชียงใหม่อะ
ต้องเดินทางไปยังไง  ค่าแท็กซี่เท่าไหร่อะ
ก็สวยดีนะคับ...เข้ากับหน้า...คนที่ติอ่ะอิจฉาเค้าหรือป่าว....:)
เหมือนซีนะในสายตาเรา
ซีนะ  คืออาไรคับ  งง
อิอิ ซี ในอ่ะ
before โด่งกว่า after อีกอ่ะ ในรูป
อือ  คือตรงๆเลยะคะ หว่างตาแข็งไปไม่สโลบทำให้ทรงจมูกแปลกๆ คะ  ขอดทษนะคะคือว่าเท่าที่เหงอะคะ ภาพอาจจะไม่ชัดเจนลองถ่ายมาหลายๆภาพด้านตรง ข้างๆ  ให้เหงชัดก่านี้จะดีคะ  
อิอิ  ลงภาพผิดโน๊ะ  befor ก่อนทำคะ  after หลังทำคะ
จากหมอชิต บอกแท็กซี่ว่ามาบางลำภูหน้าห้างตั้งฮั้วเสง(ตรงข้ามห้าง)คือคลินิค ค่าแท็กซี่ม่ายเกิน300หรอกจ้า ถ้ารถม่ายติดน๊า
รูปที่ลงเขียนบีฟอร์กะอาฟเตอร์สลับกันป่ะคับ หุหุหุ
มดดำว่าตรงตัวตาโด่งไปนะคะ หรืออาจต้องรอให้ครบ3เดือนก่อนนะคะ ส่วนโครงหน้าไม่ทำจมูกก็สวยอยู่แล้วนะคะ แบบว่าหน้าเรียวเชียวคะ
สันจมูกตรงหัวตาสูงไปคะ น่าจะเหลาให้สโลปกว่านี้คะ ดูหน้าแข็งไงไม่รู็
อย่าโกรธนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bermuda เมื่อ 2011-1-8 00:37

1 หว่างตาสูงไป รอไป อีกกี่เดือน ความสูงก็ไม่ลดลง
2 สันเล็กไป แกนเล็กนั่นแหละค่ะ จมูกผู้ชาย ต้องดูแมนๆหน่อย ยิ่งนานวันไป ปี สองปี สามปี จะเล็ก จะรัด เห็นชัดกว่านี้อีก
3 ทรงโดยรวม ยังดูหล่อไม่เสร็จ  หมายถึง วัตถุดิบ ดีอยู่แล้ว สัดส่วน หน้าตา ดี
ถ้าได้ทรงดีๆ จะหล่อแบบนักร้องไต้หวัน ญี่ปุ่น ขับดวงตา ให้เด่น สวยขึ้น
ตอนนี้ ก็หล่อนะ  หน้าคุณ เป็นหน้าแบบทีี่ ทำจมูกแล้ว มีดั้งขึ้นมา ต้องหล่อขึ้นอยู่แล้ว แต่จะหล่อแค่ไหน และ อยากหล่อแค่ไหน อันนี้แล้วแต่ เจ้าของกระทู้ค่ะ
จมูกยังไม่ค่อยสวย เเต่ดูรวมๆเเล้ว หล่อครับผม
ต้นฉบับโพสต์โดย bermuda เมื่อ 2011-1-8 00:34
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bermuda เมื่อ 2011-1-8 00:37

1 หว่างตาสูง ...

คนนนี้ โคตะระเชี่ยวครับน้อง คุณพี่เค้าว่าน้องหล่อเเต่ยังหล่อได้อีกครับ ^^

ว่าเเต่ของผมหละพี่มินนี่ ให้เพิ่มเติมยังไงตรงไหนอบ้างอ่าครับ จะได้ไปทำตามบ้างคร๊าบบบ ^^
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 03:47:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกความเห็นงับ

^^

ใจจิงอยากทำใหม่ตั้งนานละงับ

แต่ตังก่าเวลาไม่มี นี้นะสิ ^^

ช่วงนี้กระเป๋าฉีดไปหน่อย T^T
เห็นด้วยกับ คห ข้างบนที่ว่าช่วงตาดูสูงไปนิด เลยดูแข็งไม่สโลปกะหน้า แต่ก้ออีกค่ะ เวลาอาจน้อยไปที่จะให้เข้าที่หมด รออัพเดทอีกทีซักอีกเดือนน่าจะชัดกว่านี้
จขกท เสริมช่วงๆเดียวกับเรา ของเราก้อเกือบ 2เดือน แต่เข้าที่ตั้งแต่อาทิดที่3 คือถึงปัจจุบันไม่ค่อยเห็นการเปลี่ยนแปลงอะไรแล้วค่ะ อาจจะแล้วแต่คนค่ะ
ดูท่าทางเจ้าของกระทู้จะเขียนบีฟอกับอาฟเตอผิดฝั่ง 555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้