ดู: 5294|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศิษย์หมอศิริพรชัยเชิญด้านนี้ค่ะ..กำลังจาไปทามเดือนหน้าอ่ะคะขอคำแนะนำด้วยจร้าาา

[คัดลอกลิงก์]
ตื่นเต้นสุดเรยอ่ะ
ขอคำแนะนำจากศิษย์รุ่นพี่ด้วยนะคะ
ของพี่ก้อมีคิวหมอเดือนหน้าเหมือนกันค่ะ เเอบตื่นเต้นเหมือนกัน แต่บางทีก้อนอยบ้าง แต่ตอนนี้มั่นใจค่ะ คิดอะไรมากมายถ้าอยากจะสวยก้อต้องลองเสี่ยงดวงกันบ้าง 555
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย por_pla4u เมื่อ 2011-1-7 10:00

เพิ่งไปทำมาเมื่อวันอังคารนี่เองค่ะ
คุณหมอใจดีมาก คุยเก่งด้วย
ว่าแต่มีแบบไปมั้ยค่ะ หรือว่าไปปรึกษากับคุณหมอเลย
อ่อ อย่าลืมเตรียมอุปกรณ์ปฐมพยาบาลไว้ล่วงหน้าด้วยนะคะ
อย่างเจลประคบเย็นไรพวกนี้ ช่วยลดบวมได้เยอะเลย
มีอะไรสงสัยก็ลองถามได้นะคะ เผื่อจะช่วยได้บ้างนิดหน่อย
ของเราในเดือนนี้อ่ะค่ะ ยังไม่มั่นใจเท่าไหร่ รอคำแนะนำด้วยคนจ้า ตื่นเต้นๆ สงสัยอย่างนึงศิษย์คุณหมอที่ทำหลายเดือนแล้วปัญหาอะไรบ้างไหมคะ เห็นที่สวยๆจากฝีมือคุณหมอก็มี มีปัญหาก็มีบ้าง ในบางกระทู้อ่ะค่ะ สับสน นอย
ขอทราบราคาได้มั๊ยค่ะ  ว่าราคาเท่าไร  ยังไง
แล้วมีคำแนะนำในการทำหรือเปล่า  เช่น จมูกกับรูปหน้าเรา อะค่ะ  หรือว่า หารูปไปด้วยว่าอยากได้แบบไหน  เลือกไม่ถูกเหมือนกันว่าอันไหนเหมาะกับหน้าเรา

รบกวนหน่อยน่ะค่ะ  อยากทำมาก และสนใจของคุณหมอศิริพรชัยค่ะ  

แสดงความคิดเห็น

เราไปทำมาเมื่อวันที่ 4 มกรา 15000 บาทค่ะ  โพสต์ 2011-1-7 13:31
เตรียมแบบที่เหมาะกับจมูกเราไปดีๆแล้วกันนะคับ  อย่าเลือกแบบที่ฝืนจมูกตัวเองมาก
คนที่ทำแล้วมีปัญหากับคุณหมอก็มีครับ  ทำแล้วสวยก็มี  
แล้วก็การดูแลหลังผ่าตัดก็สำคัญคับอย่าให้กระทบกระเทือนมาก  
ขอให้ทำออกมาแล้วสวยๆเลยนะคับบบบ เอาใจช่วย ไว้มารีวิวให้ดูบ้างนะคับ   
ลืมถามอีกนิดนึง  โทรจองคิวคุณหมอก่อนใช่ไหมค่ะ  ตัวเราเองไม่ต้องไปให้คุณหมอดูหน้าก่อน
อืม  หารูปที่เหมาะกับตัวเองยากจัง  ถ้าให้บอกคุณหมอคราว ๆ หรือให้คุณหมอวิเคราะห์ให้ก็ได้ใช่มะ์?
จะได้เตรียมตัวถูกคร้า
ตอบกระทู้ shuparat8 ตั้งกระทู้

คับต้องโทรจองก่อน  ส่วนเรื่องแบบคุยกับคุณหมอก่อนผ่าเลยคับ
ถ้าไม่มีแบบให้คุณหมอจัดให้เลยก็ได้
ก่อนเข้าไปต้องมีการจองคิว และยืนยันวันและเวลาที่แน่นอนก่อนค่ะ
ส่วนเรื่องรูปก็เตรียมไปก็ได้ คุรหมอจะแนะนำเราอีกทีค่ะ
ของเรา ลืมเอาแบบไป หมอก็แนะนำให้ค่ะ เอาแบบปลอดภัย
ราคาทำ 15,000 ราคาแก้ 25,000 ค่ะ
เตรียมใจให้พร้อมพอค่ะ และที่สำคัญหลังทำต้องดูแลดีดีนะค่ะ
ตามที่คุณหมอสั่ง ของเราทำได้ 1 เดือนแล้วค่ะ
เป็นที่น่าพอใจนะค่ะ
อยากได้คิว วันที่ 30 ม.ค. พอดีหยุดงานติดต่อกัน 5 วันก็เลยอยากทำช่วงนี้ ใครมีคิวติดต่อกลับด้วยนะค่
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 23:35:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้คุนหมอเปลี่ยนราคาแล้ว อ่ะ

เป็น หมื่นห้า กะ สองหมื่น

จริงมั้ยอ่ะคะ

ใครมีข้อมูลช่วยยืนยันด้วยคร้าาาา
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 23:41:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
"ลืมถามอีกนิดนึง  โทรจองคิวคุณหมอก่อนใช่ไหมค่ะ  ตัวเราเองไม่ต้องไปให้คุณหมอดูหน้าก่อน
อืม  หารูปที่เหมาะกับตัวเองยากจัง  ถ้าให้บอกคุณหมอคราว ๆ หรือให้คุณหมอวิเคราะห์ให้ก็ได้ใช่มะ์?
จะได้เตรียมตัวถูกคร้า"

ของเราโทรไปจองคิวอ่ะคะ ตั้งแต่เดือนที่แล้วอ่ะคะ

ได้คิวทำก้อเดือนหน้าอ่ะ

ตอนนี้ก้อกำลังหาแบบสวยๆอ่ะ

แต่เรายังไม่เคยเข้าไปคุยกะหมอเรยอ่ะ

เรย แอบ กังวลเล็กๆ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 23:43:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก่อนเข้าไปต้องมีการจองคิว และยืนยันวันและเวลาที่แน่นอนก่อนค่ะ
ส่วนเรื่องรูปก็เตรียมไปก็ได้ คุรหมอจะแนะนำเราอีกทีค่ะ
ของเรา ลืมเอาแบบไป หมอก็แนะนำให้ค่ะ เอาแบบปลอดภัย
ราคาทำ 15,000 ราคาแก้ 25,000 ค่ะ
เตรียมใจให้พร้อมพอค่ะ และที่สำคัญหลังทำต้องดูแลดีดีนะค่ะ
ตามที่คุณหมอสั่ง ของเราทำได้ 1 เดือนแล้วค่ะ
เป็นที่น่าพอใจนะค่ะ

ขอบคุนมากเรยนะคะ
ไว้ทำเสจ แระจามา อัพรูปให้ดูนะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 23:45:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งไปทำมาเมื่อวันอังคารนี่เองค่ะ
คุณหมอใจดีมาก คุยเก่งด้วย
ว่าแต่มีแบบไปมั้ยค่ะ หรือว่าไปปรึกษากับคุณหมอเลย
อ่อ อย่าลืมเตรียมอุปกรณ์ปฐมพยาบาลไว้ล่วงหน้าด้วยนะคะ
อย่างเจลประคบเย็นไรพวกนี้ ช่วยลดบวมได้เยอะเลย
มีอะไรสงสัยก็ลองถามได้นะคะ เผื่อจะช่วยได้บ้างนิดหน่อย

ขอบคุนมากน้าาาา  สำหรับคำแนะนำดีๆ

ก้อกำลังดูๆแบบ อยุ่อ่ะคะ

มีหลายคนเหมือนกัน

เลือกมะถูกอ่ะ

16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 23:50:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เตรียมแบบที่เหมาะกับจมูกเราไปดีๆแล้วกันนะคับ  อย่าเลือกแบบที่ฝืนจมูกตัวเองมาก
คนที่ทำแล้วมีปัญหากับคุณหมอก็มีครับ  ทำแล้วสวยก็มี  
แล้วก็การดูแลหลังผ่าตัดก็สำคัญคับอย่าให้กระทบกระเทือนมาก  
ขอให้ทำออกมาแล้วสวยๆเลยนะคับบบบ เอาใจช่วย ไว้มารีวิวให้ดูบ้างนะคับ   

ขอบคุนมากนะคะ

ไว้ทำเสจแระจามารีวิวให้ดูนะคะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-7 23:56:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของพี่ก้อมีคิวหมอเดือนหน้าเหมือนกันค่ะ เเอบตื่นเต้นเหมือนกัน แต่บางทีก้อนอยบ้าง แต่ตอนนี้มั่นใจค่ะ คิดอะไรมากมายถ้าอยากจะสวยก้อต้องลองเสี่ยงดวงกันบ้าง 555

ใช่ จริงด้วยอยากสวยก้อต้องเสี่ยงดวง
ขอให้ทำแล้วออกมาเริศๆ เรยนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย nasical เมื่อ 2011-1-7 23:35
ตอนนี้คุนหมอเปลี่ยนราคาแล้ว อ่ะ

เป็น หมื่นห้า กะ สอง ...

หมื่นห้าเป็นราคาของผู้หญิงคับ สองหมื่นของผู้ชาย
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-8 17:13:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมื่นห้าเป็นราคาของผู้หญิงคับ สองหมื่นของผู้ชาย

แล้วเปนซิลี่ แบบ ไหนหรอค่ะ
มาเปนกำลังใจให้นะคะ ของเราก้ได้คิวเดือนมีนาแหละ บางวันก้นอย บางวันก้มั่นใจ ทำเสดแล้วอย่าลืมมารีวิวให้ดูนะคร้า
ของเราทำพุ่งนี้อ่ะคร่ะ..........เเต่เหมือนสิวจะขึ้นที่จมูกอ่ะ  ลุ้นๆๆๆ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 17:18:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราทำพุ่งนี้อ่ะคร่ะ..........เเต่เหมือนสิวจะขึ้นที่จมูกอ่ะ  ลุ้นๆๆๆ

ขอให้ออกมาสวยๆนะคะ เอาใจช่วย

แล้วอย่าลืมมาอัพให้ดูด้วยนะคะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-16 17:20:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาเปนกำลังใจให้นะคะ ของเราก้ได้คิวเดือนมีนาแหละ บางวันก้นอย บางวันก้มั่นใจ ทำเสดแล้วอย่าลืมมารีวิวให้ดูนะคร้า

เปนเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้แบบว่า เปนกังวลสุดๆ
มีเเค่สองราคาค่ะเพิ่งไปปรึกษามาวางมัดจำเเร้วววด้วยยของเราทามแบบสองหมื่นหมอจะบอกเองว่าเราเหมาะเเบบไหนนิ่มหรือนิ่มมากกเอาเเบบไปให้ดูตอนปรึกษาค่ะใส่ในมือถือเเร้วให้หมอเลือกเเร้วพอหมอบอกว่าเเบบนี้ได้เรยตอนทำปริ้นมาาด้วยจากนั้นก้อลงคิวฉุกเฉินไว้เดือนมีนาตื่นเต้นมากค่ะเเอบกัวเเต่ก้ออยากสวยต้องสู้ค่ะ55
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-18 00:05:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีเเค่สองราคาค่ะเพิ่งไปปรึกษามาวางมัดจำเเร้วววด้วยยของเราทามแบบสองหมื่น หมอจะบอกเองว่าเราเหมาะเเบบไหนนิ่มหรือนิ่มมากกเอาเเบบไปให้ดูตอนปรึกษาค่ะ ใส่ในมือถือเเร้วให้หมอเลือกเเร้วพอหมอบอกว่าเเบบนี้ได้เรยตอนทำปริ้นมาา ด้วยจากนั้นก้อลงคิวฉุกเฉินไว้เดือนมีนาตื่นเต้นมากค่ะเเอบกัวเเต่ก้ออยาก สวยต้องสู้ค่ะ55

สู้เหมือนกันค่ะ อิอิ

จาได้สวยไปพร้อมๆกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้