ดู: 1959|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

พี่กูรูช่วยตอบที่คร้าแฟนมันว่านู๋ทำไงก้อไม่สวย

[คัดลอกลิงก์]
แบบว่าตรงจมูกที่ชี้ให้ดูอ่ะค่ะมันจะมีเหมือนเนื้อบานๆออกมาแล้วแฟนมันบอกว่าทำไงก้อไม่สวยเพราะตรงนี้แหล่ะ
โอ๊ยๆๆๆๆๆกลุ้มใจแบบนี้ทำมาแล้วไอ้ตรงนี้มันจะมีมั้ยค่ะ

99.jpg (38.5 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ก้อเนื้อเยอะนี่คะ แต่ดันทำโด่งมากไม่ได้อีก เพราะถ้าดึงสุดเนื้อสันจะสูงกว่าหัวคิ้ว ทำทรงตรงนะคะ ทรงคล้ายยๆของปลาอ่ะค่ะ เพราะดูแล้วไม่น่าจะทำแบบสโลปสวย
ทำเหอะค่ะ ทรงจมูกจะสวยกว่าเดิมเยอะเรย แถมปลายโด่งพุ่งได้อีก มีหยดน้ำเปนของตัวเองอย่างนี้ ยิ่งสบาย ทำโลด สวยชัวร์
บอกแฟนไปเรย ถ้าชั้นทำมาแล้วสวย เทอจ่ายตังค่าทำให้ชั้นนะยะ 555
ไม่ต้องกังวลไปคร่าคุงพี่สู้ๆๆสวยชัว (คอมเฟริมคร่า)*-*
เลือกหมอให้ดี
ปรึกษาคุณหมอดูค่ะ
ทำแล้วสวยแน่ถ้าได้หมอฝีมือดีอิอิ
ต้องสวยขึ้นเเน่นอนคับ ^^
พอเสริมแล้วไอ้เนื้อที่มันบานๆ จะถูดซิลลี่ดึงขึ้นไปไงค่ะ
ก็จะทำให้มันหายบาน กลายเป็นโด่งแทน แล้วคราวนี้
จากที่คุนแฟนเคยพูดไว้ คุนแฟนก็จะถอนคำพูดไม่ทัน
ก้อเนื้อเยอะนี่คะ แต่ดันทำโด่งมากไม่ได้อีก เพราะถ้าดึงสุดเนื้อสันจะสูงกว่าหัวคิ้ว ทำทรงตรงนะคะ ทรงคล้า ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-24 01:03

ชอบคำพูดคุณปลาจัง ถ้าชั้นสวยขึ้นนะจ่ายเงินให้ชั้นด้วยนะย่ะ 555+ (ถ้าหนุ่มๆมาติดชั้นนี่อย่ามาเสียใจภายหลังนะจะบอกให้ ว่ะ 5555555+)
เป็นกำลังใจไห้นะคับ
เป็นกำลังใจให้อีกคนก๊าบ ว่าทำออกมาแล้วดูดีกว่าเดิม แฟนว่ามาอย่าไปสนใจเลย เดี๋ยวพอทำมาสวยอาจจะชมไม่ขาดปากเลยด้วยซ้ำ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 17:48:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปแล้วพรุ่งนี้..เอาล่ะท่องไว้สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 17:49:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกกำลังใจคร้า...น้องจอยขอบคุณนะพี่ไม่กลัวแระ
ท่องไว้สวยอย่างเดียว....พรุ่งนี้รู้กัน...
เป็นกำลังใจให้นะครับ
เสริมได้คะ  ศึกษาข้อมูลจากในบอร์ดก็ได้
ทำหมออะไรอะ คะ

ขอให้สวยนะคะ
เปนกำลังใจนะครับ
ทำเพื่อตัวเราเอง
ไม่ต้องแคร์สื่อคับ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 21:56:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำกะหมอบุญถิ่นค่ะ....พรุ่งนี้บุกเย้.....ท่องไว้สวยๆๆๆๆ
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกคนเลยกำลังใจมาความกล้าเกิด.....สู้เพื่อสวย
สู้ ๆ เพื่อความสวย......
เล้วอย่าลืมเอารูปมาลงให้ดูด้วยน่าคร่า----คุงพี่

สวยสู้กานๆๆๆๆครืครื......อยากเห็นเร้ว-----นอนปูเสื่อรอหน้าคอมละเนี่ย---อิอิ

สู้ๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้