ดู: 37416|ตอบกลับ: 283
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกใครเจอปัญหาแบบนี้บ้างค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เพื่อนๆคนใหนทำจมูกแล้วเจอปัญหาแบบแอมบ้างค่ะ

คือปลายจมูกสั้นๆเหมือนหมอเสริมไม่สุดอ่ะค่ะ หว่างตาตรงแต่ปลายเบี้ยว งงมั้ย?? แอมกะงงเหมือนกัน

มันสั้นๆเชิดๆแปลกๆตลกๆ เพื่อนๆดูจากรูปเองล่ะกาน แบบว่าอะทิบายไม่ถูกเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แก้มาได้6เดือนแล้วจ้า  โพสต์ 2011-1-7 00:17
ค่ะตัวจิงน่าเกลียดกว่านี้อีกนะสั้นๆรั้งๆ  โพสต์ 2011-1-7 00:16
ครับเบี้ยวจริงๆด้วยคุณหมอเหลาปลายสั้นไปหน่อย ของผมปลายไม่เป็นแบบนี้  โพสต์ 2011-1-6 15:12
ครับ เบี้ยวจริงๆด้วยคุณหมอเหลาปลายสั้นไปหน่อย ของผมปลายไม่เป็นแบบนี้  โพสต์ 2011-1-6 15:12
พี่แอม ทำมานานยัง ปรายมันเปี้ยวอะ  โพสต์ 2011-1-6 10:58
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-6 05:34:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[color=Red]ช่วยด้วยค่ะตอนนี้หาข้อมูลแก้อยู่ไม่รู้หมอใหนดีกลัวมากๆ

อันนี้แก้รอบ2ได้6เดือนแล้วค่ะอยากแก้อีกแค่รอบเดียวไม่อยากเจ็บตัวอีกแล้ว

นอยด์มากๆเลยอ่ะ แบบว่าส่องกระจกทีไรจิตหลอดทู๊กทีเลย แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-6 06:26:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย numcha19 เมื่อ 2011-1-6 06:31

เพื่อนๆจ๋าช่วยดูและแนะนำหน่อยนะค่ะ ไม่รู้จาทำไงดีเครียดมากมายอ่ะ

ถ่ายรูปมาบางมุมก็พอดูได้แต่บางมุมก็อยากจาร้องไห้ดังดัง แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ด้านขวาเห็นชัดเจนมาก

หน้าตรงค่ะปลายเบี้ยวได้อีก

ภาพสุดท้ายด้านซ้ายค่ะน่าเกลียดมากๆเลย
    ใครก็ได้ช่วยที !!

ตาสวยมากๆๆ(ให้กำลังใจไปก่อน) หาที่แก้แปะๆๆนะคะจะสวยมากค่ะ  โพสต์ 2011-3-8 02:34
อืม....เค้าให้คอมเม้นท์จมูกนะก๊าบบบบบบบบบบบ พี่น้อง.........  โพสต์ 2011-1-11 07:53
ตาลืม มองจมูก มองแต่ นม กรั่กๆ  โพสต์ 2011-1-10 17:54
นมสวย จิตพุ่ง คิดได้ 555 ขำี่พี่เอ๋  โพสต์ 2011-1-9 21:47
ปลายจมูกทำให้จิตตก แต่นมสวยทำจิตพุ่งน๊า 555  โพสต์ 2011-1-8 13:41

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แก้ครั้งที่2มา กะหมออะไรคะ
ตอบกระทู้ numcha19 ตั้งกระทู้

แอมเป็นขนาดนี้เลยเหรอ นี้รูปปัจจุบันเหรอ
แอมทำกับหมอไรมานะ ไปแก้เถอะดูแล้วมันน่ากลัว และไม่สวยด้วยอะ
คุณแอมจองคิวหมอเหลิมเรยคะ ช้าหน่อยแต่มั่นใจ
ปกติ มีเนื่อจมูกเยอะรึป่าวคะ ตอนทำบอกคุณหมอว่ายังไงบ้างเอ่ยยย
อืม ดูปลายเชิดๆอยู่นะคะ ลองปรึกษาหมอดูนะคะ เข้ามาให้กำลังใจคะ มดดำก็ง่วนอยู่กับการจะแก้ดั้งเหมือนกันค่า
อยากจะมาขอเมนท์ค่ะว่าาาา   หมอท่นนี้ที่ จขกท ไปทำมา
มีปัญฆาเยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ในเวปนี้
เคยมีคนรวมกลุ่มกัน จากคนที่ทำหมอท่านนี้แล้วมีปัญหา
ของคุณ ซิลิโคนสั้นกุด  เบี้ยว แถม แดงปลายขวา  คงต้องแก้ล่ะค่ะ
ทรงไม่สวยด้วยง่ะ สั้นเกิน  แก้คราวนี้ หาข้อมูลให้เป๊ะก่อนนะคะ
ไม่อยากให้มีรอบ 4
ไม่ทราบว่าหมออะไรคะ
หนูเคยเปนแบบนี้อ่ะคะ  เครียดเหมือนกัน

แต่ตอนนี้หนูเพิ่งไปเติมกระดูกอ่อนมาอ่ะคะ

เป็นเหมือนกันแล้วเติมกระดูกอ่อนเนี่ย ต้องเอาอันเก่าออกป่ะคะ บวมป่ะ  โพสต์ 2011-2-13 17:18
ทำกับหมออะไรหรอ ดูออกเลยนะแถมไม่สวยด้วย

อันนี้ ก็ แรว๊งงงไป นะ 55  โพสต์ 2011-1-12 18:05
พี่แอมใจเย็นๆนะคะ น้องเป็นกำลังใจให้นะคะพี่คนสวยยยย
แล้วสรุป ทำกับคุณหมออะไรอ่ะคะเนี่ย งง
แอม  เข้ามาดูและจิตตกอะแอม  แล้วพี่จะเปงแบบนี้ไหมนี่ระยะยาวๆๆ เฮอ้....คงต้องรอดูไม่ดีค่อยว่ากันอะ เซ๊งจิตอะแอม  ของแอมพี่ว่าแก้เหอะ  หาหมอดีๆๆ แล้วแก้เลยอะ  แอบเครียสอีก
แอม  เข้ามาดูและจิตตกอะแอม  แล้วพี่จะเปงแบบนี้ไหมนี่ระยะยาวๆๆ เฮอ้....คงต้องรอดูไม่ดีค่อยว่ากันอะ เซ๊งจิตอะแอม  ของแอมพี่ว่าแก้เหอะ  หาหมอดีๆๆ แล้วแก้เลยอะ  แอบเครียสอีก
เอ.......เเต่ตัวจริงๆดูรวมๆเเล้วสวยนะครับ

สงสัยหน้าสวยอยู่เเล้ว อิอิ
เชียร์ทุกหมอเลยคะ.....แก้แล้วยังไงก็ดีกว่าเดิมแน่นอนเลย คล้ายๆกับของปอแก้วที่ทำครั้งแรกเลยคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bermuda เมื่อ 2011-1-6 14:09

จริงๆแล้ว ถ้าดูแบบ ชัดๆ เจาะๆ จมูก ซิลิโคนทั้งหลาย ทั้งแหล่ บน ท้องถนน ไม่มีใครเป๊ะ สักราย
เบี้ยว เอียง สั้น กุด ไม่โด่ง เตี้ย หรือ ดูเป็นธรรมชาติ ดูไม่ออกว่าทำมา แต่ไม่สวย  
ถึงจะไม่โด่งหลอก แต่ไม่ใช่จมูกรูปทรงที่สวย
คนรอบๆตัวเรา ในที่ทำงาน เพื่อนฝูง ญาติพี่น้อง ที่ไม่ได้รู้เรื่อง ติดตาม สนใจ ศัลยกรรม ก็ ไม่้สามารถรู้ค่ะ ว่า เบี้ยวนิด เบี้ยวหน่อย เอียง สั้น กุด ไม่มีหยดน้ำ
จึงอยากจะบอก น้องๆ ทั้งหลายว่า ไม่ต้องกังวลมาก รับรองว่า ยังไง เราก็ ไม่ใช่ตัวประหลาด เรามีจมูก ไม่ได้แย่กว่าคนทั่วไป แค่ยังสวยไม่เสร็จเท่านั้นเอง

ยกเว้นกรณี  เห็น แกนโผล่ เป็นแท่ง นั่นล่ะ จงนอย แล้ว รีบ เอาออก ปล่อยอยู่บนหน้า นานไป ก็ อายเค้า ดูน่าเกลียด

จมูกธรรมชาติ แท้ๆ พ่อแม่ให้ แย่ๆ กว่าเราก็มีเยอะแยะ

เป็นเพราะเรา อยู่กับ บรรดา เทพๆ เวบเทพ กูรูศัลยกรรมเทพๆ เราเลย รู้มาก ส่องแต่จมูก สนใจแต่จมูก
ซึ่งคนภายนอก เค้าไม่มาส่องเราขนาดนั้นหรอกค่ะ  
อยู่กับมันไปก่อน ไม่ต้องนอย ค่ะ
แล้ว ค่อยๆ หาข้อมูล หาหมอดีๆ หมอถูกสไตล์ หมอมีคุณภาพ หมอถูกโฉลก แก้ให้

พี่คนหนึ่ง ที่ ส่องใกล้ๆ แล้ว ดูแย่กว่าแอมมาก
ปลายเบี้ยว ซิลิโคน เหลาคม ดันจนเนื้อปลายจมูกบาง และแดง
สั้น เชิด รั้ง ตอนสาวๆ ไม่ค่อยเห็น เพราะเนื้อจมูกมาก ก็ดู เป็นธธรมชาติ
พอแก่ ผ่านไป สิบห้าปี  เนื้อจมูกบางลง จะเห็นทุกอย่าง ที่หมอทำไว้ไม่ดี

แต่ อยากจะบอกว่า ผ่านมา สิบห้าปี ไม่มีใครรู้สักคน ว่าเบี้ยว สิบห้า ปี ที่ไม่มีใครทัก
มีแต่ หมอ ศัลยกรรม และ สมาชิกเทพๆ แห่งเวบนี้

ดังนั้น หนูแอม และ น้องๆ ทั้งหลาย ไม่ต้องกลัว แก้ได้ค่ะ หาข้อมูลดีๆ
อันนี้ ก็ สวย แต่ ยัง สวยไม่ที่สุด ตามหาจมูกในฝันกันต่อไป

สุดยอดเลยค่า  โพสต์ 2011-1-12 17:43

คะแนน

6

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bermuda เมื่อ 2011-1-6 14:06

หมอ ศิริพรชัย แก มือ ไม่นิ่ง
หลายราย แก ทำ สวยมาก  
หลายราย แกทำ แบบหนูทดลองมาก

แกถึงมี ทั้ง กลุ่ม แฟนคลับ จองคิว ยาวเหยียด หลายเดือน
และ มีทั้ง กลุ่ม ลูกค้า ที่ไม่พอใจ( ขั้นโกรธ ) อย่างมาก

เรื่อง เคสสวย และ หลุด มีทุกหมอ ยิ่งทำมาก งานหลุดก็ต้องมากกว่า
แต่หมอ ประเภท งานก็ น้อย แล้ว ยังหลุด ให้ ตัดทิ้งไปเลยนะคะ นั่นคือ ห่วยจริง
อย่า เอาหน้าเรา ไปให้ หมอมาลองมือ ลองฟรีก็ไปอย่าง นี่เสียค่าลองมือ ให้หมอด้วย

เลือกหมอ กันดีีๆนะจ๊ะ ขออภัย พูดตรงไปหน่อย แต่ ไม่ เฟค คับ  

โดนมากกกกเลยค่ะ  โพสต์ 2011-3-26 10:10
กำละคิดจะไปทำกับคุณหมอพอดีลังเลเลยอ่ะเง้อเอาไงดีเนี่ยเรา??  โพสต์ 2011-2-17 23:16
เห้นด้วยทุกอย่างค่ะพี่สาว  โพสต์ 2011-1-12 13:36

คะแนน

6

ต้นฉบับโพสต์โดย numcha19 เมื่อ 2011-1-6 05:18
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เพื่อนๆคนใหนทำจมูกแล้วเจอปัญ ...

ครับเบี้ยวจริงๆด้วยคุณหมอเหลาปลายสั้นไปหน่อย ของผมปลายไม่เป็นแบบนี้
ลองปรึกษษหมออื่นดูมั้ยครับ

ขอทดทีครับ เนทที่ทำงานมันเม้นท์แล้วค้าง ไม่ได้ตั้งใจเม้นท์ซ้ำๆๆ  โพสต์ 2011-1-6 21:31
นู๋ก้อแอบนอนย  หมอท่านนี้เหมือนกัน   เป็นกำลังใจคะพี่
มีปัญหาคล้ายๆ กันเลยค่ะ แอบเครียดเหมือนกันเลย เป็นกำลังใจนะค่ะ
สนใจหมอท่านนี้มานานมาก ทรงจมูกสวย เเต่ขณะเดียวกันก็เเอบกลัว
สนใจหมอท่านนี้มานานมาก ทรงจมูกสวย เเต่ขณะเดียวกันก็เเอบกลัว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้