ดู: 5341|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เว็ปมีดหมอโดนปิดเหรอค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำไมถึงเข้าเว็ปมีดหมอไม่ได้งะจร้าใครรุ้บ้างงะจ้ะ
ไม่รู้เหมือนกันคับ
อยากรู้เหมือนกันค่ะ หรืออาจจะปิดปรับปรุง...รึเปล่า ไม่แน่ใจ...รอผู้รู้มาตอบแล้วกันเนอะ...
อยากรู้ด้วย
นั่นสิ เข้าไม่ได้
อยากรู้อีกหนึ่งเสียง
เวปล่มหรือเปล่า ก่อนหน้าที่จะเข้าเวปไม่ได้ก็มีปัญหาเวปเข้าได้มั่งไม่ได้มั่งอ่ะ
อยากรู้ด้วยค๊ะ อยากเข้ามากมายจะได้สั่ง สินค้า แงๆๆๆมะไหร่จะเข้าได้ง่า
เข้าได้บ้างไม่ได้บ้างเหมือนกัล
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-2 22:58:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ใครเข้าได้บ้างก๊าบ
เวปคงล่มนะคั๊บดูเเล้ว
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-3 11:51:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แย้จังคร้า ในดกั่งโงน่าจะมีเปิดท้ายขายของบ้างเนอะ
เดานะ
ถูกปิดหรือเปล่า  ส่วนใหญ่ ยาที่เอามาขาย อย. ไม่มี ยาบางตัวห้ามขายแล้ว แม่ค้าในเวปก็ยังเอามาขาย

หรือไม่งั้น ก็เวปล่ม ......

ใครรู้จริง มาบอกทีสิ  ข้องใจมาก
น่าจะปิดปรับปรุงนะ เพราะถ้าล่มมันต้องเข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง แต่นี่ไม่ได้เลย
นั่นจิ เราเองก้อเข้าไม่ได้เรย ว่าจะไปสั่งของซะหน่อย
อยากสั่งสินค้าเหมือนกันค่ะ... สั่งไม่ได้เลยอ่ะ เข้าเว็บไม่ได้ T^T
ใครมีเบอร์คน ชื่อ ฟาง ที่เป็นแม่ค้าขายกลูต้าบ้างค่ะ
เราขอเบอร์โทรหน่อยสิ
เราสั่งกลูต้าไปในเว็บ แล้วเค้ายังไม่ส่งของให้เลย แล้วเวปก็มาถูกปิดแบบนี้
ใครมีเบอร์คนชื่อ ฟาง ช่วยโพสลงหน่อยนะ เราอยากได้เงินคืนมากๆ
ปิดปรับปรุงนะเราเคยอ่านที่ข้อความวิ่งตัวเล็กบนหน้าเวปอ่ะจ๊ะ

เซงเลยเนาะแม่ค้าก็อยากขายของลูกค้าก็อยากซื้อของ...

แต่ใครที่สั่งของแล้วยังม่ะได้ของนี่ซิเซงค่อด...
เหมอืนกันอยากเข้าๆๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย clubcut เมื่อ 2010-12-29 02:53
ทำไมถึงเข้าเว็ปมีดหมอไม่ได้งะจร้าใครรุ้บ้างงะจ้ะ ...

สงสัยเหมือนกันค่ะสั่งของไว้แม่ค้าเงียบไปแถมเข้าเวปไม่ได้อีกเซงเลยโทรไปก็ไม่รับแย่เลย  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้