ดู: 1410|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยแนะนำเรื่องเสริมจมูกหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมกะคุณหมอท่านไหนดีค่ะแนะนำหน่อยนะค่ะ บอกความแตกต่างของแต่ละหมอให้หน่อยนะค่ะ ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ พอดียังเลือกไม่ได้เลยค่ะ อยากเสริมมากค่ะก่อนที่ทำงานจะเปิดอ่ะค่ะ
ที่ดูๆก็มีที่ 1.หมอกิตติศักดิ์สวยงามคลินิก
              2.ที่ยูเนี่ยนมอลล์ค่ะ
              3.คลินิกบางกอกศัลยกรรม
              4.หมอออรถพรค่ะ
              5.หมอจุฑาค่ะ
              6.หมอคัมภีร์ที่ IDOL Click
              7.หมออภิชาญค่ะ

รบกวนช่วยหน่อยนะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-25 10:41:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะเลือกหมอไหนดีค่ะ..ช่วยหน่อย
อยากได้โด่งมากหรือโด่งแบบไหนอะคะ
จ๊ากกกกกกกกก ทะมายมีหมอในดวงใจเยอะจัง เหอๆๆ แนะนำให้ดูรีวิวของคุณหมอมากๆ แล้วค่อยๆ ตัดตัวเลือกออกไป จนเหลือสามสี่ท่านค่อยนัดคุยคับ แล้วจะตัดสินใจได้เอง
น่าจะIdolคลินิกนะค่ะเห็นรีวิวคนไปทำแล้วสวยเยอะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-4 07:50:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำนะค่ะ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้