ดู: 9912|ตอบกลับ: 71
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกมาเมื่อวาน

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อวานไปทำจมูกที่คุณหมอเฉลิมมาค่ะ  ตื่นเต้นมากเลยทำเสร็จออกมาก้เป็นลมเลยตลกมากๆ แต่วันนี้บวมเหมือนสิงโตเลย ไม่รู้ว่าอีกกี่วันถึงขับรถได้ ใครพอหราบบ้างคะ
หายไวไวนะค่ะ อยากดูรูปจังเลยย
ขับรถได้ตามปรกติครับ เพียงแต่พยายามอย่าให้จมูกโดนกระทบกระทั่งแรงๆก็พอครับ
ต้องนอนหมอนสูงๆ และหมั่นประคบเย็นบ่อยๆด้วยนะครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-20 20:42:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เดี๋ยวรอให้อีกสักสามวันก็จะลงรูปให้ดูคะ  เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆๆสำหรับทุกคำตอบค่ะ
ดูแลตัวเองดีๆนะครับ

หายไวๆ
อยากดูรูปจังเลยค่ะ
อย่าลืมอัพรูปให้ดูเรื่อย ๆ น๊าคร๊า
^^
อยากเห็นแล้วค่ะะะะ

พักผ่อนเยอะนะคะ
เป็นลมเลยเหรอคับ
อยากเห็นรูปเหมือนกันค่ะ...ขอให้หายไวๆนะคะ
ไงก็หายไวๆนะครับ
เป็นลมเพราะเห็นแล้ว สวยจนเป็นลมใช่ม้ายยย
55
ทำเสดนู๋ยังขับรถกลับเองเรยค่ะ ขำๆค่ะ ขับได้ปกติน้า
หายไวไวนะค้า
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 10:56:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หน้าบวมเปล่งประมาณกี่วันคะ  อยากรู้จังว่า จะสวยเหมือนพี่ plaa หรือเปล่า ชอบจมูกพี่เขามากๆเลย
บวมหนักๆ ก้อ 3 วันเเรก หลังจากนั้นก้อค่อยๆยุบอะค่ะ เรา 9 วันเเร้ว อาการบวมค่อยๆน้อยลงไปเรื่อยๆค่ะ
1 เดือนค่ะ ถึงจะยุบบวม เเละ 3 เดือน ถึงจะเห็นทรงค่ะ ชัดๆๆค่ะ
เปนงัยมั่งคะ
ขับรถได้เลยค่ะ แต่ของเราเมื่อวานวันที่ 4 เริ่มยุบแต่ใต้ตายังเหลืองๆอยู่ เริ่มออกไปหาไรกิน เดินๆแล้วรู้สึกเจ็บปลายจมูกอ่ะ เหมือนเวลาทำไรแล้วมันสะเทือนแล้วมันจะเจ็บๆอ่ะ ปรกติป่าวเนี่ย

วันนี้ว่าจะออกไปสระผมแล้ว

ประคบเย็นเยอะๆนะคะ หายบวมเร็ว
ดูแลตัวเองดีๆค่ะ เด๋วหายบวมก้องามแล้วเนอะ
เปนกำลังใจให้สู้ๆๆค่าา
อัพรูปให้ดูบ้างเน้ออ
หายไวๆ ครับ

รอดูรูปอยู่ ^^"
บวมหนักๆ ก้อ 3 วันเเรก หลังจากนั้นก้อค่อยๆยุบอะค่ะ เรา 9 วันเเร้ว อาการบวมค่อยๆน้อยลงไปเรื่อยๆค่ะ
1 เดือนค ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-8-21 10:59

ถูกต้องที่สุดคะ
ทำเสดนู๋ยังขับรถกลับเองเรยค่ะ ขำๆค่ะ ขับได้ปกติน้า
หายไวไวนะค้า
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-21 00:32

ช่าย... ผมก็ขับรถกลับเองเลย ทรหดมะล่ะ...
หน้าบวมเปล่งประมาณกี่วันคะ  อยากรู้จังว่า จะสวยเหมือนพี่ plaa หรือเปล่า ชอบจมูกพี่เขามากๆเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย ป้าปู เมื่อ 2009-8-21 10:56

... เรียก ปลา ว่าพี่ เหยอ... พี่ปลา...

ปล. รอดูโฉม สาวงามอยู่นะครับ ...
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-21 20:00:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โด่งมากๆเลย  เเวะมาให้กำลังใจคับ หายไวไวนร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้