ดู: 3566|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูกกับหมอพิชิต ศิริวรรณบ้างคะ ขอรบกวนด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราจะไปแก้จมูก 7 ปี ที่ทำมาจากที่อื่นค่ะ มันค่อยๆเบี้ยวไม่รุเพราะทำไม  ไปปรึกษาหมอพิชิต ให้คำปรึกษาดี ใจเย็น แต่อยากถามคนที่เคยไปทำน่ะค่ะว่าฝีมือหมอเป็นยังไงบ้าง มีรูปด้วยยิ่งดีค่ะ ขอบคุณค่ะ
เราเพิ่งไปทำกับหมอพิชิต 3อาทิตแล้วคะ สนใจไงเมลมาคุยกันได้นะคะ ba-jing@hotmail.com
แน๊คทำกับคุณหมอเมื่อ 14 ธันวา 53
คุณหมอเค้าจะทำในลักษณะธรรมชาติมาก
ปลายเหิน ๆ น่อย
แน๊คไม่ค่อยพอใจเท่าไรว่าจะไปแก้อ่ะ ^^"
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=2106
ลองตามลิงค์ไปนะ เค้าพูดคุยกันเรื่องคุณหมออ่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-18 22:24:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปแก้มาแล้ว  ครบหนึ่งปี เบี้ยวสั้นแกนเล็กเหมือนเดิม  หมอจะแก้ฟรีให้ใหม่อีกรอบ เฮ้อ....
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-1 15:18:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย znacxoxo เมื่อ 2011-2-21 17:30
แน๊คทำกับคุณหมอเมื่อ 14 ธันวา 53
คุณหมอเค้าจะทำในลักษณ ...

ไปแก้มายังคะ  หมอแก้ให้ฟรีไม๊คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้