ดู: 4362|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ท่านใดเคยทำหน้าอกกับหมอจุฑาบ้างคะ?

[คัดลอกลิงก์]
ส่วนตัวสนใจทำหลายอย่างมากคะ (เกิดมามีไรดูดีบ้างเนี่ย.. ) เห็นว่าคุณหมอมีชื่อเสียงด้านตัดกรามสวย อยากจะทราบว่าถ้าเป็นทำหน้าอก คุณหมอจะทำสวยมั้ยคะ? แล้วคุณหมอมีศิลิโคนแบบไหนบ้าง ท่านใดเคยทำหน้าอกกับคุณหมอมา รบกวนช่วยแนะนำและให้ข้อมูลด้วยนะคะ สนใจจริงๆ คะ ถ้ามีรูปรบกวนช่วยโพสให้ดูหรือรบกวนส่งมาให้ดูด้วยนะคะที่ Md_magic4@hotmail.com ขอบคุณมากๆคะ ขอให้สวยๆสมใจกันทุกท่านนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-16 13:49:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ Jah-ae ทำงานให้กับหมอจุฑาหรอคะ? หรือว่ามีประสบการณ์ทำกับคุณหมอมาก่อน? รบกวนขอข้อมูลด้วยคะ ขอบคุณมากคะ
ได้โทรไปหาคุนเอ๊แล้วนะคร๊
คุณเอ๋คะ รบกวนนิดค่ะ อยากทราบข้อมูลว่าต้องผ่าที่คลีนิค หรือโรงพยาบาลคะ และต้องนอนรพ.กี่คืน
ที่สำคัญ กี่วันถึงทำงานได้ค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
อยากทำหน้าอก จัง.....ต้องโทรนัดก่อน เข้าพบ หรือเป่า ค่ะ
สนใจคุณหมอเหมือนกันไม่ค่อยเห็นรีวิวของคุณหมอเลยอ่าค่ะข้อมูลน้อยขอคำแนะนำด้วยค่า yakuza__2011@hotmail.com (อันเดอร์สกอสองครั้งนะคะ) อยากสวยๆ^^
เสริชกูเกิ้ลข้อมูลทำหน้าอกทุกวันวันละหลายหนหาข้อมูลอ่านจนตาลายไปหมดมีในใจ2ที่ค่ะแต่อยากเห็นรีวิวหมอจุฑามากๆเลยค่าสนใจๆเพื่อนๆอย่าพึ่งเบื่อจะมาตอบนะคะน้องใหม่อยากอกบึ้มค่า++
เคยทำหน้าอกกับหมอจุฑา แต่ไม่สามารถเปิดเผยต่อสาธาณชนได้ แกจะสามไซส์ ให้เลือก อิ่มๆ อึ๋มๆ เอ็กซ์

อยากทำหน้าอกกับคุณหมอเหมือนกันค่ะ แต่ไม่เคยเห็นเพื่อนๆมาโพสต์ไว้เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้