ดู: 5921|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลูกศิษย์หมอเฉลิมช่วยตอบคำถามนี้หน่อยครับ...

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด king_sun เมื่อ 2009-8-18 13:03

มีคนถามผมว่า...
ทำไมไม่มีคนที่ทำจมูกกับหมอเฉลิมแล้วรู้สึกไม่ชอบบ้าง...
บอร์ดนี้ ไม่เห็นมีใครมารีวิวว่าไม่ชอบของคุณหมอเลย...

ผมก็ตอบไปว่า...
ก็ไม่รู้ดิ เพราะ ตัวเองทำมาแล้ว ชอบ และไม่เห็นมีใครจะ  ไม่ชอบซักคน
เขาบอกว่า....
ต้องมีบ้างสิ ...จะไม่มีซักคนเลยเหรอ... ไม่เชื่อหรอก....

ดังนั้น... ศิษย์หมอเฉลิมครับ ช่วยผมทีดิ ผมไม่สามารถตอบคำถามนี้ได้คนเดียวจริงๆ นะ
มีใครบ้างไหม ที่ทำออกมาแล้วไม่ชอบ.. แล้วที่ทำแล้ว ชอบ เพราะอะไร...
ผมแวะมา
เพราะไว้ใจค้าบ~~~~
สวยค่ะ ทุกอิริยาบถยัยเลยค่ะ อิอิ อยากได้แบบก้อยรัชวิน มีตังเมื่อไหร่จะไปแก้
เราก็ไม่ใช่ศิษย์ของหมอไหนทั้งนั้น  แต่เหนเค้าทำที่หมอเฉลิมก็สวยๆ ทั้งนั้น  แต่ตอนแรกๆ แอบคิดว่านี่เปนเวปของทางคลินิก  เพราะ....มีแต่คนอวยคุณหมอจัง
น่าๆความคิดคับ..............

แต่ดูจากผลงาน...........

ผมไวใจหมอนนะ............

รอทำสุดฤทธิ์คับ.................
หมอทำสวยครับ  ผมว่านะ  เคยพาเพื่อนไปทำ  แต่ที่ไม่ชอบก็ตรงที่ต้องแก้น่ะครับ  เจ็บอ่ะ  เพื่อนบอก  แต่พอแก้แล้วสวยมากจิง ๆ   ครับ
ผมยังไม่เคยทำนะแต่จองคิวจะทำเดือนธันวาโน๊น...

แต่ก็เชื่อฝีมือของคุณหมอคับ..

เห็นหลายคนออกมากดีก็เลยตัดสินใจจะทำอ่ะคับ
ยังไม่ทำเลยครับ

กำลังคิดจะไปทำกับคุณหมอครับ

ดูจากรีวิของหลายท่านยิ่งมั่นใจ

ว่าออกมาดูดีแน่ๆครับ

ชอบๆๆ
อันนี้จริง เพื่อนผม โมโห หมออะที่ มาช้านัดไว้ 11.30 มา12.30

พอเข้าไปคุยด้วย แล้วคุย้สร็จ ยิ้ม ชมหมอใหญ่ว่า ดีงูนงี้ 555+

ยังไม่ทำแต่ จะทำครับ
ขนาดคุณหมอเองเค้ายังบอกว่า
เค้าทำให้ใครถูกใจทังหมดไม่ได้หรอก
เค้าบอกว่า เค้าก็ต้องพัฒนาฝีมือไปเรื่อยๆ

คนชอบก็มี ไม่ชอบก็มีครับ
แต่ส่นมากจะชอบ เพราะติดใจในความใจดีที่คณหมอมีให้กับคนไข้
เรื่องนี้พูดยาก  ใครไม่ชอบช่างเค้า แต่ผมชอบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อิอิ นี้รอให้ว่าง เคลียคิววันหยุด นัดหมอ จะแก้ให้สวยอีก อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ไม่ชอบเหมือนกันค่ะ

ไม่ชอบตัวเองนะ  ไม่ชอบที่ทำไมทำจมูกครั้งแรกไม่ทำกับหมอเฉลิมน๊า

ดูเสะ ต้องมาเจ็บตัวรอบ 2  เสียเงินซ้ำซ้อน  (ดีนะกลับตัวทัน ได้แก้กะคุณหมอเฉลิม)

เจ็บใจตัวเอง จิง จิ๊งงงงงงงงงงงงง   เฮ๊ยยยยยยยยยยยย        
ไม่ชอบค่ะ

ไม่ชอบค่ะ

ไม่ชอบจริงๆๆนะคะ

ไม่ชอบที่คุณหมอทำจมูกสวยเกินคะ- -*เพราะทำให้คนไข้หลงตัวเอง
อย่างหนูเป็นต้น555
หลงระเริงลัลลา
ต่างคนต่างความคิดค่ะ มีชอบและมีไม่ชอบ
แต่ดูแล้วชอบเยอะ
อืม..............

เห็นมีเเต่บ่นว่า ถึงไม่โด่งค้ำฟ้า... แต่ว่าไม่แหมบแล้วอ่าคร๊าบบบบบ.....
ไม่รุ..........จริงๆไม่รุ้..........อย่า....อย่าคาดคั้น...ตอบได้แค่ไม่รุ
มีซิครับ ทุกอย่างมี 2 ด้านเสมอ

แต่ที่แน่ๆ คุณหมอเฉลิมมีความรับผิดชอบสูง

คุณหมอต้องแก้ไขให้แน่นอน เมื่องานบางชิ้นมีปัญหานะครับ:)
ส่วนตัวก่อนที่จะทำรุสึกชอบผลงานของหมอค่ะก็เลยเลือกหมอเฉลิม

แล้วพอได้ทำด้วยตัวเองก็ชอบการดูแลเอาใจใส่ของหมอหลังจากที่ทำอ่ะค่ะ

หมอใจดีมากค่ะรับฟังความต้องการของเราเป็นอย่างดี

ขอบอกว่าคุณหมอเฉลิม The Best ค่ะ
ชอบฝีมือของหมอค่ะ แต่ยังไม่ได้ทำ จะทำปีหน้านะ จมูกก่อน ตาทีหลัง ครั้งแรกกลัวๆ แต่เข้ามาเว็บนี้แล้วอบอุ่นทำให้เรื่องศัลยกรรมไม่ใช่เรื่องน่ากลัวอย่างที่คิด และมีเพื่อนๆค่อยให้กำลังใจมีน้ำใจงามจริงๆ ถ้าเวลามิ้นทำแล้วขอกำลังใจนะค่ะ ตอนนี้รอนานแต่รอได้ค่ะ (โทษทีอาจตอบไม่ตรงคำถามนะจ๊ะ)
ในสายตาผมคงดีที่สุดนะถ้าไม่ทำกับหมอเฉลิมก็ไม่รู้จะทำกับใครให้ถูกใจ
แก้ไขล่าสุด HongRim เมื่อ 2009-8-18 20:39

ผมยังไม่ชอบเลย ทำโด่งขึ้นไม่ได้กว่านี้อีกแล้ว หมอยังไม่ให้แก้เลย
แต่คนรอบตัวผม ส่วนใหญ่ชอบจมูกผมมากเลย
ขนาดหมอรักษาผิวหน้าที่เป็นผู้หญิงยังถามเลย ว่าไปทำที่ไหน หมออยากทำมั่ง - -* ซะงั้น

ป.ล. หมอเฉลิมทำจมุกมา 20 กว่าปีแล้วครับ มีการพัฒนาเทคนิคการเหลาซิลิโคนตลอด
น้อยคนนะที่จะไม่ชอบ
เปนว่าที่ นะครับ
ยอมรับว่า ตัดสินใจ จากเวป และ รีวิว ของศิษย์เก่า
ดวงเปนอีกส่วน ที่ต้องยอมรับ
จากความรู้สึก ก้อ สัมผัสได้
ถึงยังไม่เจอ ผมก้อรู้สึก ดี และตัดสินใจทำกับหมอละคับ
ถ้าไม่ดี บรรดาศิษย์เก่า คงไม่รักกันขนาดนี้ :)
คือมันก้อเเร้วเเต่ดวงเรานะ กิ๊ฟท์ว่า

มันไม่ 100% หรอกที่จะทำให้ถูกใจไปหมดทุกคน

ทำใจเป็นกลางค่ะ (เเต่ส่วนตัวก้อคิดว่าหมอเฉลิมก้อทำถูกใจเราอะค่ะ)
ด้วยส่วนตัวชื่นชอบฝีมือคุณหมอครับ
แต่ยังไม่ได้ทำ
55+

ผมคิดว่าต้องมีคนไม่ชอบบ้างหละครับ
คุณหมอคงไม่สามารถทำให้ถูกใจ ทุกเคสหรอกครับ
เพราะ ความชอบของคนเรามันไม่ได้เหมือนกันอะครับ
อยากจะรู้เหมือนกัน แต่ถ้าคนเขาทำออกมาไม่ดี เขาจะกล้ามาบอกหรอ แต่ยังไงก็จะมารอฟังนะก๊าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้