ดู: 4274|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] หมอไทยVSหอมเกาหลี ที่ไหนแน่ก่าวกัล

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
555+ อ้าววสู้ๆคับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 01:06:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กัน ไม่ใช่ กัล
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-8-18 00:30

จะไปเกาหลี แล้ว หุหุ    ตาsexyปะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 01:08:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตาชั้น เดียว พวก ตาชั้นเดียวไปอัฟ2ชั้นหมด ทิ้ง ผมตาsexyแปลก ดี  เค้าก็รักของเค้านะ ตาชั้นเดียว ตาชั้นเดียว 555
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-18 01:15:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กิวๆ

ถ้าปีหน้า หล่อ เท่านี้ จะไม่ทำศัลกรรม เยย สัญญา อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
http://photos3.hi5.com/0098/665/554/RIdzGM665554-02.jpgกิวๆ

ถ้าปีหน้า หล่อ เท่านี้ จะไม่ทำศัลกรรม เย ...
ต้นฉบับโพสโดย AOJO เมื่อ 2009-8-18 01:15

โอ้ว ปีหน้าคงต้องทำแน่ครับ

ขอบคุณที่เข้ามาสวย เซ็กซี่ ให้ดูนะ
เพิ่งเข้าใจที่เวลาเพื่อนๆชอบล้อกันว่า
"สวยนะมึง" อย่างนี้อ่ะครับ
ทำเมื่อไร ก็เอามาให้ดูบ้างนะ

บินไปเกาหลีดีๆนะ  อย่าไป(ตา) สวย เซ็กซี่ แข่งกับแอร์โฮสเตสนะครับ
ตาชั้น เดียว พวก ตาชั้นเดียวไปอัฟ2ชั้นหมด ทิ้ง ผมตาsexyแปลก ดี  เค้าก็รักของเค้านะ ตาชั้นเดียว ตาชั้นเดียว 55 ...
ต้นฉบับโพสโดย AOJO เมื่อ 2009-8-18 01:08

ยอมรับว่า แปลก จริงๆ
อุ้ย  เพิ่งเห็นว่า เค้ามีกฏว่า

"ทางเว็บไซต์ขอความร่วมมือจากสมาชิกในการตั้งกระทู้ โดยไม่ใช้คำพูดนินทาว่ากล่าว เปรียบเปรย หรือประชดประชัน เสียดสี ส่อเสียด ถึงบุคคลที่ 3 ไม่ว่าในทางใดที่นำพาไปสู่การขัดแย้งกัน ที่นำมาซึ่งความไม่สงบ หากทางเว็บมาสเตอร์ตรวจพบ จะ PM แจ้ง และขออนุญาตท่านในการลบกระทู้หรือจำกัดการใช้งานกระทู้ตามแต่เห็นสมควร"

แต่บุคคลที่ 2 ไม่ผิดใช่ไม๊ครับ คุณผู้ดูแลบอร์ดครับ
55
ถ้าปีหน้าหล่อขนาดนั้นก็คนไม่ต้องทำแล้วหละคับ
เพราะท่าจะหมดไปเยอะแล้วว

เย้ยยยย
อืม สนุกจัง
มีหลายรูปแบบ
เปนว่า ไม่ว่า จะทำอะไร
จะเปนกำลังใจให้ก้อแล้วกันครับ
55555 ฮาได้อีก อิอิ
-0- ชอบจังผุ้ชาย เล่นฟิตเนส หุ่นล่ำนิดๆเฟริมๆ มีซิกแพ๊ก ><

จะมีบ้างไหม สักวันที่ฉันจะได้ลิ้มลอง ลั้น ลั้น ล้า...
อุ้ย  เพิ่งเห็นว่า เค้ามีกฏว่า

"ทางเว็บไซต์ขอความร่วมมือจากสมาชิกในการตั้งกระทู้ โดยไม่ใช้คำพูดนินทาว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย smoken33 เมื่อ 2009-8-18 01:42

อยากผิดมั้ยคัฟ เดียวช่วยคัฟ

อิ อิ

-0- ชอบจังผุ้ชาย เล่นฟิตเนส หุ่นล่ำนิดๆเฟริมๆ มีซิกแพ๊ก ><

จะมีบ้างไหม สักวันที่ฉันจะได้ลิ้มลอง ลั้น ลั้น ล ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-8-19 23:54

โอวว ลิ้มรส

รส ชาติไอศรีม อันหอมหวาน

หอมกรุ่น นุ่มลิ้น

555 นึกถึงเซวนเซ่นคัฟ

อิ อิ
ไปกินด้วยกันมะ

โออิชิ ขอนแก่นจะ ไปประเดิมคนแรกเลย ><
ตาชั้น เดียว พวก ตาชั้นเดียวไปอัฟ2ชั้นหมด ทิ้ง ผมตาsexyแปลก ดี  เค้าก็รักของเค้านะ ตาชั้นเดียว ตาชั้นเดียว 55 ...
ต้นฉบับโพสโดย AOJO เมื่อ 2009-8-18 01:08

อะไรอ่ะทิ้งผม ตา sexy แปลกดี sexy ก็ดีแล้วนี่ คือคนอื่นไปทำตาแล้วไม่ดีต้องแบบ aojo ถึง sexy หน้าตาดี อะไรอย่างนี้เหรอ
ตี้อ่ะ แค่เค้าพิม ปลาก้อสับสน งงงวย พอแระ ตี้อย่ามาย้ำให้งงเพิ่มเด่ะ คนยิ่งเอ๋อๆโก๊ะๆอยู่ แปลไม่ออกเรยอ่ะ หรือชั้นตกภาษาไทย -*-
ตี้อ่ะ แค่เค้าพิม ปลาก้อสับสน งงงวย พอแระ ตี้อย่ามาย้ำให้งงเพิ่มเด่ะ คนยิ่งเอ๋อๆโก๊ะๆอยู่ แปลไม่ออกเรยอ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-20 00:08

ไม่เหมือนปลาเนอะตาสองชั้นแล้วสวยนะ กลัวยุบแล้วชั้นเล็กไปดิ เล็กไปก็ให้หมอแก้ได้
ไม่เหมือนปลาเนอะตาสองชั้นแล้วสวยนะ กลัวยุบแล้วชั้นเล็กไปดิ เล็กไปก็ให้หมอแก้ได้ ...
ต้นฉบับโพสโดย tee เมื่อ 2009-8-20 00:21

{:13_972:} เจ็บตัวบ่อยๆก้อไม่ไหวม้าง ชั้นไม่ต้องโตมากก้อได้ ขอแค่ชั้นชัดๆก้อพอ เมคอัพช่วยเราได้ {:13_996:}
ถ้าต้องการแค่นั้นก็ไม่มีปัญหาหรอกตี้ว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้