ดู: 2804|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเคส ตัดเนื้อปลายจมูก

[คัดลอกลิงก์]
คือเป็นปลายจมูกใหญ่อะคะ ไม่ใช่ปีกจมูกนะคะ เนื้อตรงกลางนะคะ เท่าๆที่อ่านรีวิวมา หมอส่วนใหญ่ก็ให้เสริมโด่งๆ ก็จะช่วยให้จมูกเล็กลงได้ แต่หนูว่ามันก็เล็กลงไม่มาก หนูก็เลยคิดดั้งหนูก็พอจะมีอยู่แล้ว ถ้าเสริมจิงหนูคงเสริมโด่งกว่านี้ได้ไม่ได้มากไม่งั้นมันจะดูโด่งเว่อร์  เพราะพอจะมีดั้งอยู่แล้ว แต่ก็เห็นบางเคส ซึ่งน้อยมากๆ คือตัดเนื้อปลายจมูก ก็เลยอยากทราบว่า หมอท่านไหน่รับตัดเนื้อปลายจมูกบ้าง ที่เห็นมา ก็มีหมอเฉลิม แล้วก็เห็นของพี่คนหนึ่ง ที่ทำกับหมอวีระพันธ์ บางแสน ทำแล้วจมูกเรียวขึ้น เห็นแล้วมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยคะ อย่างน้อยจมูกใหญ่อย่างเราก็เล็กลงได้^^ ตอนแรกสนใจจะเสริมกับหมอวรวิทย์ แต่ไม่รู้หมอรับตัดเนื้อตรงปลายมั้ยอะคะ ส่วนหมอเฉลิมก็คิวยาวเกิน หมอศิริพรชัยก็น่าสนใจ แต่ก็คิวยาวเหมือนกัน เออแล้วที่มีช่วงหนึ่งคุณหมอทำแล้วมีปัญหา ตอนนี้ยังมีอยู่มั้ยคะ ขอทราบรายละเอียดและราคาด้วยนะคะ อยากทำประมาณพฤษภานะคะ เพราะช่วงนั้นถึงจะได้ปิดเทอมจริงๆ จะได้มีเวลาพักฟื้นตัว ใจจริงอยากทำตั้งแต่ตอนนี้ละ^^ ขอถามอีกนิดคะ ตรงระหว่างตา ดูไงหรอคะ ที่ว่าเนื้อเยอะ เพราะดูๆแล้วของหนุน่าจะไม่เยอะ กลัวทำแล้วตาจิกลง เพราะเวลาหนุลองดึงแล้วตามันเข้าหากันนะคะ
เคสแบบนี้พี่เคยปรึกษาที่คลีนิคหมอยุทธพงษ์ค่ะ เขาแนะนำให้เสริม ตัดปีกด้านนอกและด้านใน
ราคาไม่เกิน 2หมื่น มีเพื่อนที่ทำงานจะไปทำวันที่21 มี.ค. นี้ค่ะ ได้ผลยังไงจะ PM บอกนะคะ
เนื้อตรงปลายจมูกใหญ่เหมือนกัน
ตัดเนื้อออก อย่างเดียว ไม่เสริมได้ไหมคับ ดั้งพอมีเป็นสันอยู่แล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้