ดู: 1609|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฮัมพ์กับหยดน้ำนิเราบอกหมอให้ทำได้มั้ยค่ะเอา2อย่าง

[คัดลอกลิงก์]
แบบว่ารื้อกระทู้ดูอาจจะคำถามโง่ๆไปแต่ว่ายิ่งใกล้วันมาทำครั้งแรกยิ่งคิดไปต่างๆนาๆ
เราบอกหมอให้ทำ2อย่างพร้อมกันได้ช่ายมั้ยคะรบกวนพี่ๆตอบทีค่ะ..อยากแบบทีเดียวแล้ว
ไม่ต้องกลุ้มใจแก้ค่ะ..... ยิ่งใกล้วันยิ่งมีคำถามมากมาย-*-ครั้งแรกมันดูโง่ๆไงไม่รู้ค่ะ
ทำพร้อมกันได้ทั้ง 2 อย่างครับ

แต่...

ฮัมพ์จะทำให้จมูกดูเหมือนสั้นลง

หยดน้ำจะช่วยให้จมูกดูยาว

ถ้าเป็นคนจมูกยาวอยู่แล้วก็ทำฮั้มพ์ได้สวย

ถ้าจมูกสั้น ไม่แนะนำครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-16 00:24:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะเข้าใจแจ่มแจ้งเลยยยโอ๊ยโล่งอก
ขอบคุณค่ะไม่ง้านก้อนั่งคิดไปคิดมาอยู่นานเลยค่ะ
ได้ทั้ง 2 อย่างเลยครับ... เพราะมันอยู่คนละที่กัน
รายละเอียดตามไปดูได้ที่นี่ครับ...
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
ยังไงก็ลองปรึกษาคุณหมอดูนะครับ ว่าจมูกเราเหมาะกับฮัพม์ มากน้อยแค่ไหน
ผู้หญิงส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีฮัมพ์อะครับ
เอาภาพที่ต้องการ แล้วลองปรึกษาคุณหมอเลยก๊าบปม
เชื่อพี่โอมอะ เพราะมีฮัมพ์ มันจะดูสั้นขึ้น

เเล้วอย่าลืมไปถามหมอจะได้สบายใจค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-16 10:21:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้