ดู: 5243|ตอบกลับ: 33
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

HBD ตั้ม king_sun 16 สิงหาคมจ้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-8-15 21:15

มีความสุขมากๆนะจ๊ะ ขอให้ผ่านพ้นเรื่องร้ายๆไปได้ด้วยดีนะจ๊ะ  ไร้ทุกข์ ไร้โศก ไร้โรค ไร้ภัยจ้า ปลาขออวยพรล่วงหน้าก่อนแระกันนะจ๊ะ

birthday-cake-773619.jpg (82.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

สุขสันต์วันเกิดนะคับ

ขอให้หล่อๆรวยเเล้วก่ะถูกหวยรางวัลที่1นะค๊าฟฟ

(ถูกเเล้วเเบ่งด้วยนะคับ อิอิ)

มีความสุขมากๆนะคับ

คุณปลาขอ1ชิ้นครับเอาตรงสตอร์เยอะๆ
ว๊าววว พี่ตั้มแก่ขึ้นอีกปีแล้วนะค่ะ อิอิ

สุขสันต์วันเกิด Happy birthday to P'Tum ขอให้มีความสุขมากๆๆ

ร่ำรวยเงินทอง เจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน และเป็นที่รักของทุกคนนะค่ะ^^

แล้วก็ขอให้หล่อๆ ยิ่งขึ้นกว่าเดิมด้วยยย....
{:13_929:}
สุขภาพ แข็งแรงตลอดปีนะครับ
16 หวยออกด้วย ขอให้ถูกรางวัลที่ 1  เลยนะครับ คุณตั้ม
อุ๊ย สตรอเบอรี่ 33 ลูก น่ากินจัง
HappY Birth day น่ะคับ พี่ตั้มม

ขอไห้พี่ชายมีความสุขมากๆ คิดอยากจะได้อะไร ขอให้สมหวังนะครับผม

ร่ำรวยๆ นะครับบ แล้วที่ขาดไม่ได้ ก้ขอให้พี่ชายมีสุขภาพแข็งแรง ตลอดไปน่ะครับผมม

: PP

Birth day Kubb ^ ^
สุขสันต์วันเกิดนะฮะพี่ตั้ม ขอให้ประสบความเร็จในหน้าที่การงาน
ขอบคุณที่ให้ความรู้ในรีวิวนะฮะ แวะไปอ่านประจำเรยล่ะ

Leelawadeehapybirthday.jpg (47.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

มีฟามสุขมากๆนะคะ
ขอให้มีชีวิตเหมือนดอกไม้ที่สดใสในรูปนี้นะตั้ม

image003.jpg (47.41 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

สุขสันต์วันเกิดนะครับ
อิอิ.... กะจะแวะมาปั๊ม rep ก่อนนอน ไม่นึกว่าจะเจอของดี
ขอบคุณทุกๆ ท่านคร๊าบ...โดยเฉพาะ เพื่อนปลา ที่เริ่มตั้งกระทู้
ขอบคุณจริงๆ ที่ยังใส่ใจเพื่อนคนนี้ ... ดีใจจังที่มีเพื่อนดีๆ ในดั้งโด่ง เพิ่มอีกกลุ่มนึง
แถมเป็นเพื่อนที่ให้ความจริงใจ ใส่ใจ และแคร์ความรู้สึกกันและกัน เป็นอย่างดี...
ขอบคุณจริงๆ จากใจ ...
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
HaPPy BiRTH DaY kAaaaa...

มีฟามสุขมั๊กๆ นะคะ
Happy Birthday คร้าบบบบบบบบบบบบบบพี่ชายสุดหล่อ
HaPPy  BirtHDaY  

พี่ตั้มนะคับ

ขอให้มีความสุขมากๆ

สิ่งใดที่ร้ายๆ ก็ขอให้ผ่านพ้นไป

ต่อไปก็ขอให้มีแต่สิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตนะคับ
ฟ้าส่งปัญหามาให้แก้ทุกวันนะครับ
ขอให้คำอวยพร ของทุกคน
เป็น สติ และ กำลังใจให้ ทุกปัญหาของชีวิตผ่านพ้นไปได้ด้วยดี
HBD ครับ
Happy Birthday ด้วยอีกคนนะก๊าบ
แก่ขึ้นอีกปี (แซวเล่นนะ)
ให้อำนาจคุณพระศรีรัตนไตรและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลละโลก จงดลบันดาลให้พี่ขอให้มีความสุขมากๆ คิดหวังสิ่งใดสมดังปรารถนา จากน้องคนนี้อีกคนก๊าบปม
ให้ตั้มมีแต่ความสุขนะจ๊ะ สุขภาพเข็งแรง
33 แล้วไม่ต้องมาเรียกเขาพี่เลย
สุขสันต์วันเกิดนะค่ะพี่ตั้ม คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนานะค่ะ ร่างกายแข็งแรง มีแต่ความสุขตลอดไปนะค่ะ
happy birthday พี่ตั้มนะคะ...
ถึงเป็นน้องใหม่แต่พวกพี่ๆให้ความเป็นกันเองมากๆเลยค่ะ อย่าเจ็บ อย่าจน นะค่ะพี่...

ขอให้มีความสุขคิดสิ่งใดก็ให้สมปรารถนานะครับ  เอะหวยออก เก้าสามสามล่ะ ถูกหวยป่ะครับ
เข้ามาอวยพรวันเกิด ให้น้องตั้มครับ สุขสันต์วันเกิดคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
หล่ออยู่แล้วนิ ให้ร่ำรวยๆ สุขใจ สบายกายนะจ๊ะ
HappY Birth day น่ะคับ พี่ตั้มม
ขอให้มีความสุขมากๆ
สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้