ดู: 8317|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฉีดขาวที่ คลีนิก เมโกะ ดีอะป่าว คะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีวันนี้นู๋ไปถาม ที่เมโกะมาอะคะ เขาบอกว่าตอนนี้เปนโปรโมชั่น ซื้อ10เข็ม แถมอีก10

แล้วเขาบอกว่ามันเปนวิตตามินซีที่ร่างกายต้องการอะคะ แล้วนู๋ถามว่าจะเปนมะเร็งไหมเขาบอกว่าไม่เปน

นู๋ก้อเลยอยากขอคำแนะนำ...
วิตามินซีอ่ะ กินเอาก้อได้ค่ะ เพราะร่างกายดูดซึมต่อครั้งได้แค่ 500 มิลลิกรัม ถึงให้ไปเกิน ก้อออกมาเปนฉี่หมด แล้วจะฉีดทำมัยหละค้า
เหอ ๆ
นั้นสิค่ะ
เหงว่าการฉีดผิว ยังไม่มีการรับรองไม่ใช่หรอกค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-16 01:07:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงพี่ปลามาก ๆ คะ ที่จิงกะว่าจะไปอยู่ แต่ไม่ไปและคร่าาาาาาาาาาา
ลูกปลาเปนเจ้าแม่ความงาม คอรเฟิ้ม ครับ
วิตามินซีอ่ะ กินเอาก้อได้ค่ะ เพราะร่างกายดูดซึมต่อครั้งได้แค่ 500 มิลลิกรัม ถึงให้ไปเกิน ก้อออกมาเปนฉี่ห ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-15 19:54

เห็นด้วยกะคุณปลาสุดๆค่ะ  ตอนนี้ก็กินวันละ 1000
เท่าที่เภสัชกรแนะนำมา ถ้า Buffer C 500 mg. ของแบล็คมอร์ เม็ดวิตามินจะอยู่ในรูปแบบที่มีฟิมล์เคลือบหลายชั้น
และจะค่อยๆปลดปล่อย วิตซีมาทีละนิดอยู่ในร่างกายได้ 8 ชม.เหมาะสำหรับคนเป็นโรคกระเพาะ
แต่ถ้าเป็น Bio C 1000 mg. จะปล่อยมาทีเดียวเลย 1000 mg. มีผลเสียนิดนึงคืออาจระคายเคือยกระเพาะ

แต่ตะเองโลภมากนิดหน่อยอ่ะค่ะ มันดูดซึมได้เท่าไหร่ไม่รู้เหมือนกัน กิน 1000 ไว้ก่อน
เอาใสไว้ก่อน กระเพาะไว้ทีหลังอ่ะค่ะ....hahaha..
โห
อันตรายไปอ่ะ
แพงหลายหมื่นเลยไม่ใช่หรอที่นั่นอ่ะ
ราคาเท่าไรหรอค่ะ   ไม่เคยรุ้มาก่อนเลยว่าที่นี่มีอ่ะคะ
มีจร้าเพราะเราไปทำจมูกกับฉีดไขมันที่นั่น เราสอบถามกับพยาบาลอ่ะ
สองสามหมื่นได้มั้ง ได้ไม่กี่เข็มแถมต้องฉีดเรื่อยๆถึงจะเห็นผล  เพราะพื้นฐานเราไม่ใช่คนขาวอ่ะ
แล้วมันก้อไม่ถาวร มันไม่คุ้มกับเงินที่เสีย เราเลยไม่สนใจเท่าไหร่อ่ะค่ะ
โอ้ว ทาครีมเอาดีกว่าแล้วก็วิตมิน c แล้วก็ทากันแดด เด๋วก็ขาวครับ
ฉีด กิน ทา  ให้ครบเลยได้ไหมอะ
เลือกแบบทานดีกว่านะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้