ดู: 1667|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอกำลังใจด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พรุ่งนี้จองคิวแระนะพี่ๆทุกคนใจเต้นเหมือนกันว่าจะออกมายังไงสวยสมใจหรือปล่าว
ต้องขอบอกเลยว่าขอบคุณข้อมูลที่ได้มากมายในเวปนี้เข้ามาอ่านนานแระแต่ไม่ได้สมัครซะที่
เป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ....ขอบคุณเวปดีๆคนใจดีๆทุกๆคนเลยคร้า
ดูหน้าไว้นะคะมันจะสวยขึ้นมั้ย....สู้ตายค่ะผู้ญอย่าหยุดสวย(ถึงมีน้อย555)
สวยแน่นอนคัฟผม
ยังงัยเปนกำลังจัยหั้ยน้าคัฟ
โชคดีคัฟผม
มาให้กำลังใจอีกคนก๊าบบบบ สู้ๆๆๆ
สวยแน่ๆ ครับ สู้ๆ
ว่าแต่จะขึ้นเขียง ที่หมอไหนครับ...
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทำแล้ว ก็ต้องดูดีกว่าเดิมซิค่ะ อิอิ

ว่าแต่ทำหมอไหนหรอค่ะ?

และก็อย่าลืมเตรียมตัวให้พร้อมทั้งก่อน-หลังทำ ให้ดีนะค่ะ

เป็นกำลังใจให้อีก 1 ดวงค่ะ^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-15 12:23:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่สวยงามค่ะ...ใจเต้นมากมาย
ขออนุญาติย้ายกระทู้ไปห้องสอบถามก่อนนะครับ เมื่อทำแล้วจะย้ายกลับมาห้องรีวิวอีกครั้งครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-15 12:37:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ได้คิวขึ้นเขียง....24นี้คร้าสู้ตาย
ดูดีขึ้นแน่นอนคับ

ไม่ต้องกังวลนะคับ

สุ้ๆ
ใช่คับผู้หญิงอย่าหยุดสวยดังนั้นต้องก้าวไปข้างหน้าคับ เป็นกำลังใจให้นะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้