ดู: 1762|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยพิจารณาหน่อยค๊าคือว่าอยากศัลยกรรมดั้งอ่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

คือว่าอยากทำจมูกอ่ะค่ะ
แต่ยังไม่ค่อยรู้ข้อมูลอยากได้เเบบเกาหลี แล้วก้อเป็นธรรมชาติด้วย
เพราะเป็นคนไม่มีดั้งเลย  ไม่รู้ทำไม... อยากจมูกโด่ง ๆ
ไป ไหนจะได้มีความมั่นใจ  เพราะปกติตอนนี้ไปไหนไม่มั่นใจเลยเพราะไม่มีดั้ง คริ ๆ
ไม่อยากได้แบบเเข็วทื่อ ๆ เนื่องจากเห็นคนแถวบ้านไปทำมามันโด่งเกินเหมือนจะทะลุออกมาแล้วอ่ะค่ะ

ยังงัยช่วยออกความคิดเห็นหน่อยนะค่ะ ต้องทำอะไรบ้าง ด้วย ตริ ๆ

อยากสวยค่ะ   ไปทำที่ไหนดีค่ะ....
แก้ไขล่าสุด HongRim เมื่อ 2009-8-14 20:39

ต้องศึกษาเองนะครับ อ่านในกระทู้รีวิวศัลยกรรมของเพื่อนๆได้ครับ แล้วค่อยตัดสินใจนะ
แนะนำให้อ่านเยอะๆๆครับ http://www.dungdong.com/forumdisplay.php?fid=13&page=1
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-14 20:40:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่วนตัวแล้วชอบจมูกของพี่  Plaa แล้วก้อ พี่ Nookim ค่ะ จมูกสวยดี หน้าก้อสวยขึ้นเยอะค๊า
แก้ไขล่าสุด pokpokko เมื่อ 2009-8-14 20:46

มองๆ หมอคนไหนไว้เป็นพิเศษหรือป่าวค่ะ

ถ้ากลัวเป็นแท่งก็อย่าทำตรงหว่างตาสูงมาก อีกอย่างต้องดูเนื้อจมูกเราด้วย

ถ้าเนื้อน้อย หมอก็ทำให้ไม่เยอะหรอกค่ะ เหมือนของเปิ้ล ลองเข้าไปดูก่อนได้นะค่ะ

รู้สึกว่าจมูกจะคล้ายๆ กัน แหมบเหมือนกันเรย 555+ ดั้งหายๆๆๆๆ

ของเปิ้ลพอทำออกมาแล้ว มีแต่คนทักว่าดูเป็นธรรมชาติมากกกกก (ชักสงสัยว่ามันโด่งป่าวเนี่ย!!!) อิอิ

ตามลิงค์เลยค่ะ http://www.dungdong.com/viewthre ... p;extra=&page=1

ลองศึกษาข้อมูลของหมอ และดูรีวิวของเพื่อนๆ พี่ๆ ประกอบไปด้วยนะค่ะ^^

ปล. อยากได้แบบเกาหลี ก็ต้องดูด้วยนะค่ะ ว่าทรงไหนจะเข้ากับหน้าเราที่สุด ถ้าจะให้ดี ก็ต้องลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอค่ะ
ลองศึกษาจากริวิวดูนะครับ
แต่ทำออกมาแล้ว สวยขึ้นแน่นอนครับ
กะลังจะทำเหมือนกันเป็นกำลังใจให้นะคะสู้ๆ
นู๋ทำทรงพี่ได้ค่ะ โดยรูปจมูกทำได้ แต่เรื่องความโด่ง อาจจะไม่เยอะมากนะคะ แต่ของนู๋ดึงสุดเนื้อก้อไม่หลอกตาค่ะ
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ค่อยๆๆตัดสินใจ นะค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-16 11:35:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ พี่เปิ้ล แล้วก้อ พี่ปลา นะ ค่ะ ได้คำแนะนำเยอะเลย
อายุ เท่าไหร่เอ่ย

หน้าเดกจังเรยอ่ะคับ
ทำเรยค่ะ สวยขึ้นอยู่แระ
ถ้าอยากทำก็เสริมอย่าโด่งมาก  เหมือนที่น้องเปิ้ลบอก
ไม่อยากให้เป็นแท่งดูหลอก ๆ ก็เสริมช่วงหว่างตาต่ำ ๆ
ศึกษาหาข้อมูลเยอะ ๆ นะคะ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 13:49:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อา ยุ 17 เอง ค๊า         อยาก ทำ ๆ ๆ ๆ
สนใจอยากทำเหมือนกันค่ะ ตอนนี้กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ ใครพอจะแนะนำหมอที่อุบลให้บ้างค่ะ

พอดีเป็นคนอุบล เลยอยากทำที่อุบล จมูกแบบนี้ทำทรงไหนดีน๊า คิดๆๆๆ

เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะ ถ้าทำออกมาสวยแน่นอนค่ะ
น่ารักจังเลยยย
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-22 13:07:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือว่าอยากทำจมูกอ่ะค่ะ
แต่ยังไม่ค่อยรู้ข้อมูลอยากได้เเบบเกาหลี แล้วก้อเป ...
ต้นฉบับโพสโดย umiko เมื่อ 2009-8-14 20:31 [/quote]
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้