ดู: 1744|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกต้องระวังอะไรบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราอยากทำจมูกมากแต่ด้วยความที่แพ้อากาศก็เลยชอบขยี้จมูก แถมยังไม่ค่อยระวังด้วยอ่าค่ะ ถ้าเราทำจมูกแล้วมันต้องระวังเรื่องอะไรบ้างคะ

ตอนนี้สนใจของคุณหมอเฉลิม ฟอร์จูนอ่าค่ะ เห็นว่ามีแบบ 15000 กับ 18000 บาท มันต่างกันมากไหมคะ เห็นบอกว่า ถ้า 15000 บาท จะมีพังผืดต้องไปฉีดสลายหรืออะไรนี่แหละเราก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง แบบนี้ทำเสร็จต้องกลับไปหาหมอบ่อยๆรึเปล่าคะ หรือทำปุ๊ปก็อยู่กับเราไปได้นานๆเลย

ขอบคุณทุกคำแนะนำนะคะ เราพยายามไปอ่านหาในเว็บแล้วแต่มันเยอะง่ะ ฝากพี่ๆช่วยตอบด้วยนะคะ
คงต่างกันตรงซิลิโคนที่ใช้มั้งคะ น่าจะนะ  หรือตัวเองจะลองมาปรึกษากับหมอศรัณย์ก็ได้นะ แนตเองก็ทำกับหมอศรัณย์ อยู่แถวสุทธิสารอ่ะค่ะ หรือจะลองแอดเอ็มไปสอบถามทางคลินิกเค้าก่อนก็ได้ค่ะ เผื่อจะได้ข้อมูลดีๆ saransurgery@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้