ดู: 1375|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปรึกษาค่า=[]= กะจะทำจมูกกับปากแต่ไม่รู้ว่าแบบไหนเข้ากะหน้าเรา

[คัดลอกลิงก์]
- -* เอ่อ คือตื่นเต้น ...

ที่เราจะบอกคือตรงปลาย (เขาเรียกว่าไงก็ไม่รู้=_=) มันบาน ตอนทำหน้าเฉยๆก็ไม่เท่าไหร่แต่พอยิ้มนี่ดิ=__=

แต่มันก็ยังไม่โด่งอ่ะนะ คือเราอยากให้มันโด่งมากๆ

เราไม่รู้ว่า ... จะทำกับหมอคนไหนดี หมอคนไหนทำแล้วออกมาดีช่วยบอกด้วยนะค่ะ=[]=

หมายเหตุ :: เราไม่ค่อยได้ถ่ายรูป แล้วก็เพิ่งมาใส่แว่นรูปเก่าๆมันก็ไม่ค่อยได้เก็บ=[]= ต้องขอโทษด้วยถ้าแว่นมันจะบัง=^=

ตอนนั้นถ่ายไปก็อายดั้งเลยเอามาปิดไม่คิดต้องเอามาให้ปรึกษาเลยอ่ะค่ะ= ="

แล้วก็เรื่องปากเราอยากให้มันกระจับอ่ะค่ะ อยากได้แบบโคมิ 55+(เล็กไปไหมหว่า??) แต่ไม่ต้องขนาดโคมิหรอกนะ แค่อยากให้มันเล็กแล้วก็กระจับๆ*-*

ส่วนจมูกเราแค่อยากได้แบบโด่งๆ แล้วตรงปีก(เรียกงั้นมั้ง) เล็กเข้าไปหน่อยดูท่ามันจะบาน- -*

ขอความกรุณาด้วยนะค่ะ เรา นี่ครั้งแรกเลย=[]=
ขนาดจะถามยังตื่นเต้นเลย เหอๆ- -

ภาพ001.jpg (43.05 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้