ดู: 2231|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ช่วยดูตาให้หน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมควรกรีดตามั้ยอะครับ
รู้สึกว่าหนังตามันตกๆอะ
หรือว่าดีแล้วไม่ควรกรีดอะครับ
หรือว่าจะรอดูอีกซัก2-3ปีดี
ตอนนี้ผมอายุ22อะครับ
อายุกว่านี้มันจะตกกว่านี้ป่ะครับ

eye.jpg (40.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ชั้นตามะเท่ากันหนิคะ ถ้าไม่ซี ก้อไม่ต้องทำ ถ้าอยากหล่อ ก้อทำก้อดี
อายุยังน้อย

ชั้นตาก็ยังดูดีอยู่

อย่าเพิ่งทำเลยครับ
คิ้วสวยดีนะครับ
ตายังสวยอยู่นะค่ะ ไว้อีกหน่อยทำดีกว่าน๊า
มันดูลงตัวดี
ตาสวยอ่ะ อายุยังน้อยอย่าเพิ่งรีบทำเลย แล้วแต่เจ้าของกระทู้นะ เป็นกำลังใจให้ก๊าบ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-15 00:44:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใจนึงก็อยากทำครับ
เพราะว่าอยากให้ชั้นตามันเท่ากัน
แม่ผมเหมือนอยากให้เอาไว้ก่อนอะครับ แกบอกว่ามันดีๆอยู่
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-15 00:47:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คิ้วสวยดีนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย QTRidgeway เมื่อ 2009-8-14 03:34

เหรอครับ
แต่ผมว่าคิ้วผมมันดกไปด้วยอะครับ
ผมว่าคิ้วคุณก็โก่งใช่ย่อยนะครับ เท่ห์ดี
ตาสวยแระค่ะไม่เห็นต้องทำเล๊ย
ชั้นตาสวยดีแล้วค่ะ รอให้มีอายุเยอะกว่านี้หนังตาจะตกมากกว่านี้แล้วค่อยทำดีกว่าค่ะ
มันดีอยู่แล้วครับ อย่าไปทำเลย เดี๋ยวเกิดมาแล้วสู้ของเดิมไม่ได้นี่มันแก้ไขยากแล้วนะ
ถ้าสังเกตุกันดีๆ  ตาคนเราสองข้างก็ไม่เหมือนกันอยู่แล้วคับ

ไม่ว่าจะเป็นตาหรือส่วนอื่นๆที่มีมาคู่กัน จะไม่เหมือนกันเป๊ะ หรอกคับ

ดูแล้วไม่ต้องทำก็ได้นะคับ ชั้นตาก็สวยอยู่แล้ว ไม่เท่ากันแค่นิดหน่อยเอง

ก็แล้วแต่เจ้าของกระทู้อีกทีละคับ ว่าจะยังไง
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-15 14:17:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็จริงนะครับ
เอาไว้อายุเยอะกว่านี้ค่อยทำดีกว่า
ตอนนี้ก็ไม่ได้น่าเกลียดมากมาย
ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นนะครับ
ตอนนี้ผมว่ามันก็ดีแล้วนะครับ
อย่าเพิ่งทำเลย
เห็นตาแล้วนึกถึงเวียร์เลย

ตาสวยแล้วอ่ะค่ะ
ผมว่าตาโอเคเเล้วนะ

รอดูก่อนดีกว่านะผมว่า
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-15 23:03:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นตาแล้วนึกถึงเวียร์เลย

ตาสวยแล้วอ่ะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย badbadz_7 เมื่อ 2009-8-15 22:38

เวียไหนอะครับ
ปลาคาเวียหรือเวียพระเอกช่อง7ล่ะครับ
คงเป็นอย่างแรกมากกว่าอะครับ
ถ้าเป็นอย่างหลังคงจะดีผมคงไม่โดนทิ้งหรอกครับ
2เดือนแล้ว ยังช้ำรักไม่หายเลยครับ
ตาหวานมากมาย ละลายเลย

หนังตาผมก็เป็นแบบนี้หล่ะครับ

ตราบใดยังไม่ตกมาก ไม่ต้องนอยด์

^^"
ดีอยู่แล้วอย่าำไปทำเลยคะอีกหน่อยอายุมากขี้นก็ค่อยไปทำอีกทีดีกว่ามั้งคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้